Xin phép các bác xài xe Pi, em phải nói thẳng nói thật!

Trạng thái
Thớt đang đóng

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Lên như xe Ý mà không phải bỏ tiền mua xe Ý.
Vẫn chứng tỏ đẳng cấp rân trơi mà không tốn lắm.
Ngon!

s0c_uuu

Xe buýt
THế cụ có đọc từ trag 1 đến trag này không bỏ sót 1 trag nào không, nếu cụ đọc hết mà không hiểu thì não cụ k có nếp nhăn ạ :-??
em k đọc. chỉ đọc cái bài và tiêu đề của chủ topic đã thấy ngứa... lắm rồi .
xin lỗi các cụ :)
chắc em không có nếp nhăn. i'm sorry!

JasonNghia

Xe điện
Dạ vâg, nếu cụ không đọc từ đầu thì cụ không thể hiểu được hết sự việc đâu ạ :D

hpcontener

Xe tải
độ nguy hiểm cực kỳ cao nhé=)) tự tay bóp ...
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=3346381
- Ngửa mặt lên trời tự hỏi: Trời đã sinh lhxndd sao còn sinh ra 30k1 :))

đề nghị mod khóa topic vô nghĩa này lại. Tốn tài nguyên. Toàn thấy châm biếm mỉa mai nhau :(
- Em nhìn cụ quen quen, hình như cụ công tác ở Diễn đàn khiếm thính nào đó thì phải ? Quen lắm đấy, nhất là cách hành văn lúc xanh, khi đỏ và in rõ đậm của cụ. Khí không phải ở đây có phải hội những người "nhìn mặt trời mà không chói lóa" đâu mà cụ phải cẩn thận thế ?

s0c_uuu

Xe buýt

- Em nhìn cụ quen quen, hình như cụ công tác ở Diễn đàn khiếm thính nào đó thì phải ? Quen lắm đấy, nhất là cách hành văn lúc xanh, khi đỏ và in rõ đậm của cụ. Khí không phải ở đây có phải hội những người "nhìn mặt trời mà không chói lóa" đâu mà cụ phải cẩn thận thế ?

cụ cứ nói quá. em thích màu đở đấy. nên em viết. cụ làm gì em nào hihihi. ném gạch đi em đỡ hết =))

lanhuong1965

Xe điện
[B nói:
s0c_uuu[/B];5867037]cụ cứ nói quá. em thích màu đở đấy. nên em viết. cụ làm gì em nào hihihi. ném gạch đi em đỡ hết =))
Ợ,thế là bác s0c_uuu nhập cuộc rồi nhé!!!
Khỏi phải:
Hỏi thật . lập ra cái topic này không hiểu có bị làm sao không ý!
các bác cm làm gì. chả ra cái chủ đề gì với cái chủ đề gì cả.
em đề nghị mod xóa bài ạ

=)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

s0c_uuu

Xe buýt
hình như chỉ có bác LanHuong1965 hiểu ý em =)).
gừng càng già càng cay ạ :D

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Vãi lệ mấy ông nhà Ly. Đúng là toàn trẻ trâu với nhau.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Đề nghị ngoài Pi, các cụ cho em ít kiến thức về ẩn dụ, tu từ nói chung ngoài xe máy còn được học cả ngữ pháp nữa ạ. Vui ra phết.

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Đề nghị ngoài Pi, các cụ cho em ít kiến thức về ẩn dụ, tu từ nói chung ngoài xe máy còn được học cả ngữ pháp nữa ạ. Vui ra phết.
Hồi bé em học Văn nhưng chả biết chủ, vị, ngữ pháp hay tu từ ẩn dụ nó là cái gì:))

s0c_uuu

Xe buýt
a di đà phật =)). >:D<.
không khéo lại thành câu lạc bộ chém gió =))

