XIN LỖI TÌNH YÊU - Kien Vang vs Xe Cang Hai

Hung Ngo

Xe buýt
để Fairplay cho cuộc đấu và , e sẽ chuyển cái xích X5 trên xe e về với khổ chủ Nab, nghe chừng group X5 ko hạp với xích X9 roài

Blackfish

Xe tăng
Mềnh cũng ghét thằng Béo vì nó tiêm mình mấy mũi buốt hết cả ruột.
Nhưng mà chuyện tiền bạc dứt khoát không liên quan đến ân oán nên vẫn đặt cửa cho Béo.
Từ sau hôm 3 Đ , cái thèng này tập kỉu giề mà tiến bộ nhanh rễ xợ.
3V nó leo 1 mạch lên cốt 400, làm lon bí đao rồi lại 1 mạch không nghỉ lên cốt 1100.Lên sau cụ Fiac & thethu có 5p thôi =))
Lói chơi thế thôi,cụ nào xuống tiếp cửa XCH ăn rồi, Béo vẫn thừa.giờ mà Cụ nào chuột rút cũng chưa muộn :))

Hung Ngo

Xe buýt
Ờ, hôm đi 3 Vì mát trời nên Nab nó leo đc. Tuần này mưa cả tuần, sang tuần sau hết cả mây để mưa, lại nắng váng đầu thì Nab lại đứt khi leo núi thôi. Cụ Trắm đen có định duy tình nữa không, sống lý trí tí đi. ĐÚng là chuột rút cũng chưa muộn =))

Duatretoxac

Xe buýt
Ờ, hôm đi 3 Vì mát trời nên Nab nó leo đc. Tuần này mưa cả tuần, sang tuần sau hết cả mây để mưa, lại nắng váng đầu thì Nab lại đứt khi leo núi thôi. Cụ Trắm đen có định duy tình nữa không, sống lý trí tí đi. ĐÚng là chuột rút cũng chưa muộn =))
Chuẩn đới, 1/6 năm nào chả nắng to :D

xe_cang_hai

Xe tăng
hờ hờ, thiếu noza và khọm vào chém thớt này nguội quá, tình hình thế này thắng thua khéo phụ thuộc lớn vào thời tiết, xch và nab đúng là kể thù truyền kiếp của nhau, 1 ông thích nắng 1 ông thích mát :))

Em với noza hợp cạ lắm , đấu đá j đâu . Tính em ôn hòa , ghét chém giết lắm >:) em sống sao cho ng # vật vã là thành công rồi ;))
Em với Khọm là đôi bạn cùng tiến, lúc nào lùi thì cùng lùi .... khó đua lắm ... he he
Trận này ông nào giữ được cái đầu lạnh, ko nôn nóng là thắng. Đường quá dài và mất sức, chỉ cần nói nhiều là đã đủ thua rồi ... he he

xe_cang_hai

Xe tăng
Các cụ đổi ngày đi, mùng 3 chủ nhật là OK với em đấy. Nếu cấm hỗ trợ kỹ thuật thì em chở 1 dàn quân ngồi a tô hỗ trợ tinh thần và ăn uống cho cụ Nab ... chơi là phải máu, ko cần biết bố cháu là ai nhé ... hé hé
cụ có máu thì đạp xe mà cổ vũ, đi auto thì máu gì :))
- cuộc đua này phần thắng 70-30 nghiêng về nab, tại sao em vẫn cứ thi đấu đơn giản vì muốn vượt qua chính mình, muốn vượt qua thử thách, chứ thi đấu với 1 người ngang bằng hoặc kém hơn mình có chiến thắng cũng chẳng vui vẻ gì =))
- em cũng đánh giá cao những cụ đặt cửa cho em, vì đặt cửa em khả năng thua sẽ rất cao :)) đây mới là những cụ máu thực sự, em thề sẽ chiến đấu hết mình để con Khọm hay cụ Hungngo có thể cất cao tiếng gáy :))

nab2195

Xe tăng
Em với Khọm là đôi bạn cùng tiến, lúc nào lùi thì cùng lùi .... khó đua lắm ... he he
Trận này ông nào giữ được cái đầu lạnh, ko nôn nóng là thắng. Đường quá dài và mất sức, chỉ cần nói nhiều là đã đủ thua rồi ... he he
đua 1 vòng thôi về cho sớm :D , lên đỉnh là win, xong ato hốt xác gà nhà về :D

