[Funland] Xin linh kiện hoặc máy tính, máy in cũ

thienpx

Xe buýt
Website
www.thuphanshop.com
em có mỗi cái máy 1300 thôi, hay cụ lấy con đấy của em mà dùng. Nó hơi mờ chắc vệ sinh gương gạt là chạy thôi. Hộp 1200 thì em không có :D

dongphuong031

Xe tăng
em có mỗi cái máy 1300 thôi, hay cụ lấy con đấy của em mà dùng. Nó hơi mờ chắc vệ sinh gương gạt là chạy thôi. Hộp 1200 thì em không có :D
Cảm ơn cụ, máy in em mua hộp mực, nếu giá cao quá em sẽ xin cụ sau ạ.

dongphuong031

Xe tăng
Em đã cập nhật ở #1, do xa xôi phải tranh thủ về HN lấy mà chưa đi hết được, em lấy từ từ vậy.

Maybach Tàu

Xe container
Cây cũ chạy lè phè được không cụ? VP xó một số cây cũ chạy hơi kép so với đòi hỏi của giới VP.

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
CCCM!
Ở 1 nơi xa xa, có 1 ngôi trường nhỏ, điều kiện vật chất cũng tạm ổn nhưng cô trò ở đây không có máy tính, máy in (có 1 bộ máy tính và máy in do huyện cấp mà dặt dẹo hỏng suốt), mong muốn có được 02 bộ máy tính và 1 máy in (cùi mấy cũ mấy cũng đc, chỉ mong vào đc internet để tải 1 số tài liệu và gõ đc văn bản).
Em lên đây xin các cụ có linh kiện hoặc thứ gì liên quan nếu ko dùng các cụ cho em, em gom thêm bạn bè, lắp thêm cho đủ 02 bộ máy tính tạm cho cô trò tiếp cận dần với công nghệ 4 chấm 0.
Em chỉ xin đồ dùng đc, ship qua VNpost em xin chịu chi phí, và gom để đủ 02 bộ thôi
cccm cho em xin, hoặc đồ rẻ rẻ thì bán rẻ bằng nửa cho em.
Vì em chịu phí ship nên cccm cho gì inbox em, em khớp đủ mới chuyển không thì thừa nó phí.
Mong có đại gia tăng cáse hoặc màn cho gọn >:D<
Đồ các cụ mợ cho hoặc bán rẻ em sẽ note rõ, chụp lại ảnh, bàn giao cho cô hiệu trưởng, túm lại em khẳng định 100% thứ nhỏ nhất như cái dây nguồn,... em cũng tặng đủ các thầy cô ở ngôi trường khó khăn này.
(hiện em đã có 1 ổ cứng, 1 ram II, 1 màn hình bị gạch- vẫn dùng tạm, 1 bộ phím chuột).
Ngôi trường này cứ 1 năm lại có 2-3 trên tổng 20 thầy cô ko theo đc bỏ nghề giáo vì đi lại quá xa, mùa thu mà đã chịu rét (em ngồi gõ phím 25oC thì 1 số đoạn đường đi rét đã buốt mặt), cứ mưa là lụt nên lội nước qua rồi gọi đồng đội ra đón.,.... túm lại ko quá khó khăn nhưng còn thiếu thốn.

Thôi mong cccm đồ không dùng cho em. 8-}
Em chỉ xin ở Hà Nội thôi ạ, vì em thi thoảng có mẹt ở HN, hoặc nhờ người quen đến lấy cho tiện ạ.
Em xin cập nhật, chủ nhật 18/11 em sẽ qua cccm xin:
Cụ Gangnam: 1 màn, 1 máy in (thiếu lọ), 1 phím -> Xong
Cụ honglongit: 1 main, 1 phím -> Xong
Cụ susu: 1 laptop cố định -> Xong
Mợ Hoàng Trang: 1 màn -> em chưa lấy đc
Cụ hayloxa: 1 case + 1 màn -> em chưa lấy đc
Em có mấy in hp 110 gì đó, hút giấy lúc được lúc kg. Không biết cụ có lấy không

dongphuong031

Xe tăng
Dạ, vừa rồi hô hào thêm 1 số chỗ quen biết tại địa phương nên trường đc tặng 1 máy in và 5 bộ máy tính mới, đủ dùng rồi cụ ạ, đồ em gom 1 số cụ of về nhưng cũng lủng củng quá, vẫn để gọn chưa xài ạ :)