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
em cũng đang sử dụng Li vịt.chắc cụ cũng chuẩn bị dự thi idol hay sao mà bảo đọc tiêu đề của chủ thớt ngứa ngáy lắm rồi, em thấy nhiều thớt về Pi cụ cũng tung hô kinh lắm, cụ định làm 1 bộ sưu tập về Pi cơ mà. em thấy cụ chủ thớt phản ánh đúng thực trạng của of hiện nay, kẻ ăn không hết người lần không ra, em chứng kiến 1 cụ lập hỏi về vấn đề về xe nouvo Lx mà bị coi là spam, trong khi hàng loạt các thớt nói về Pi nói chung và Li vịt nói riêng thì mọc như nấm sau mua, với nội dung chủ yếu giống nhau thì đc coi là bình thường, chẳng bị coi là spam còn nhận được 1 lượng cm khá cao,trả lời đi trả lời lại. trong số 20 thớt đầu tiên thì có đến quá nửa nói về Li vịt Piaggo, trong đó có 4 đến 5 thớt với nội dung tương tự nhau. không những thì những dòng xe khác em cảm tưởng như bị dìm hàng. luôn bị chê bai, không nên mua........thiết nghĩ, 2b là diên đàn chung, sân chơi chung của anh em 2 bánh, tất cả những dòng xe, mà em thấy mod làm ăn có vẻ thiên vị quá

AudiR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vtc.vn
em cũng đang sử dụng Li vịt.chắc cụ cũng chuẩn bị dự thi idol hay sao mà bảo đọc tiêu đề của chủ thớt ngứa ngáy lắm rồi, em thấy nhiều thớt về Pi cụ cũng tung hô kinh lắm, cụ định làm 1 bộ sưu tập về Pi cơ mà. em thấy cụ chủ thớt phản ánh đúng thực trạng của of hiện nay, kẻ ăn không hết người lần không ra, em chứng kiến 1 cụ lập hỏi về vấn đề về xe nouvo Lx mà bị coi là spam, trong khi hàng loạt các thớt nói về Pi nói chung và Li vịt nói riêng thì mọc như nấm sau mua, với nội dung chủ yếu giống nhau thì đc coi là bình thường, chẳng bị coi là spam còn nhận được 1 lượng cm khá cao,trả lời đi trả lời lại. trong số 20 thớt đầu tiên thì có đến quá nửa nói về Li vịt Piaggo, trong đó có 4 đến 5 thớt với nội dung tương tự nhau. không những thì những dòng xe khác em cảm tưởng như bị dìm hàng. luôn bị chê bai, không nên mua........thiết nghĩ, 2b là diên đàn chung, sân chơi chung của anh em 2 bánh, tất cả những dòng xe, mà em thấy mod làm ăn có vẻ thiên vị quá
Cụ nói rất chính xác đấy ợ, thấp thoáng có dáng idol 2 ạ =)), nói thật với cụ là e đã định đề xuất idol 2 từ lâu, cơ mà bây h mới thấy ló mặt . Để xem tình hình vật liệu xây dựng tnào, ko thì e cũng xin 1 chân cung cấp vật liệu xây dựng cho các idol nhà ta ạ =))

hailonghk

Xe buýt
Cụ s0c_uuu cũng khá manh động tuy nhiên chưa nguy hiểm được bằng cụ lhxndd đâu [-X

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Những người đi Li là những người thông minh nhất quả đất :))
Vãi lệ với cái nhà này.

JasonNghia

Xe điện
Cụ nói rất chính xác đấy ợ, thấp thoáng có dáng idol 2 ạ =)), nói thật với cụ là e đã định đề xuất idol 2 từ lâu, cơ mà bây h mới thấy ló mặt . Để xem tình hình vật liệu xây dựng tnào, ko thì e cũng xin 1 chân cung cấp vật liệu xây dựng cho các idol nhà ta ạ =))
2 cáu mbh nhà cháu mới mua hqua vẫn còn trog bọc, chưa dùg cụ ạ =)) có khi tối nay dùg đc roài =))

Trạng thái
Thớt đang đóng