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Nab có vẻ Z rồi , đua là phải đủ km nhé , lên đỉnh trc 0 có nghĩa là thắng , vẫn còn trạm bắn tốc độ đg về mà , hehe

xe_cang_hai nói:
cụ có máu thì đạp xe mà cổ vũ, đi auto thì máu gì :))
- cuộc đua này phần thắng 70-30 nghiêng về nab, tại sao em vẫn cứ thi đấu đơn giản vì muốn vượt qua chính mình, muốn vượt qua thử thách, chứ thi đấu với 1 người ngang bằng hoặc kém hơn mình có chiến thắng cũng chẳng vui vẻ gì =))
- em cũng đánh giá cao những cụ đặt cửa cho em, vì đặt cửa em khả năng thua sẽ rất cao :)) đây mới là những cụ máu thực sự, em thề sẽ chiến đấu hết mình để con Khọm hay cụ Hungngo có thể cất cao tiếng gáy :))
Em thì ngại gì mà ko độp, nhưng đi theo hỗ trợ thì phải chở đồ. Với lại đua là việc của cụ với lại cụ Nab, em tham gia cổ vũ kéo em vào độp để dìm hàng em à he he

Dũng Khọm nói:
Nab có vẻ Z rồi , đua là phải đủ km nhé , lên đỉnh trc 0 có nghĩa là thắng , vẫn còn trạm bắn tốc độ đg về mà , hehe
Cụ Nab cố gắng chơi 2 chiều. Với trọng lượng vượt trội, em nghĩ cụ sẽ nhiều pin hơn XCH he he

Hung Ngo

Xe buýt
Bình luận trước trận đấu:
- Tinh thần đội XCH lên rất cao, thể hiện quyết tâm vượt qua số phận Hải dóng.
- Tinh thần đội Nab đang lung lay dữ dội, sợ bắn tốc độ, sợ nắng nóng đường xa mất nước, sợ... và sợ bị giết tại dốc cầu TL nên đang tìm cách cưa đôi cái Century.

XCH đâu, vào đổi giờ thi đấu thành 5h30 chiều ngày 02/06 cho mát mẻ đi, hôm sau NAB phải về nhà sớm trông con :D

Hung Ngo

Xe buýt
Cụ Nab cố gắng chơi 2 chiều. Với trọng lượng vượt trội, em nghĩ cụ sẽ nhiều pin hơn XCH he he
Với trọng lượng của Nab thì phải gọi là ắc qui, mỗi tội rơ le chuyển nguồn chậm quá, lúc chuyển đổi đc thì XCH đã về nâng ly ăn mừng rồi :))

nab2195

Xe tăng
:D mục tiêu là chinh phục dc 3 đảo thôi, còn cái Cen thì em đi chán rồi nên ko muốn kiểu cày kéo , lên xong thảnh thơi về đánh chén chiều còn nghỉ , em còn nhiệm vụ bất khả kháng ở nhà :P
các cụ chém thoải mái nhé :) , cụ Hungngo thì còn non quá chưa chém dc, em nghe giọng cụ mỏng lắm;)) , còn cụ Khọm thì thâm ý của cụ em đã rõ , mong cụ chém mạnh hơn ;)) @};-

xe_cang_hai nói:
cụ nô chưa chứng kiến nab shock pin ở tyt nhỉ ;))
Em chưa chứng kiến nhưng có nghe nói. Thử xem pin tốt đến đâu để lượng sức mình là tốt cụ XCH ạ, thường những cụ chém gió mạnh thì sẽ cố nhiều, chưa biết điểm dừng ở đâu sẽ dễ shock hơn người đã có kinh nghiệm. Thi nó khác chạy chơi, tâm lý quan trọng lắm he he

Blackfish

Xe tăng
cụ nô chưa chứng kiến nab shock pin ở tyt nhỉ ;))
Em đã chứng kiến Béo sốc bin chính tại cung 3 Đ, ngất luôn giữa đường.Thế mới hay :D
Cửa XCH ngày càng sáng :)) Các cụ cứ phải vào gà em mới tin.
Mấy nhà media quảng bá rã rời mà không thấy thêm khứa.
Chốt lại đến giờ, cửa Béo vẫn thừa, các cụ đi cửa XCH không giới hạn đơn vị nhá nhá :-w