Xin phép min, mod em mở cuộc thi độ xe!

ĐXCN

Xe tải
Chào các cụ!
Trời lạnh em chui vào chăn cho ấm bỗng nảy ra ý tưởng mở cuộc thi dành cho các Ofer có máu độ đẽo xe cộ như em. Mong được các min, mod ủng hộ.

I - Thể lệ
- Các cụ thống kê các thứ đã được độ vào con xe yêu quý của các cụ và post lên đây. Theo mẫu như sau:
Biển số xe: 29A – xxx.xx
Loại xe: Toyota Vios (Ví dụ)

II - Phần thưởng
- Em dành 2 phần thưởng, mỗi phần là 1 gói dịch vụ sơn carbon toàn bộ nội thất xe dành cho chính chiếc xe đoạt giải như sau:
1 - Xe có tổng giá trị độ cao nhất
2 – Xe có tổng số hạng mục độ nhiều nhất
(Rất mong các đồng chí KDCN có thể ủng hộ thêm phần thưởng bằng các gói dịch vụ của chính mình để tăng sức hấp dẫn)

Gian hàng KDCN Cường Black trao thưởng thêm như sau
Nhà cháu ủng hộ :
- 02 bộ sạc đăng tính năng hoàn hảo kiểu dáng bắt mắt Cho 2 xe đoạt giải !
- Miễn phí 02 gói công lắp đặt khi mua sản phẩm (bi,xenon) bên nhà cháu dành cho 2 chiếc xe khủng nhất

III - Thời gian
Bắt đầu từ ngày hôm nay 29/11/2012 đến 12h ngày 12/12/2012

IV – Quy định chung
- - Các hạng mục phải rõ ràng. Nghiêm cấm việc kê khai khống để tham gia. Nếu bị phát hiện sẽ không được công nhận kết quả
- - Yêu cầu phải có hình ảnh rõ ràng (Có thể post bài tham gia và thống kê các hạng mục đã độ trước và update hình ảnh sau bằng cách edit bài viết. Trước khi kết thúc cuộc thi phải có ảnh)
- - Phần thưởng không có giá trị quy đổi ra tiền và không được chuyển sang xe khác

Chỉnh sửa cuối:

ĐXCN

Xe tải
- Em xin xung phong mở thớt như sau (Tất nhiên là xe em có đoạt giải cũng ko tính ạ)
Loại xe: Hyundai Verna
Các hạng mục đã độ

Hình ảnh
Khoe với các cụ tí ạ
Nhà cháu độ thêm Wifi, xe đi đến đâu có wifi ở đấy, tại nhà cháu trót mua phải cái Asus Transformer TF101 bản Wifi ko có 3G nên phải chế thêm cái này cho tiện ạ, với lại dùng điện thoại số Vina với Mobi nhưng mạng 3G của 2 thằng này hơi lởm, hay đi tỉnh nên mạng 3G của Viettel chỗ nào cũng có sóng ạ

Nhà cháu mới độ cửa sổ trời toàn cảnh panaroma các cụ ợ

Chỉnh sửa cuối:

mandylanh2011

Xe buýt
Ý tưởng hay,nhưng cụ phải bổ xung vào phần nội quy là đồ độ phải hợp lý với từng loại xe (bởi có xe độ thì hợp,có xe độ cũng như vậy thì nhìn lại "lố bịch"?.e lấy ví dụ ở xe cụ luôn,nếu mọi thứ cụ độ cho xe đều r tuyệt,nhưng có cái panaroma mà cụ độ cho verna là e thấy kh hợp lý,nếu kh muốn nói là phí tiền,giống như matiz mà đọ cửa sổ trời,...),nói chung chỉ tiêu đánh giá kh nên tính bằng tiền ai độ nhiều tiền hơn thì thắng như cụ quy định,mà nên mở rộng ra là ai độ đẹp,chịu độ nhiều hơn thì thắng,bởi chưa chắc nhiều tiền mà xe đã đẹp bằng cụ ít tiền,nhưng có đầu óc thẩm mỹ và tính toán hợp lý.và cái quan trọng nữa là cụ nên quy định là cấm thông qua viêc thi độ xe của cụ nhưng lại chủ ý là pr cửa hàng,sản phẩm của mình.như vậy là ranh mãnh,chiêu trò...và kh thích hợp tham dự cuộc thi đầy tính nghệ thuật mà cụ phát động!đôi điều góp ý với cụ!chúc ý tưởng r hay của cụ thành công tốt đẹp?

