[Thảo luận] Xin phổ biến kinh nghiệm lái xe từ Hà Nôi đi Hòa Bình

Tribute

Xe container
Em đi Hòa Bình mấy lần thì thấy có 3 trạm xxx. 1 ở cuối Láng Hòa Lạc, 1 ở cuối Xuân Mai và 1 ở đỉnh cái dốc gì đó gần Hòa Bình. Nói chung đường này đi dễ, ít hạn chế tốc độ, lưu ý đề phòng trâu bò, xe thồ.

MB E250

Xe tải
Em đi suốt có gặp XXX nhưng tuyền bắt xe tải thoai, cụ chạy thoải mái đê

MaLong

Xe tải
Em vừa đi Hòa Bình hôm thứ 7 xong, Lương Sơn ,Kỳ Sơn xxx đông như quân Nguyên , qua đoạn này cụ cửn thận lỗi tốc độ và đè vạch nhé !

Em định chủ nhật này lên Hòa bình chúc Tết cái #:-skhông biết XXX đã mở hàng chưa ? Có cụ ào hay đi tuyến Hà Nội - Hòa Bình chỉ dùm em cái, những đoạn XXX hay bắt lỗi ấy.

Cảm ơn các cụ rất nhiều ợ .

VOV Taxi

Xe đạp
Từ Hà Nội đi thường có 2 đường. 1 đi lối Hà Đông-Xuân Mai-Hòa Bình. 2 đi lối Hòa Lạc-Xuân Mai-Hòa Bình. Cụ nên đi lối 2, đường thoáng, rộng, ít xe. Còn về xxx hay biển báo tốc độ thì cụ phải chủ động quan sát trong lúc lái.
Cụ Tabalo nói rất chuẩn.
Cụ đi chú ý những lỗi sau, Chém vạch, dây an toàn và tốc độ nhé.
Qua Xuân Mai một đoạn là XXX huyện Luơng Sơn thường hay bắn tốc độ, lấn làn. Các cụ đi qua Dốc Kẽm khi xuống tới gần chân dốc các cụ chú ý XXX huyên Ký Sơn thường bắt chém vạch và dây an toàn, đj qua thị trấn thì thi thoảng bắn tốc độ. Về gần đến đầu TP Hòa Bình thì xxx TP bắt chém vạch, dây AT, thi thoảng bắn tốc độ nữa. Các cụ chú ý, không lại mất tiền oan nhé

Chã Nhỏ

Xe điện
Em định chủ nhật này lên Hòa bình chúc Tết cái #:-skhông biết XXX đã mở hàng chưa ? Có cụ ào hay đi tuyến Hà Nội - Hòa Bình chỉ dùm em cái, những đoạn XXX hay bắt lỗi ấy.

Cảm ơn các cụ rất nhiều ợ .
Lại có nhà cháu đây. hôm mồng 3 tết nhà cháu đi 1 chuyến rồi. nói chung vắng bóng cá vàng lắm.... nhưng như cháu đã nói ở trên cụ vẫn làm chủ tốc độ nhé !!! chúc cụ có chuyến đi vui vẻ, an toàn. có gì cháu tư vấn cho :D

Cụ Tabalo nói rất chuẩn.
Cụ đi chú ý những lỗi sau, Chém vạch, dây an toàn và tốc độ nhé.
Qua Xuân Mai một đoạn là XXX huyện Luơng Sơn thường hay bắn tốc độ, lấn làn. Các cụ đi qua Dốc Kẽm khi xuống tới gần chân dốc các cụ chú ý XXX huyên Ký Sơn thường bắt chém vạch và dây an toàn, đj qua thị trấn thì thi thoảng bắn tốc độ. Về gần đến đầu TP Hòa Bình thì xxx TP bắt chém vạch, dây AT, thi thoảng bắn tốc độ nữa. Các cụ chú ý, không lại mất tiền oan nhé
Cảm ơn cụ, mời cụ 1 ly vodka ợ

Lại có nhà cháu đây. hôm mồng 3 tết nhà cháu đi 1 chuyến rồi. nói chung vắng bóng cá vàng lắm.... nhưng như cháu đã nói ở trên cụ vẫn làm chủ tốc độ nhé !!! chúc cụ có chuyến đi vui vẻ, an toàn. có gì cháu tư vấn cho :D
Cụ đi mồng 3 thì là ngày xxx đang nghỉ Tết, ngày mồng 6,7,8 mới là ngày mở hàng xxx bắt lỗi ghê
lắm cụ ợ.
Cảm ơn cụ mời cụ 1 ly.