Xin phép min, mod em mở cuộc thi độ xe!

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
He he. E nói thật mà. E đang chưa có ai làm BGK cùng đây. Cụ giúp em đê. Thật đấy

Cụ cứ post lên đây đi ạ.
Nhà em muốn tham gia thì có được không nhỉ ? không thì cho nhà em một xuất phê bình vậy :D ! ủng hộ cụ vụ này rất tinh tế !
* Góp vốn với cụ võ lâm kỳ tài !Cụ nơớ giảm giá cho cháu đấy nhé !
Nhà cháu ủng hộ :
- 02 bộ sạc đăng tính năng hoàn hảo kiểu dáng bắt mắt Cho 2 xe đoạt giải !
- Miễn phí 02 gói công lắp đặt khi mua sản phẩm (bi,xenon) bên nhà cháu dành cho 2 chiếc xe khủng nhất

Chỉnh sửa cuối:

mandylanh2011

Xe buýt
Nhà em muốn tham gia thì có được không nhỉ ? không thì cho nhà em một xuất phê bình vậy :D ! ủng hộ cụ vụ này rất tinh tế !
Nhà cháu ủng hộ :
- Miễn phí 02 gói công lắp đặt khi mua sản phẩm (bi,xenon) bên nhà cháu dành cho 2 chiếc xe khủng nhất

Cái món" đo đỏ" e thấy kg hợp lý lắm,vì 2người đoat giải " bắt buộc" phải mua 2 bộ bi,xenon của cụ thì mới nhận dc giải thưởng là "công lắp đặt",bỏ vài củ thì mới dc nhận vài lít"giải thưởng"!với lại có cụ độ rồi,có cụ lại kh thích độ đèn...nên dù có dc giải nhất thì đối tượng nhận dc giải của cụ kh rộng lắm!e thấy kh khả thi lắm ạh,

Chỉnh sửa cuối:

ĐXCN

Xe tải
Nhà cháu ủng hộ :
He he cám ơn cụ Cường. Nhà cháu rất hoan nghênh cụ. Cụ có thể tham gia thoải mái đi ạ. Đem con xe cụ post lên đây tham dự giải đê
Phần thưởng nhà cháu đã update ở #1 nhé

ĐXCN

Xe tải
[/COLOR]
Cái món" đo đỏ" e thấy kg hợp lý lắm,vì 2người đoat giải " bắt buộc" phải mua 2 bộ bi,xenon của cụ thì mới nhận dc giải thưởng là "công lắp đặt",bỏ vài củ thì mới dc nhận vài lít"giải thưởng"!với lại có cụ độ rồi,có cụ lại kh thích độ đèn...nên dù có dc giải nhất thì đối tượng nhận dc giải của cụ kh rộng lắm!e thấy kh khả thi lắm ạh,
Theo em thì thế là được rồi cụ ạ. Thời buổi kinh tế khó khăn cứ bớt được chút nào thì hay chút đấy. Cụ Cường cho em hỏi là nếu ko muốn lắp hoặc đã lắp rồi thì có thể tặng cho bạn bè phần thưởng là công lắp đặt này không cụ Cường? :)

Chỉnh sửa cuối:

heli

Xe tăng
Tổng hợp giải thưởng đi bác.có ối nhà tài trợ rồi.e quê Hải Dương e xin tài trợ bánh đậu xanh cho ban bánh khảo nhâm nhi.còn trà nước xin nhường cho cụ nào ở thái nguyên ạ.

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
[/COLOR]
Khè Khè nhà cháu đóng góp chút ít thui mà,gọi là của ít lòng nhiều keke.Nhằm mục đích đóng góp và là cho thớt cụ cụ thêm phần phong phú và nhộn nhịp ạ.
Theo em thì thế là được rồi cụ ạ. Thời buổi kinh tế khó khăn cứ bớt được chút nào thì hay chút đấy. Cụ Cường cho em hỏi là nếu ko muốn lắp hoặc đã lắp rồi thì có thể tặng cho bạn bè phần thưởng là công lắp đặt này không cụ Cường? :)
Vâng cái này đương nhiên rùi,mình không dùng thì có thể chuyển nhượng lại cho người khác dùng ạ.Còn chuyển nhượng cho ai thì các cụ đoạt giải cứ ghi rõ nội dung tại top nick là ok ạ.Tren tình thần fun là chính ạ.

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Tổng hợp giải thưởng đi bác.có ối nhà tài trợ rồi.e quê Hải Dương e xin tài trợ bánh đậu xanh cho ban bánh khảo nhâm nhi.còn trà nước xin nhường cho cụ nào ở thái nguyên ạ.
Nhà cháu cũng ở thái nguyên đất chè ạ để cháu lo vụ chè cháo,các cụ nào thấy hợp lý cứ rót rượu mời nhà cháu một ly ạ.

