Xin kinh nghiệm du lịch Nha Trang - Đà Lạt dịp 30/4 ạ!

huuhus

Xe máy
Dendro Gold hotel thì sao cụ ơi? Em cũng đang có kế hoạch đầu tháng tư vào NT.
Em xem thông tin thấy cái í 4 sao, nhìn cũng lung linh cơ mà bọn em k đủ kinh phí í, vì đi vào dịp lễ mà, phòng đắt hơn nhiều, đầu tháng 4 thì giá bình thường thôi cụ ạ

huuhus

Xe máy
cuối tháng em cũng đi nha trang,em cần ks khoảng 2t trở về,quán hải sản nào ổn ạ?cụ nào biết tư vấn giúp em.
em thấy cái havana cũng được đấy cụ, đẹp mà lại phù hợp vs giá cụ đới. Em cũng thích cơ mà k đủ kinh phí :'( "(

huuhus

Xe máy
À, vị mợ này đi 30.4 nên giá cao, còn cụ Chimchich đi cuối tháng này mà :D
lần sau có đi NT em phải tránh dịp lễ ra để ở cái Havana mí được, nhìn đẹp thế mà ngày thường em thấy Vnbooking bán có hơn 2 củ xí à ~X(

thuysinh.tl

Xe container
Kinh nghiệm là đi vào dịp lễ sẽ rất đông, dịch vụ sẽ kém và giá cả sẽ đắt. :)) :))

huuhus

Xe máy
Kinh nghiệm là đi vào dịp lễ sẽ rất đông, dịch vụ sẽ kém và giá cả sẽ đắt. :)) :))
chấp nhận mợ à,, vì chỉ có dịp í mí nghỉ nhiều nên tranh thủ đi chơi, mợ đi lần nào chưa? mợ biết chỗ nào ăn uống ngon k?

huuhus

Xe máy
Thì rẻ mà mợ ơi, 5* mà giá đó quá chuẩn, cả Novotel còn Km tè le kìa :D
công nhận, mà nay dành phép năm để đi du lịch thôi, k thèm đi dịp lễ nữa, ck em bảo chưa đi bao giờ nên 2vk ck đi thôi,chứ em cũng sợ bon chen những ngày này lắm

thuysinh.tl

Xe container
Em ăn mấy chỗ nhưng giờ không nhớ. :D. Nhớ mấy món canh atiso và quán nướng ngói thôi ợ. Mợ cứ hỏi taxi là ra hết. Trong đó taxi nhiệt tình lắm. Em thì chấp nhận nghỉ phép đi thì thoải mái hơn
chấp nhận mợ à,, vì chỉ có dịp í mí nghỉ nhiều nên tranh thủ đi chơi, mợ đi lần nào chưa? mợ biết chỗ nào ăn uống ngon k?

3077

Xe container
Sau lần trải nghiệm tự lái vào ĐN dịp 30/4 lần sau em kiếu món đi chơi dịp lễ

salesvietlong

Xe buýt
Sau lần trải nghiệm tự lái vào ĐN dịp 30/4 lần sau em kiếu món đi chơi dịp lễ
Thường ngày lễ mọi người đc nghỉ nên sẽ tập trung đi mà cụ,nếu đc thì nên tránh xa ngày lễ ra,đi vào đầu hoặc cuối mùa cao điểm,nếu đi vào tháng cao điểm thi tránh được ngày cuối tuần cũng tốt :)

havana_nhatrang

Đi bộ
công nhận, mà nay dành phép năm để đi du lịch thôi, k thèm đi dịp lễ nữa, ck em bảo chưa đi bao giờ nên 2vk ck đi thôi,chứ em cũng sợ bon chen những ngày này lắm
Ăn uống ở Nha Trang toàn đồ ngon, bổ, rẻ thôi: Bò né này; bún cá này; bánh mỳ cũng ngon; hải sản bình dân thì mợ đi qua cầu rẽ vào cái đường đi tháp bà Poganar ấy - đừng ăn mấy quán ở dọc Trần Phú, máy chém kinh luôn; sinh tố, nước hoa quả thì mợ lượn vào phố Tây Tôn Đản (vừa ngon, vừa rẻ, và đủ các loại cho mợ chọn lựa); tối mợ nhớ lượn ra quán bar ngay bãi biển (gần bãi Havana), quán này trước nhà em đi là do 2 em tây mở và đứng bán, ít bàn ghế thôi, đồ uống cũng bt nhưng mở nhạc cực chất, nhà em cứ làm mấy chai bia ngồi cho đến đêm. Mợ thuê xe máy thì cứ hỏi đường thoải mái, dân trong ấy nhiệt tình lắm.