[Funland] Xin review các cụ chung cư Intracom Riverside - chân cầu Nhật Tân

Stresstuoi30

Đi bộ
Chào các cụ Otofun,

Tình hình là em đang muốn mua 1 căn chung cư 2 phòng ngủ gần khu Tây Hồ (nhà các cụ). Tài chính loanh quanh 3 tỏi, tìm mỏi mắt mà thấy giá chung cư giờ khiếp quá. Hôm nay thấy có tòa Intracom Riverside giá cũng khá ok, không biết chung cư này ở có ổn không để em chốt luôn. Cảm ơn các cụ nhiều :D

basi

Xe máy
có ko bạn, mh 2.6 tìm hoàng mai ko có này, Tây hồ thì tuyệt quá, mh ko dám nghĩ tới luôn

Stresstuoi30

Đi bộ
có ko bạn, mh 2.6 tìm hoàng mai ko có này, Tây hồ thì tuyệt quá, mh ko dám nghĩ tới luôn
Toà này chân cầu Nhật Tân, thuộc Đông Anh rồi bạn ơi. Nếu đi ô tô thì qua cầu Nhật Tân cũng nhanh thôi

LYTH TECH

Đi bộ
Toà này chân cầu Nhật Tân, thuộc Đông Anh rồi bạn ơi. Nếu đi ô tô thì qua cầu Nhật Tân cũng nhanh thôi
Khu này các tiện ích đảm bảo không Cụ? trường học/mầm non có ổn không, GĐ em có cháu nhỏ sang năm gửi nhà trẻ rồi mà thấy ra phía này không biết liệu có ổn k

Olivertwist

Đi bộ
Nhà mình mua về đây cũng hơn 2,5 năm rồi đánh giá sống ở đây rất thích. Phù hợp với các gia đình trẻ, đi làm quanh khu vực tây hồ, cầu giấy hoặc mấy kcn Bắc Thăng Long, Sóc Sơn. Tiện xe đưa đón công ty cho công nhân. Dịch vụ tiện ích đầy đủ, không gian vui chơi cho trẻ em rộng, ngoài ra có mặt đê mới cải tạo thành khu vỉa hè khá rộng, thích hợp đi bộ, vui chơi với trẻ em vào buổi tối rất mát.

Olivertwist

Đi bộ
Khu này các tiện ích đảm bảo không Cụ? trường học/mầm non có ổn không, GĐ em có cháu nhỏ sang năm gửi nhà trẻ rồi mà thấy ra phía này không biết liệu có ổn k
Tiện ích đầy đủ đó bạn, có siêu thị, ngân hàng ngay cạnh, quán ăn, nhà sách, trường mầm non tư thì ngay đó luôn rất nhiều trường ( khoảng 200m), còn trường mầm non công cũng có 2 trường là trường Vĩnh Ngọc và trường Hoạ Mi cũng gần đó. Có chợ Ngọc Chi cách có 500m thôi. Trường THCS Vĩnh Ngọc ở dưới chân luôn, còn trường tiểu học thì bên kia đường.

annhientutai

Đi bộ
Mình cũng muốn mua 1 căn ở đây. Tài chính tầm bao nhiêu ạ, mua của chủ đầu tư hay mua lại, có phải hoàn thiện ko, bạn cho mình thông tin nhé ạ

LYTH TECH

Đi bộ
Tiện ích đầy đủ đó bạn, có siêu thị, ngân hàng ngay cạnh, quán ăn, nhà sách, trường mầm non tư thì ngay đó luôn rất nhiều trường ( khoảng 200m), còn trường mầm non công cũng có 2 trường là trường Vĩnh Ngọc và trường Hoạ Mi cũng gần đó. Có chợ Ngọc Chi cách có 500m thôi. Trường THCS Vĩnh Ngọc ở dưới chân luôn, còn trường tiểu học thì bên kia đường.
cám ơn cụ ạ, khu này giá tầm bao nhiều thì vào ổn cụ nhỉ

Olivertwist

Đi bộ
Mình cũng muốn mua 1 căn ở đây. Tài chính tầm bao nhiêu ạ, mua của chủ đầu tư hay mua lại, có phải hoàn thiện ko, bạn cho mình thông tin nhé ạ
Hiện tại thì mình vẫn thấy Sale đăng bán căn nguyên bản CDT nhưng mua giờ là mua lại hết đó, ở đây thì pháp lý rõ ràng tất cả các cán đều ra sổ được. Giá tầm 40-45 như trên cụ thớt nói ( tuỳ căn, tuỳ hướng)