[Funland] Xin link tải truyện: Ngô Vương Bí Lục

wanderersg

Xe tăng
Hồi xuâ chăc đói truyện nên dọc thấy hay, h đọc lại thấy no dở thế ko biết.

longkhau

Xe tải
Hôm trước ngồi đọc thớt Lửa Hận Rừng Xanh của các cụ, chợt nhớ ra VN mình có rất nhiều truyện kiếm hiệp hay. Cuốn Ngô Vương Bí Lục của tác giả Trần Minh Châu e đọc các đây 30 năm rồi cũng rất hay, giờ chỉ nhớ bập bõm. Cụ nào có link tải truyện vui lòng cho e xin với ạ. Đọc truyện hay phải có chén rượu uống cho ấm. Rượu e tuy nhạt nhưng đầy bình :P , rất sẵn lòng rót hầu các cụ ạ.
E có tìm trên Google nhưng cái link tải đều die rồi ạ :((
Cám ơn cụ!
klq lắm, nhưng bất chợt nhớ về một thủa tuổi học trò, với truyện chưởng và những kỷ niệm xưa.
Chỉ là suy nghĩ cá nhân, mời nghe tạm Tuổi học trò-ca sỹ HL, xin lỗi nếu làm phiền.

Lastbet

Xe buýt
Hôm trước ngồi đọc thớt Lửa Hận Rừng Xanh của các cụ, chợt nhớ ra VN mình có rất nhiều truyện kiếm hiệp hay. Cuốn Ngô Vương Bí Lục của tác giả Trần Minh Châu e đọc các đây 30 năm rồi cũng rất hay, giờ chỉ nhớ bập bõm. Cụ nào có link tải truyện vui lòng cho e xin với ạ. Đọc truyện hay phải có chén rượu uống cho ấm. Rượu e tuy nhạt nhưng đầy bình :P , rất sẵn lòng rót hầu các cụ ạ.
E có tìm trên Google nhưng cái link tải đều die rồi ạ :((
Công nhận quyển Ngô vương bí lục hay. Em cũng nhớ chục năm trước muốn tìm đọc lại mà không tìm đâu được. Chắc giờ search online may ra có.

745Lii

Xe điện
Không có gì đâu, những file này em còn kha khá, cụ hay các cụ có nguyện vọng truyện gì cứ nhắn lên đây có khi em có.
Lão có bộ 6 tập Báu Kiếm của tác giả Nhất Giang ko?

namnabonbon

Xe tải
Trước 75 cũng có bộ “12 sứ quân “ khá hay.