Xin phép Mod cho em được khoe vợ 2 em ở đây!

likecar&trips

Xe tăng
Đời 2004 phom cũ hay là phom mới hả cụ, cụ đưa thêm thông tin 1hay 2 cầu?
Cụ cho em hỏi thêm là con ko ở vĩnh yên mà có lần cụ nói so với các thông tin của con ko trên thì nó thế nào hở cụ, hơn hay kém ạ?
Thanks cụ nhiều, mong tin cụ lắm....

ript2007

Xe tải
Cụ cứ từ từ thôi, giờ thấy nhiều người tìm ko nên cái giá nó không còn họp lý như trước nữa. 380 cho một chiếc xe 2 chỗ, đời 2004 không phải là rẻ, mặc dù nó là niềm đam mê bác a

korandovinhyen

Xe container
Em ko biết phom cũ hay mới vì em ko phân biệt được, nhưng con đó 2 cầu cụ ạ, à lốp dự phòng còn có thêm cáp táp ở bên ngoài ạ,
Nếu cụ ko phân biệt được thì cụ cứ nhìn bên phụ gần nắp capo có cái ăngten thò lên là phom cũ còn ko có là phom tháng 12/2004 trở lên(nội thất bên trong còn nhiều điểm khác nữa).

korandovinhyen

Xe container
Cụ cho em hỏi thêm là con ko ở vĩnh yên mà có lần cụ nói so với các thông tin của con ko trên thì nó thế nào hở cụ, hơn hay kém ạ?
Thanks cụ nhiều, mong tin cụ lắm....
Xe này thì có một cầu thôi, xe mầu đen biển 30Y có ABD,ABS, ghế sau xịn. Tôi ko thích con xe này từ lúc thằng bạn tôi mới mua về hồi tháng 7/2010 lúc đó giá mua 355 tr vì viền mầu đen 2 bên và ốp lốp sau họ sơn lại thành mầu đỏ(vẫn nói đùa là xe đồng bóng). Bây giờ người nhận cắm xe đó đang giao bán 350 tr. Về giá thì tôi cũng ko thông thạo lắm.

Theanh_72

Xe buýt
Xe ngon chúc mừng cụ.

likecar&trips

Xe tăng
Nếu cụ ko phân biệt được thì cụ cứ nhìn bên phụ gần nắp capo có cái ăngten thò lên là phom cũ còn ko có là phom tháng 12/2004 trở lên(nội thất bên trong còn nhiều điểm khác nữa).
Thanks cụ, con 30V em xem ở Gia Lâm có cái ăng ten, em nhớ hôm đó xem xe, em thò tay nhấc, kéo anten lên. chủ xe - ông Thế Anh còn nói, đừng kéo, cái này đk bằng điện và nó là anten của đài FM. con này 2 cầu số AT, ASB EDB... ca me ra lùi là xe đăng kí tên ông Thế ANh chủ bãi xe đầu đường 5 cụ ạ.
Hôm CN tuần rồi em có nhờ cụ Hậu xem hộ em 1 con màu đen 2004, số sàn tại SVD Mĩ Đình, cụ Hậu nói máy chất, chỉ cần thay kim phun dầu hay cái gì đó (em ko nhớ rõ), nhưng em lại ko khoái số MT nên thôi; em có nhờ cụ Hậu sang Gia Lâm xem con 30V nhwng cụ nói xa quá, lại bận việc ko đi dc....

korandovinhyen

Xe container
Thanks cụ, con 30V em xem ở Gia Lâm có cái ăng ten, em nhớ hôm đó xem xe, em thò tay nhấc, kéo anten lên. chủ xe - ông Thế Anh còn nói, đừng kéo, cái này đk bằng điện và nó là anten của đài FM. con này 2 cầu số AT, ASB EDB... ca me ra lùi là xe đăng kí tên ông Thế ANh chủ bãi xe đầu đường 5 cụ ạ.
Hôm CN tuần rồi em có nhờ cụ Hậu xem hộ em 1 con màu đen 2004, số sàn tại SVD Mĩ Đình, cụ Hậu nói máy chất, chỉ cần thay kim phun dầu hay cái gì đó (em ko nhớ rõ), nhưng em lại ko khoái số MT nên thôi; em có nhờ cụ Hậu sang Gia Lâm xem con 30V nhwng cụ nói xa quá, lại bận việc ko đi dc....
Theo tôi thấy giá đó hơi cao cụ ạ.

