Thảo luận Xin kinh nghiệm về máy lọc không khí trên oto

ttkh36

Xe hơi
Các cụ cho em xin kinh nghiệm là có nên mua thiết bị lọc không khi cho oto ko? Nếu dùng thì loại nào tốt ạ

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
E xin tư vấn cho cụ nhé : không có tác dụng gì mấy đâu, chỉ đơn giản an tâm về mặt tinh thần thôi. E đã đo thử bằng máy đo bụi mịn pm2.5 chuyên dùng, kết quả không khác gì so vs dùng điều hoà thông thường . Thay vào đó, cụ thường xuyên vs lọc điều hoà, hoặc thay loại tốt là oke rồi. Còn khử mùi thì quên đi, máy lọc thường k có và không thể KHỬ đc mùi ( vốn ở cấp độ phân tử).

GẠO GẠO

Xe hơi
E xin tư vấn cho cụ nhé : không có tác dụng gì mấy đâu, chỉ đơn giản an tâm về mặt tinh thần thôi. E đã đo thử bằng máy đo bụi mịn pm2.5 chuyên dùng, kết quả không khác gì so vs dùng điều hoà thông thường . Thay vào đó, cụ thường xuyên vs lọc điều hoà, hoặc thay loại tốt là oke rồi. Còn khử mùi thì quên đi, máy lọc thường k có và không thể KHỬ đc mùi ( vốn ở cấp độ phân tử).
Mình nghĩ chắc cũng có tắc dụng. Hôm con em đi xe nó bị mệt nôn ra, có hôm nó đánh rắm máy báo đỏ quạt quay vù vù một lúc, em phải thả kính. Hỏi con đánh rắm ah nó cười cái này phát hiện đánh rắm rất tốt

Giaa Hung

Xe máy
E đang tìm hiểu , đang phân vân giữa con Sharp IG-GC2E-B với con Michelin ML-19. Tìm hiểu thấy nhiều cụ bảo không tác dụng cũng thấy hoang mang. Nhưng cái lọc không khí ở phòng ngủ e dùng thì thực sự quá tác dụng. Đóng kín cửa bật 15 phút, đi vào phòng cảm giác tươi lắm, phê, ko biết diễn tả thế nào.