Xin logo OF

thichxeoto

Xe điện
Em đang có 1 cái bằng đồng, em cũng được 1 mợ tặng, em cũng chẳng bán, nếu cụ cần để em hỏi ý kiến mợ tặng em xem có để lại cho cụ không, kinh phí thì tùy tâm, cụ cứ chuyển thẳng cho mợ phanhuyennhi để góp vào chuyến đi tặng quà từ thiện cho trẻ em nghèo Khoen On vào ngày 23/3 này. Logo thì cụ nhận ở đâu nhà cháu mang đến tận nơi. Cụ có cần pic thật của nó thì để em xuống xe lấy lên chụp rồi up cho cụ xem.
Xin lỗi các cụ là em không bán để tư lợi cá nhân nhé, các cụ đừng hiểu lầm
http://www.otofun.net/threads/337020-cung-nha-tuc-sor-den-voi-cac-em-hoc-sinh-khoen-on
Mợ cho em xin 500 ảnh đi, tiền ủng hộ mợ cho em xin luôn số tài khoản của mợ phanhuyennhi để em chuyển ủng hộ trẻ em nghèo Khoen On gọi là có chút quà động viên các cháu,còn mợ muốn mang tận nơi em e mợ phải nghỉ 2 ngày để đưa đấy:)):)):)) em ở trên núi ạ.

nguvango

Xe buýt
Em còn 1 cái nô gô đây. Mợ nào mời em cafe là em dán cho ngay.

QUYNHCHI

Xe buýt
Mợ cho em xin 500 ảnh đi, tiền ủng hộ mợ cho em xin luôn số tài khoản của mợ phanhuyennhi để em chuyển ủng hộ trẻ em nghèo Khoen On gọi là có chút quà động viên các cháu,còn mợ muốn mang tận nơi em e mợ phải nghỉ 2 ngày để đưa đấy:)):)):)) em ở trên núi ạ.
Đây là ảnh thật em vừa chụp

Mợ phanhuyennhi cụ tim trong đường link hoặc số TK đây a

QUYNHCHI

Xe buýt
Vâng, cụ ở đâu em cũng chuyển được. Em không bán nhá, nguồn gốc logo này là của 1 bác tặng cho 1 mợ, mợ này tặng lại cho em, em chưa kịp gắn, nếu bác cần thì bác đóng góp chút công sức nhỏ bé của mình cho các cháu vàng xa thôi ạ

Đây là số TK cảu mợ phanhuyennhi

Chỉnh sửa cuối:

nvh_hn

Xe container
Em xin được 2 cái dán bị bong cả 2, dạo này chất liệu kém quá;) (trong khi đó cái em dán cách đây 2 năm chưa bong).

thichxeoto

Xe điện
Công ty CPN Tín Thành, nếu bác không muốn nhận bằng Tín Thành thì em gửi xe khách cho bác, hoặc gửi cho người mà bác chỉ định.
Em ở trên Yên Bái, nếu mợ ở gần BX Mỹ Đình có thể gửi cho em xe khách Yên Bái xe nào cũng được,biển số xe,số điện thoại của nhà xe để em ra lấy,em tên Là Thọ số cạp quần của em:0984741277 em cảm ơn ạ.

QUYNHCHI

Xe buýt
Em ở trên Yên Bái, nếu mợ ở gần BX Mỹ Đình có thể gửi cho em xe khách Yên Bái xe nào cũng được,biển số xe,số điện thoại của nhà xe để em ra lấy,em tên Là Thọ số cạp quần của em:0984741277 em cảm ơn ạ.
Vâng ạ, em sẽ chuyển lên cho bác.