[Cần mua] Xin mẫu và địa chỉ mua nước hoa tặng vợ 20/10 tại Hà nội

Số điện thoại
0999999999
Giá
1,000 VNĐ

revolutions

Xe buýt
Như tiêu đề ạ, các cụ ai bán hoặc biết chỗ bán giới thiệu giúp e với ạ. Em bình dân, dùng loại 1,2tr thôi ạ.
Em rót sẵn vodka cảm ơn các cụ.

RR Evoque

Xe tăng
Cụ có tặng mợ set nước hoa không?
Em đang thừa 1 set như ảnh này ạ.

tspt2011

Xe hơi
Quan trọng là vợ cụ Gu nước hoa như thế nào ấy ạ
Cụ có thể đặt mua nước hoa thương hiệu dạng chai test hoặc chiết cũng được mà
Ví dụ: chai lelabo 13 chai full 100ml giá giờ vào khoảng 5-6tr tùy cửa hàng
Cụ có thể lấy chai test hoặc chiết nó cũng tầm 1-2tr, vừa túi cụ mà vợ cụ có thêm nhiều option chọn mùi khác nhau hơn

Nếu cụ cần thì inb em gửi số đại lý cho cụ tham khảo ạ

F0ck3r

Xe hơi
Một chiếc thơm - số 4 Hồ Giám, em mua của cậu này từ lâu rồi, cũng đủ loại, full chiết các kiểu có hết

Dr.vanchi

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trên OF có Cụ Dr.vanchi kinh doanh món này, hàng xịn giá e k biết chỉ biết mua,
Đội ơn cụ ạ.
em chuyên mảng nước hoa chính hãng authentic 100% phục vụ các cụ mợ lâu năm nay. Cảm ơn các cụ các mợ đã ủng hộ ạ :D

Giatlientuc

[Tịch thu bằng lái]
Đội ơn cụ ạ.
em chuyên mảng nước hoa chính hãng authentic 100% phục vụ các cụ mợ lâu năm nay. Cảm ơn các cụ các mợ đã ủng hộ ạ :D
Em cũng toàn mua của Cụ Bác sĩ phụ sản này
:D
Giờ Cụ ý còn đi tu nghiệp cả sản khoa bên Pháp nữa
---
2tr mà ko rõ Vợ cụ hợp cái gì thì cứ Chanel hương hoa cỏ, đảm bảo hợp lý và hợp ví ạ
----

- Chanel Chance Tendre EDP(Chance hồng EDP): 3500k/100ml; 2500k/50ml;
Cuối cùng, phiên bản bán chạy nhất của dòng Chanel Chance đã ra mắt nồng độ EDP, với khẩu hiệu "More Chance!", hương thơm tuyệt đẹp nay đã được làm dày mùi hơn, ngọt ngào nhưng ko kém phần nữ tính, trẻ trung, độ bám mùi và tỏa mùi được nâng lên rõ rệt
Nước hoa Chanel Chance Eau Tendre Eau de Parfum thuộc nhóm hương Floral Fruity (Hương hoa cỏ trái cây). Hương Bưởi và quả Mộc Qua bắt đầu với sự nhẹ nhàng, đơn giản nhưng đầy tinh tế. Chance Eau Tendre Eau de Parfum được đánh giá là một cô gái xinh đẹp với mái tóc bồng bềnh, sở hữu một nụ cười nhẹ nhàng và một mùi hương "sạch sẽ". Hoa Nhài và hoa Hồng khiến nàng trở nên ngọt ngào nhưng không hề gắt, và mọi sự chú ý sẽ dồn vào note hương cuối cùng của cô nàng Chance Eau Tendre Eau de Parfum, Xạ hương trắng

Dr.vanchi

Xe tải
Như tiêu đề ạ, các cụ ai bán hoặc biết chỗ bán giới thiệu giúp e với ạ. Em bình dân, dùng loại 1,2tr thôi ạ.
Em rót sẵn vodka cảm ơn các cụ.
Cụ cho e xin sđt e gửi ảnh qua zalo cho tiện ạ. Hihi

Dr.vanchi

Xe tải
Em cũng toàn mua của Cụ Bác sĩ phụ sản này
:D
Giờ Cụ ý còn đi tu nghiệp cả sản khoa bên Pháp nữa
---
2tr mà ko rõ Vợ cụ hợp cái gì thì cứ Chanel hương hoa cỏ, đảm bảo hợp lý và hợp ví ạ
----

- Chanel Chance Tendre EDP(Chance hồng EDP): 3500k/100ml; 2500k/50ml;
Cuối cùng, phiên bản bán chạy nhất của dòng Chanel Chance đã ra mắt nồng độ EDP, với khẩu hiệu "More Chance!", hương thơm tuyệt đẹp nay đã được làm dày mùi hơn, ngọt ngào nhưng ko kém phần nữ tính, trẻ trung, độ bám mùi và tỏa mùi được nâng lên rõ rệt
Nước hoa Chanel Chance Eau Tendre Eau de Parfum thuộc nhóm hương Floral Fruity (Hương hoa cỏ trái cây). Hương Bưởi và quả Mộc Qua bắt đầu với sự nhẹ nhàng, đơn giản nhưng đầy tinh tế. Chance Eau Tendre Eau de Parfum được đánh giá là một cô gái xinh đẹp với mái tóc bồng bềnh, sở hữu một nụ cười nhẹ nhàng và một mùi hương "sạch sẽ". Hoa Nhài và hoa Hồng khiến nàng trở nên ngọt ngào nhưng không hề gắt, và mọi sự chú ý sẽ dồn vào note hương cuối cùng của cô nàng Chance Eau Tendre Eau de Parfum, Xạ hương trắng
E cám ơn cụ;)) vợ ck em làm bác sỹ cả ạ;))

Dacsan3mien.vn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt tham khảo hector collagen nếu muốn đổi ý tặng quà khác nha.