Thảo luận Xin Review Ford Focus sport 5 cửa!

auda

Xe máy
Vậy nên lấy bản sport hay bản titanium hả các cụ?

Zerozone

Xe máy
Phân tích cho cụ hết roài nhé, cụ mua cho cụ sao lại hỏi mọi người trên này, 9 người 10 ý. Em bày cho, dẫn bà Cả đi, lên bà Cả chọn bản nào thì múc bản đấy, đỡ đau đầu, sau về nhỡ có người chê thì đổ cho bà Cả, \:D/

fat4fanfyface

Xe tải
:D xe bây giờ có như ngày xưa đâu, 5 thì mười họa mới đi, khi đi lôi cả nhà đi mới cần khoang sau rộng.

Em thấy bây giờ xe đi gia đình riêng là chính, chưa kể các cụ đi làm. Phần lớn thời gian là ngồi 1 2 3 người, vậy nên ưu tiên cho cái trải nghiệm cá nhân thay vì cứ nhăm nhe cái khoang sau to chở người làm chi ko biết nữa :D nếu cần chở người làm mấy con SUV hoặc con 7 chỗ :)) hoặc con Sunny bầu bĩnh ngồi sau thoải mái
Cụ bình chuẩn quá luông ấy, nhiều cụ cứ so cái chật hơn rộng hơn nhiều lắm đc 3 cm thì hơn cũng giải quyết đc cái khâu gì đâu

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Cụ bình chuẩn quá luông ấy, nhiều cụ cứ so cái chật hơn rộng hơn nhiều lắm đc 3 cm thì hơn cũng giải quyết đc cái khâu gì đâu
Thì em cũng chả hiểu, nhiều cụ cứ phàn nàn cái khoang sau trong khi xe gia đình đi chứ mua xe về chở người đâu. Cứ hở ra là phàn nàn khoang sau chật

hasj

Xe tải
Website
fordlongbien9s.com
Cụ cần đi quan hệ với khách hàng hoặc đối tác thì nên lấy sedan, còn muốn khỏe khoắn trẻ trung thì lấy sport. Titan hay sport loại nào e cũng có giá đẹp, cụ cứ ới e :)

chamuchalong

Xe tải
Hôm nào đi ngồi thử ghế sau Test xem,
Mình ngồi C lâu rồi lên D thấy khác hẳn à, chưa kể vụ êm mông, rộng chỗ để và ghế ngả thì cách âm và mùi thì con Focus Titan này so với CAM 2.0 thế nào nhỉ

chuacoxehoi

Xe tải
Troll mợ làm gì, có hàng ống dưới 2 ghế trước, xe em Focus Sport 1.5 Ecoboost có mà, nếu có thảm lót chân thì có khi nó che mất rồi, mợ thử lôi thảm lót chân hàng ghế sau ra
Đây là hình của nó

Ghét cái là gió rất yếu, em định hạn chế bớt cửa gió chân hàng ghế trước cho nó mạnh hơn ở hàng ghế sau nhưng chưa biết làm thế nào