Chỉnh sửa cuối:

ĐXCN

Xe tải
Ý tưởng hay,nhưng cụ phải bổ xung vào phần nội quy là đồ độ phải hợp lý với từng loại xe (bởi có xe độ thì hợp,có xe độ cũng như vậy thì nhìn lại "lố bịch"),nói chung chỉ tiêu đánh giá kh nên tính bằng tiền ai độ nhiều tiền hơn thì thắng như cụ quy định,mà nên mở rộng ra là ai độ đẹp,hợp lý thì thắng,bởi chưa chắc nhiều tiền mà xe đã đẹp bằng cụ ít tiền,nhưng có đầu óc thẩm mỹ và tính toán hợp lý.và cái quan trọng nữa là cụ nên quy định là cấm thông qua viêc thi độ xe của cụ nhưng lại chủ ý là pr cửa hàng,sản phẩm của mình.như vậy là ranh mãnh,chiêu trò...và kh thích hợp tham dự cuộc thi đầy tính nghệ thuật mà cụ phát động!đôi điều góp ý với cụ!chúc ý tưởng r hay của cụ thành công tốt đẹp?
Thực ra đẹp hay xấu thì lại tùy mắt mỗi người, đối với người này thi đẹp người kia lại xấu nên tiêu chí này hơi khó cụ ạ.
Để cân đong đo đếm được thì e nghĩ chỉ có tiêu chí tiền là đo đếm được nên em cứ tạm thế đã, lần đầu tổ chức nên chắc còn nhiều thiếu sót, có gì rút kn lần sau

mandylanh2011

Xe buýt
Thực ra đẹp hay xấu thì lại tùy mắt mỗi người, đối với người này thi đẹp người kia lại xấu nên tiêu chí này hơi khó cụ ạ.
Để cân đong đo đếm được thì e nghĩ chỉ có tiêu chí tiền là đo đếm được nên em cứ tạm thế đã, lần đầu tổ chức nên chắc còn nhiều thiếu sót, có gì rút kn lần sau
E cũng chỉ góp ý thui,nhưng e cho rằng nếu cụ vẫn " giữ nguyên" thì e rất "nghi"cụ sẽ chỉ vừa đá bóng vừa ..thổi còi,vừa trao giải và..nhận giải luôn thôi.e dự thế...chỉ tiếc cho ý tưởng khá hay ạh

ĐXCN

Xe tải
E cũng chỉ góp ý thui,nhưng e cho rằng nếu cụ vẫn " giữ nguyên" thì e rất "nghi"cụ sẽ chỉ vừa đá bóng vừa ..thổi còi,vừa trao giải và..nhận giải luôn thôi.e dự thế...chỉ tiếc cho ý tưởng khá hay ạh
Hi hì. Nếu cụ nghĩ vậy e mời cụ làm BGK cùng e dc ko ạ.
Cụ nào đoạt giải mang xe đến chỗ e làm thì mời cụ ra check xe xem cụ đó có độ đúng như thế ko. Nếu ko đúng thì không công nhận kết quả và mời người tiếp theo nhận giải

mandylanh2011

Xe buýt
Hi hì. Nếu cụ nghĩ vậy e mời cụ làm BGK cùng e dc ko ạ.
Cụ nào đoạt giải mang xe đến chỗ e làm thì mời cụ ra check xe xem cụ đó có độ đúng như thế ko. Nếu ko đúng thì không công nhận kết quả và mời người tiếp theo nhận giải
Hí,e làm gì dám ạh.e chỉ muốn góp ý cho ý tưởng r hay của cụ thêm hoàn hảo ạh,chứ e tuyệt nhiên kh có ý j dám " tranh giành" gì chức BGK đâu ạh.

