Xin review về honda city :D

chimink

Xe tải
Cụ ơi cụ lấy xe chưa, xem trên diễn đàn thấy cụ cẩn thận xe cộ, cụ cho e hỏi xe cụ có phun gầm chống ồn bằng cao su non ko, cụ đã lắp thêm gì vào xe rùi chia sẻ em chút kinh nghiệm em sắp lấy xe ah thanhk cụ nhìu...!
cứ đem xe về rồi làm full option cho em nó, lắp cái dvd xịn xịn tí giải trí nữa, thì ngon rồi đó cu.

Lucid

Xe tăng
trình của mấy cụ ấy khỏi chê, ngồi từ sáng tới chiều cũng được. Nhưng nói chung mình cũng thấy chất lượng của city từ trước.
Cái nghề ăn nói mà cụ, có duyên thì người ta mới thích. Nhiều khi không tính mua con này mà cài show các cụ nhiệt tình quá đâm ra thích luôn cũng không chừng

Lucid

Xe tăng
Các cụ cho hỏi cái bán kính quay đầu của city mới nhà mình 5,6 m thì các cụ đã đi rồi thấy thế nào ah. Em định sắm cho nhà 1 em trước tết mà thứ nhất là k có hàng. Thứ 2 là nghía qua bên mazda 2 thấy bán kính quay đâu có 4,7m. Mục đích di chuyển của e trong phố là chính nên chi tiết này cũng quan trọng. Xin ý kiến các cụ có kinh nghiệm nên đợi ra tết ko ah?
Thật ra em thấy cũng như cụ nói rồi đó, bây giờ cụ cũng không kiếm được xe giao ngay đâu nên mình cừ từ từ thôi cụ à. Em thấy việc City được thiết kế nhỏ gọn như vậy thì phù hợp với việc đi trong thành phố rồi. Nếu cụ lo ngại về cái khoảng bán kính quay đầu này thì em nghĩ cụ cứ ra thẳng show mà lái thử, dù sao thì cảm nhận thực tế vẫn tốt hơn. Với lại qua tết thường thì giá với khuyến mãi cho xe cũng hữu nghị hơn, không có gì gấp hết cụ

phuong2123

Xe tải
nếu cụ chưa an tâm thì cứ từ từ, đừng vội, xe cộ là chuyện cả đời mà, đúng là về điểm này city không bằng mấy xe khác, hơi bất tiện khi đi trong thành phố, nhưng em nghĩ nó cũng không nghiêm trọng lắm, vì anh em vẫn hốt em nó về rần rần đó cụ, bù lại nó có tính năng an toàn hơn hẳn mấy dòng xe khác rồi, được này mất kia, tùy quan điểm mỗi người, nhưng theo em thì city vẫn nhất cụ ạ
Em thấy cụ nói chuẩn nè :) Với thật ra cụ mua xe về đâu chỉ có đi mỗi trong thành phố. Nếu cụ muốn đi xa thì em thấy cũng nên suy nghĩ tới mấy cái khác như an toàn, cảm giác lái, nội thất có thoải mái không. Mấy cái này thì em thấy City ổn hết. Cụ có thể coi lại cho kĩ rồi hẵng quyết định :)

billy2207

Xe tải
nếu cụ chưa an tâm thì cứ từ từ, đừng vội, xe cộ là chuyện cả đời mà, đúng là về điểm này city không bằng mấy xe khác, hơi bất tiện khi đi trong thành phố, nhưng em nghĩ nó cũng không nghiêm trọng lắm, vì anh em vẫn hốt em nó về rần rần đó cụ, bù lại nó có tính năng an toàn hơn hẳn mấy dòng xe khác rồi, được này mất kia, tùy quan điểm mỗi người, nhưng theo em thì city vẫn nhất cụ ạ
Cụ Cuong nói chuẩn quá ạ, em thấy chênh lệch không quá khác biệt, em đi xe thằng bạn thấy chỉ bất tiện khi quay một chút, chịu khó quan sát tốt, bù lại nó cho mình mấy cái cảm giác an toàn, lái thoải mái hơn bác ạ.

billy2207

Xe tải
phải so sánh nhiều xe, cái này mấy cụ mới mua xe thì nghe chia sẻ cho đỡ lúng túng khi đem em xe về nhà. Nhưng em city này thì an toàn có HSA, VSA,...thì quá ngon.
Công nhận cụ ạ, với các cụ hay lo xa hay có con nhỏ thì mua em này là yên tâm nhất r

vicnguyen109

Xe tải
cụ nói chuẩn đấy. xe cộ thì thong thả trải nghiệm mới tính xa dc. vụ quay đầu này thì hơi bất tiện nhưng các tính năng khác của con city bù vào nên hiện giờ em nó vẫn đang dc săn đón lắm

Lucid

Xe tăng
cụ nói chuẩn đấy. xe cộ thì thong thả trải nghiệm mới tính xa dc. vụ quay đầu này thì hơi bất tiện nhưng các tính năng khác của con city bù vào nên hiện giờ em nó vẫn đang dc săn đón lắm
Hehehe. Cứ thử rồi mới biết bất tiện hay không cụ ạ.

tamson9999

Xe hơi
Các cụ lan man quá, thớt đang nói review xe mà các cụ chẳng cho ý kiến trải nghiệm về chất lượng và lỗi lầm của xe gì cả :(

dongtam1203

Xe đạp
Em vừa đi chạy thử định mua city 2016 hỏi cửa hàng giá 604tr, km gồm dán phim, bọc ghế da, sàn da với thảm lót sàn. Ngoài ra ko có gì khác. Ko có bảo hiểm thân vỏ :-/ nên để đấy hỏi ý kiến các cụ coi sao ạ. Các cụ góp ý cái nhé! Em vẫn chưa quyết định con nào nên vẫn phân vân.

lucky5

Xe hơi
Em vừa đi chạy thử định mua city 2016 hỏi cửa hàng giá 604tr, km gồm dán phim, bọc ghế da, sàn da với thảm lót sàn. Ngoài ra ko có gì khác. Ko có bảo hiểm thân vỏ :-/ nên để đấy hỏi ý kiến các cụ coi sao ạ. Các cụ góp ý cái nhé! Em vẫn chưa quyết định con nào nên vẫn phân vân.
cả KM phụ kiện nữa nhưng chắc chắn vẫn sẽ được trừ tiền mặt cụ nhé. tối thiểu 5tr.

August1977

Đi bộ
Xin chào cụ lucky5.
Cụ inbox giùm giá rổ + km city1.5cvt cho em luôn nhé.
Thank Cụ

mythanh012003

Xe đạp
cụ lucky ở honda nào đấy ? có trong hcm k ?

lucky5

Xe hơi
các bác ơi,em ko fai sale nhé. em cũng là khứa chuẩn bị mua xe thôi.

dongtam1203

Xe đạp
Thấy đầu Dvd có mất tính năng j của city ko các bác, với lại mình mua Dvd ở ngoài vào hãng nhờ lắp đc ko nhỉ? Trong hãng đòi 12 cu

autogp1912

Xe buýt
Với giá này cụ được tặng thêm chút tiền mặt ếu cụ kí chờ lấy trong Tháng 4 nhé. Cụ nào cần cứ alo em ạ em luôn đảm bảo mọi ưu đãi tốt nhất dành cho anh em otofun ạ :D