ktm_anhsonauto

Xe buýt
[/COLOR]<br />
Cái món&quot; đo đỏ&quot; e thấy kg hợp lý lắm,vì 2người đoat giải &quot; bắt buộc&quot; phải mua 2 bộ bi,xenon của cụ thì mới nhận dc giải thưởng là &quot;công lắp đặt&quot;,bỏ vài củ thì mới dc nhận vài lít&quot;giải thưởng&quot;!với lại có cụ độ rồi,có cụ lại kh thích độ đèn...nên dù có dc giải nhất thì đối tượng nhận dc giải của cụ kh rộng lắm!e thấy kh khả thi lắm ạh,
<br />
<br />
Em thấy kụ này nói chuẩn đấy ạh! Nhưng mờ đã thi độ xe thì nên có phần độ nội thất và ngoại thất thì mới hay, xe nào độ đẹp, có thẩm mỹ và quan trọng nhất là ý kiến khán giả, em nghĩ phần này nên bỏ phiếu cho công bằng... V...v ....v

ktm_anhsonauto

Xe buýt
[/COLOR]<br />
Cái món&quot; đo đỏ&quot; e thấy kg hợp lý lắm,vì 2người đoat giải &quot; bắt buộc&quot; phải mua 2 bộ bi,xenon của cụ thì mới nhận dc giải thưởng là &quot;công lắp đặt&quot;,bỏ vài củ thì mới dc nhận vài lít&quot;giải thưởng&quot;!với lại có cụ độ rồi,có cụ lại kh thích độ đèn...nên dù có dc giải nhất thì đối tượng nhận dc giải của cụ kh rộng lắm!e thấy kh khả thi lắm ạh,
<br />
<br />
Em thấy kụ này nói chuẩn đấy ạh! Nhưng mờ đã thi độ xe thì nên có phần độ nội thất và ngoại thất thì mới hay, xe nào độ đẹp, có thẩm mỹ và quan trọng nhất là ý kiến khán giả, em nghĩ phần này nên bỏ phiếu cho công bằng... V...v ....v

mr.ken_no1

Xe container
CỤ đặt cho em cái miếng dán nóc panaroma với
Em cũng máu dán cái này quá mà chưa biết mua ở đâu hàng chuẩn ạ.
Để iem ngồi liệt kê những hạng mục em độ rồi em post lên ạ
Em tính nhanh thì đến giờ phút này tổng số tiền em độ là hơn 100 củ rồi. Em thật luôn.

DrHuy81

Xe tăng
- Em xin xung phong mở thớt như sau (Tất nhiên là xe em có đoạt giải cũng ko tính ạ)
Loại xe: Hyundai Verna
Các hạng mục đã độ

Hình ảnh
Khoe với các cụ tí ạ
Nhà cháu độ thêm Wifi, xe đi đến đâu có wifi ở đấy, tại nhà cháu trót mua phải cái Asus Transformer TF101 bản Wifi ko có 3G nên phải chế thêm cái này cho tiện ạ, với lại dùng điện thoại số Vina với Mobi nhưng mạng 3G của 2 thằng này hơi lởm, hay đi tỉnh nên mạng 3G của Viettel chỗ nào cũng có sóng ạ

Nhà cháu mới độ cửa sổ trời toàn cảnh panaroma các cụ ợ

Xe cụ độ nhiều hạng mục khủng khiếp luôn. Vốt 1 phiếu cho cụ.

ĐXCN

Xe tải
CỤ đặt cho em cái miếng dán nóc panaroma với
Em cũng máu dán cái này quá mà chưa biết mua ở đâu hàng chuẩn ạ.
Để iem ngồi liệt kê những hạng mục em độ rồi em post lên ạ
Em tính nhanh thì đến giờ phút này tổng số tiền em độ là hơn 100 củ rồi. Em thật luôn.
Cụ post lên đây đi nào
Dán nóc panaroma thì hình như giờ còn 700k thì phải. Để e hỏi lại cụ huephuong hoac hoi xem co ai đặt ko

Cụ chủ thớt mở thi độ xe mà đem xiền ra làm thước đo em sợ khoai vật ra ... mà yếu tố gì để chấm thì cũng khó .. tóm nại nà độ về .. độ mấu, phải không nhể ...

Baby Tiger

Xe tải
Đã hết thời gian mà chả thấy kết quả đâu :D

bmw_9680

Xe tải
thi độ xe thì phải có tiêu chí,hạng mục chứ bác.Như độ bên ngoài riêng,độ công suất máy riêng,nội thất riêng, chứ bác gộp cả ntn thì chung quy lại chỉ là ông nào bỏ nhiều tiền ra để đầu tư vào con xe nhất thôi,mà như vậy thì khó có được kết quả vì mỗi 1 người có cách nghĩ,sở thích khác nhau,có người chỉ thích bên ngoài,người lại yêu bên trong,người thì máu tốc độ......

Baby Tiger

Xe tải
Cuộc thi đã chìm vào quên lãng hehe :P

Baby Tiger

Xe tải
Cứ từ từ và nhẫn lại đúng phong cách dân độ xe em nhé :P
Em chào a Túng, em vẫn luôn là người kiên nhẫn mờ. Nhưng hết thời hạn rùi chả thấy ban giám khảo với chủ thread ý kiến gì nên em mới bảo thế :D

Em chào a Túng, em vẫn luôn là người kiên nhẫn mờ. Nhưng hết thời hạn rùi chả thấy ban giám khảo với chủ thread ý kiến gì nên em mới bảo thế :D
Lâu lắm không gặp em rồi đấy :) còn vụ thi này thì thật ra thực tế có nhiều xe vào đây đâu em ơi :x

Baby Tiger

Xe tải