XIN LỖI TÌNH YÊU - Kien Vang vs Xe Cang Hai

E tổng kết vụ độ này nhá:
- Mốc Fi ác: 1 củ
- Trắm đen: 1 củ.
- Cụ Jim: 1 củ.
- Cụ Nô: 1 xe đồ tiếp tế (cái này khó tính bằng giá trị, đo bằng m3 vậy, cụ cứ đo kích thước thùng con Hilux rùi xếp đầy bia lon vào nhé).
- a Lâm dại khờ: 1 con Yeti, group 2x10.
- Mợ sói: 1 nồi canh sâm hầm gà (thay vì để bù nước cho KV, ae mang ra làm thang giải rượu :D).

Hố hố, HN dễ kiếm tiền quá các cụ ơi, Cụ Đốc Chính chuyển thời điểm và địa điểm ăn mừng đi thôi =))
Phải có người cầm cái ...
Em 2 củ là tiền độ ... riêng chi phí hậu cần cho cụ Nab em xin tài trợ ... đằng nào em chả lãi. Có gì đâu mà phải ngại ... phải tiêu tiền thì mới kiếm được tiền chứ nhể ... he he

Hung Ngo

Xe buýt
Ê con Khọm .... kể cả anh ko đi theo cổ vũ được thì vẫn xuống tiền nhé. Đừng nhầm lẫn ...
Phân tích chiến thuật, kỹ thuật ... đoán thắng thua người ta phải nhìn vào bề dày thành tích ... cứ dựa trên những thứ mơ hồ mà chém thì ai chả làm được he he
Cụ Nô có thấy hôm nọ Bayer mặc áo đấu in 4 ngôi sao trên ngực không? Thằng Chelsea chả có cái sao nào trên áo, chỉ có sao trong đầu thôi. Kết quả thì ...haizz.

Cụ xếp bia lon vào đầy thùng Hilux chở đến SN OF cho e nhé :))

kon noza này mới mơ hồ , nếu xét bề dày thành tích thì XCH là mem có nhiều huân huy chương nhất hiện nay do đã thách đấu và thắng 1 số lượng đông đảo gà hạng ruồi trên OF , điều này có thể giải thích tại sao mà XCH bị ghét , hehe

còn nab mặc dù bề dầy kinh nghiệm rất dài nhưng ...................... chưa hề có huân huy chương , tâm lý của ng chưa từng tham gia thi đấu lúc ra đấu trg quốc tế dễ trúng gió lắm ;))
Chứng minh hộ phát đi ... ?

xe_cang_hai

Xe tăng
hay con khọm với nhà noza làm giải chào mừng trước đi, 2 ông bầu chém gió kinh quá :))

Cụ Nô có thấy hôm nọ Bayer mặc áo đấu in 4 ngôi sao trên ngực không? Thằng Chelsea chả có cái sao nào trên áo, chỉ có sao trong đầu thôi. Kết quả thì ...haizz.

Cụ xếp bia lon vào đầy thùng Hilux chở đến SN OF cho e nhé :))
Em ko xem đá bóng bao giờ cụ ạ ... em ko hiểu cụ nói gì... he he

xe_cang_hai

Xe tăng
thôi đổi thành cuộc đua chào mừng SN OF cho nó có ý nghĩa, điểm xuất phát và kết thúc đều ở sân Mỹ Đình :))

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
kể ra thì chuyển sang mồng 3 cũng tốt , e bệ nguyên bộ sậu media đi truyền hình trực tiếp và làm bộ photo essay về vụ này nhỉ

Tổng kết đến này

Cửa trên :
Hùng fi ác , trắm đen , Jim74 , noza , lâm dại khờ , hoangxthao , sói nhỏ

Cửa dưới :
DK , Hung ngo , traingheo , duatretoxac

Em xin 1 lần nữa tuyên dương cửa dưới vì đã sáng suốt chọn được ai đồ , dũng cảm vượt lên dư luận , vượt qua đc đám đông , hehe

Hung Ngo

Xe buýt
Cụ Khọm nhận lời thách đấu đi, thể thức thi đấu, luật lá ae vào dựng cho. Đảm bảo không kém 3 Đảo đâu

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
hoặc giả noza có nhã ý thi stand fixed gear ăn sữa chua với em thì cũng đc , nhưng mà chờ sau vụ độ này đã nhé :))

Sói nhỏ

Chã!
Hot, hot, quá hót :P số trang tăng lên với vận tốc chóng mặt. Từ hồi cha sinh mẹ đẻ box xế độp đến giờ em mới thấy lần này là lần đầu :P

xe_cang_hai

Xe tăng
Hot, hot, quá hót :P số trang tăng lên với vận tốc chóng mặt. Từ hồi cha sinh mẹ đẻ box xế độp đến giờ em mới thấy lần này là lần đầu :P
nhờ công lớn của con Khọm và nhà noza, 2 ông này còn máu ăn thua hơn 2 đối thủ :))

E biết là nếu thi đấu leo dốc thì e sẽ ăn noza ngay và luôn , nhưng mà e đang đi kinh lý rồi :))
Chơi luôn leo dốc, kể cả em chưa bao giờ leo dốc dài nhé ....
Còn Fix gear thì thôi ... mà cái đấy có phải là xe đạp ko nhể ? he he

ZAD Viet

Xe điện
Em đón CỤ Nab ở chưn 3 đảo nhá!
Em cõng cả Cụ và Yến vi đi cùng luôn!

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Chơi luôn leo dốc, kể cả em chưa bao giờ leo dốc dài nhé ....
Còn Fix gear thì thôi ... mà cái đấy có phải là xe đạp ko nhể ? he he
thi lượt đi lượt về đi , lượt đi leo dốc đền gióng , lượt về FG ăn sữa chua nhé

PS : để xem CN này e có kịp về Hn 0 đã , nếu về kịp làm phát súc miệng đền gióng nhé , độ mỗi thằng 1 củ khỏi cần bầu bì

Hung Ngo

Xe buýt
Cụ Nô nhận không, để e lập topic mới cho hai cụ đấu súng ...(ấy chết, đấu xe) nhé