Chỉnh sửa cuối:

cuongcao113

Xe tăng
Em hỏi chút là độ đồ gì, giá trị thế nào ạ.
Cái mục độ nhiều nhất ấy. Vidu ông bạn em độ hơn 1000 các loại tem lên có đc tính k? Tổng tiền tem khoảng 20 củ.
Để em còn nháy tham gia ạ.

ĐXCN

Xe tải
Hí,e làm gì dám ạh.e chỉ muốn góp ý cho ý tưởng r hay của cụ thêm hoàn hảo ạh,chứ e tuyệt nhiên kh có ý j dám " tranh giành" gì chức BGK đâu ạh.
He he. E nói thật mà. E đang chưa có ai làm BGK cùng đây. Cụ giúp em đê. Thật đấy
Em hỏi chút là độ đồ gì, giá trị thế nào ạ.
Cái mục độ nhiều nhất ấy. Vidu ông bạn em độ hơn 1000 các loại tem lên có đc tính k? Tổng tiền tem khoảng 20 củ.
Để em còn nháy tham gia ạ.
Cụ cứ post lên đây đi ạ.

McLaren-01

Xe buýt
Em nghĩ độ xe là nghệ thuật, vì vậy - riêng cá nhân em phải thấy Đẹp là yếu tố cần phải có trước tiên.
Điều này ko tìm thấy trong tiêu chí của cuộc thi ----> em ngồi hóng, chúc cuộc thi thành công!

heli

Xe tăng
E giơ tay góp ý ạ.theo e mình dựa vào những điều sau đây để lựa chọn:
1:xe độ nhiều nhất
2:xe tự sướng nhiều nhất(tự độ)
Còn tiền thì e nghĩ chỉ đưa ra cho anh em tham khảo thôi ạ chứ tiền nhiều thì vô cùng lắm ạ.có cụ độ con buổi sáng mỗi âm thanh thôi đã 250 củ rồi.độ ở long thịnh đấy ạ

ĐXCN

Xe tải
Còn tiền thì e nghĩ chỉ đưa ra cho anh em tham khảo thôi ạ chứ tiền nhiều thì vô cùng lắm ạ.có cụ độ con buổi sáng mỗi âm thanh thôi đã 250 củ rồi.độ ở long thịnh đấy ạ
Em nghĩ là cụ Buổi sáng đấy mà tham gia thì cũng xứng đáng đoạt giải ạ:D

LongThinhTech2

Xe điện
Còn tiền thì e nghĩ chỉ đưa ra cho anh em tham khảo thôi ạ chứ tiền nhiều thì vô cùng lắm ạ. Có cụ độ con buổi sáng mỗi âm thanh thôi đã 250 củ rồi. độ ở Long Thịnh đấy ạ
Cụ nắm bắt thông tin nhanh quá..:) Có khi em biên soạn ít ảnh,thông tin để tham dự ý tưởng của cụ chủ thớt cho xôm..Một ý tưởng hay..!!

ĐXCN

Xe tải
Cụ nắm bắt thông tin nhanh quá..:) Có khi em biên soạn ít ảnh,thông tin để tham dự ý tưởng của cụ chủ thớt cho xôm..Một ý tưởng hay..!!
(Rất mong các đồng chí KDCN có thể ủng hộ thêm phần thưởng bằng các gói dịch vụ của chính mình để tăng sức hấp dẫn)
Cụ Long Thịnh ủng hộ thêm phần thưởng cho cuộc thi này đi :D

killua

Xe buýt
Cái này mà mấy ông ọp dốt vào show hàng thì chắc chắn là có giải lão ĐXCN nhỉ :)) ủn lên cho ý tưởng hay của lão

ĐXCN

Xe tải
Cái này mà mấy ông ọp dốt vào show hàng thì chắc chắn là có giải lão ĐXCN nhỉ :)) ủn lên cho ý tưởng hay của lão
Mấy cụ đấy thì kiểu gì cũng có thêm mấy cái khoản độ lốp, nâng gầm, đèn nóc, cản trước, cản sau..... nhỉ