[Funland] Xin nhờ sức mạnh của các OFer tại quán cà phê giúp đỡ em một tý

Vova

Xe container
Do đọc thớt này em mới tìm vào phần bình chọn. Vào đấy rồi thì lẩn thẩn đi đọc về một số chuyến đi. Đọc xong rồi em chọn thớt của cụ TungMD.

Bài viết của anh của bạn rất xuất sắc, điều này tôi đã nói ngay khi anh của bạn mới viết được vài trang. Bạn có thể xem comment của tôi trong bài đó. Điểm trừ là bài viết vẫn chưa hoàn thành. Dù sao hai vị trí đứng đầu là rất xứng đáng. Xin chúc mừng.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Otofun/Box câu chuyện chuyến đi có 14 năm rồi. Nên cụ không cần vận động nó cũng vẫn fun như bình thường, và mọi người vẫn bỏ phiếu. Còn em không có bài của cụ thì em lại bỏ phiếu cho bài của anh cụ rồi. Em đã đọc trước đây rồi và thấy chuyến đi khá công phu. Nhưng tự nhiên có bài vận động của cụ đâm ra em thấy nó chẳng fair chút nào
Em chỉ vod duy nhất 1 bài, nhưng đã từ ngày đầu bình chọn và không là bài cụ vận động.
Em năm nay rất bận không đọc được nhiều, nhưng thấy cụ nick từ 2013 mà vận động và tranh luận như này không hay tí nào.
Em nghĩ ko vấn đề gì. Họa sĩ còn phải đi triển lãm. Nhiều cụ chọn Ba thế hệ vì quen đọc, nói vui là fan của cụ tungnguyenMD.

Tuy nhiên cô em gái tính trẻ con và hiếu thắng. Tự nhiên mình rất có cảm tình với bài 75 ngày nhưng thật sự hơi lấn cấn với khúc bên lề này.