quanghuyls

Xe điện
lên xe bật công tắc đề thì bao giờ cũng có tiếng kính coong, chờ khoảng 5 giây cho nóng lò so sấy thì mới đề được cụ a. nếu đèn vẫn sáng thì chết lò so sấy rồi, cho vào xưởng nhé, vụ này đơn giản thôi.
Sau 1 thời gian dài tìm đọc trên tất cả các trang báo mua bán, nhờ các member trong OF để tìm người tình trong mộng là KORANDO. Ngày 13/2/2012 em đáp chuyến bay mang số hiệu VN...em không nhớ nữa vào TP Đà Nẵng để hỏi cưới em TX5 quốc tịch thì rõ rồi nhưng da đen các cụ ah. Được sự giúp đỡ nhiệt tình của cụ FocusAT1403 (mới quen và chưa 1 lần gặp gỡ, cái này hoan hô tinh thần đoàn kết, gắn bó của OF nha) cụ Focus...đây ạ (em mặc áo vàng)

Sáng ngày 14/2 (đúng ngày lễ tình nhân) em cùng gấu, cụ Focus...tìm đến nhà hỏi cưới em nó.dung nhan em nó đây

Ấn tượng đầu tiên với em nó không được tốt lắm (không full op..) mặc dù em ý cũng xinh, nhã nhặn, ôm ấp thử em ấy cũng chiều mình nhưng cụ chủ thách cưới cao quá nên em quyết định không đến với em nó nữa mà đặt vé máy bay, tạm biệt cụ Focus...để về HN. Ở HN sau 1 chầu liên hoan gặp gỡ bạn bè xong em lại vào mạng và thấy 1 em TX7, sinh năm 2005 dung nhan trắng đang muốn tìm chồng mới em...... gọi điện, hẹn gặp luôn. Ấn tượng ban đầu ôi con cái nhà ai mà xinh xắn, được chăm sóc kỹ càng thế này, ôm em ý khoảng 1 cây chuối em đặt vấn đề cưới luôn (lúc này tình yêu của em dành cho em nó khủng khiếp lắm, giá thách cưới lúc này chỉ là chuyện nhỏ hi hi) và đây là toàn bộ mặt mũi, chân cẳng,nội y...háng em nó mời các cụ chiêm ngưỡng ạ. khẩu Canon em lại cho mượn nên em bắn bằng IP không được đẹp lắm các cụ thông cảm.
Đầu tiên là toàn thân

Mặt mũi (có tý mụn, rảnh em sẽ cho đi spa)

đến cái ...ít

chân dài nè

Tim gan, phèo phổi...nhìn hơi kinh tý, cái này hôm nào phải xuống nhờ cụ Lý Quỳ xử lý mới được

Đến phần nội y

điều hòa tự động nhá các cụ

Gương chống chói, gạt mưa tự động, số má...

cái này mới đắt này giá ngoài thị trường trên 10 củ nhưng mỗi lần xxx sờ đến thì lại thêm 3->5 củ nữa híc híc...

định không up cánh cửa nhưng thấy có mỗi 3 cái nên làm luôn :)

Tiện đây em hỏi các cụ xe em cái đèn này là nó báo cái gì ah, lúc sáng lúc không.đây ah

Xe em ODO ~8 vạn (cái này em tin), qua chạy kiểm tra 100 củ chuối hết ~9 lít dầu. Cảm nhận về em nó em thấy chuyển số ngọt hơn TX5,nội thất đẹp hơn (hộp số cao hơn TX5 nên em nhìn thấy thế) ở ngoài thì nghe máy nổ rất to nhưng ở trong xe thì thấy bình thường==> cách âm tốt. về nhược điểm...cái này em đang thấy hạnh phúc với em nó nên em chưa tìm, nhận ra. Mời các cụ xem vợ 2 của em. chúc các cụ luôn vui vẻ, mạnh khỏe, thành đạt và luôn an toàn với vợ 2.

kebaothuls

Xe điện
lên xe bật công tắc đề thì bao giờ cũng có tiếng kính coong, chờ khoảng 5 giây cho nóng lò so sấy thì mới đề được cụ a. nếu đèn vẫn sáng thì chết lò so sấy rồi, cho vào xưởng nhé, vụ này đơn giản thôi.
qua với cụ Bảy bon quá giờ em vẫn còn thấy mệt này.anh tìm được gương cho em chưa đấy?

korandovinhyen

Xe container
qua với cụ Bảy bon quá giờ em vẫn còn thấy mệt này.anh tìm được gương cho em chưa đấy?
Cảm ơn anh em korando Lạng sơn nhiều lắm, các cụ nhiệt tình quá. Vì korando mà anh em mình biết nhau thật là hạnh phúc các cụ ạ.

korandovinhyen

Xe container
Báo cáo với các cụ cả nhà ta, ngày 28-2 em có chút việc công tác tại Lạng sơn. Gần lên đến TP Lạng sơn em gọi cho cụ kebaothuls. Em lên đến nơi cụ kebaothuls đã tập hợp anh em korando Lạng sơn đón em. báo cáo các cụ em rất xúc động vì anh em nhà mình nhiệt tình và tình cảm quá.
Vài hình ảnh về cuộc gặp gỡ tại TP Lạng sơn em báo với các cụ:

Gặp nhau ko thể thiếu món này được:

Dốc bầu tâm sự:

Chỉnh sửa cuối:

korandovinhyen

Xe container
Em xin giới thiệu với các cụ tên của mấy anh em nhà mình trong buổi gặp mặt tại Lạng sơn:
Từ trái sang phải: Cụ kebaothuls, cụ Thành, cụ Hưng(đứng), cụ korandovinhyen, cụ Cường(có chiếc xe Korando độ cực hầm hố).

quanghuyls

Xe điện
các cụ mải ăn uống nhậu nhẹt mà quên không chụp ảnh mấy cái xe lên cho anh em ngắm à, còn đoạn đi hát nữa đâu? có gái mú nên các cụ sợ không dám up ảnh a?
Cảm ơn anh em korando Lạng sơn nhiều lắm, các cụ nhiệt tình quá. Vì korando mà anh em mình biết nhau thật là hạnh phúc các cụ ạ.

korandovinhyen

Xe container
các cụ mải ăn uống nhậu nhẹt mà quên không chụp ảnh mấy cái xe lên cho anh em ngắm à, còn đoạn đi hát nữa đâu? có gái mú nên các cụ sợ không dám up ảnh a?
Chú cứ nói vậy chứ, anh em mình say thì có còn khoản đó anh em mình chắc chắn ko bao giờ có. Hôm đó thiếu chú nên kém vui.
Hôm đó sau khi ur xong thì anh chạy thử xe của anh Cường và chú Quỳnh. Cảm nhận của anh là xe chú Quỳnh chạy ngon hơn và đều xe hơn. Lý do ko chụp được mấy cái xe là phê quá rồi cộng với trời tối nên về nhà chú Thành chia sẻ về Korando với Ông cụ, anh phải thừa công nhận ông cụ là người đam mê và hiểu biết về xe. Rời nhà chú Thành thì đi hát, Làm tiếp một lọ Mẫu Sơn cùng gần két bia nữa thì đứt hẳn chú ạ.

Chỉnh sửa cuối:

FocusAT1403

Xe buýt
Nhà Koran dạo này hay có tiệc nên xôm hẳn lên nhể, khi lào em cũng cố gắng làm một chuyến lên xứ Lạng tụ tập với các Cụ một chuyến cho vui. Mà hôm nào rảnh các Cụ show hết V2 lên em xem với.. rạo lày tự nhiên em cũng thấy thèm Koran mà chưa có xèng đầu tư. Chỉ hóng các Cụ cho đỡ xèm thôi!