[Funland] Xin kinh nghiệm các bác đã từng thực hiện thành công việc chuyển mạng giữ số

tranmanhha

Xe điện
Em đây.
Chuyển từ Vina sang Viettel.
Cụ cứ ra Vina, kiểm tra số của cụ xem có ràng buộc gì không. Nếu có thì đề nghị hủy, nếu không thì yêu cầu luôn nhân viên hướng dẫn. Cũng đơn giản thôi mà.

Charmsalot

Xe tăng
Về cái hao pin nóng máy thì bác đọc ở đây nài https://mobifone.vn/wps/portal/public/gioi-thieu/tin-tuc-chi-tiet/nhung-luu-y-khi-nang-cap-phien-ban-ios-14-de-tranh-nong-may-hao-pin
Còn về cái chuyển mạng thì em thấy mạng nào cũng mún giữ chân khách hết. Ngta bảo chờ thì cứ chờ xem ngô khoại thế nào. Nói chung đầu tuần vui vẻ không nổi quạo :D :D
Người ta đã muốn đi thì để cho người ta đi, sao lại khuyên người ta chờ xem thế nào? cứ theo quy định nhà nước mà làm thôi.
Trong thời gian chờ xem thế nào có khi cụ kia làm bố nó cái sim vinaphone hay viettel dùng tạm, rồi dần dần thành sim chính, ông mobiphone mất ăn.

ceconam

Xe điện
E cũng hóng để theo gót cụ chủ thớt, e cũng gắn bó với Mobile 18 năm, cũng dùng IOS... dạo này e thấy mạng sóng sánh mobile chán quá, mà chỉ chăm chăm phát triển khách hàng mới chứ khách hàng cũ ko có chương trình hay gói cước nào.... nhân dịp sóng sách kém a cũng chuyển mạng xem ntn

Phở 24h

Xe tải
Em chuyển từ trả sau Vina sag trả trc Viettel mất 2 ngày, chả phải làm gì. Nhân viên họ làm từ A > Z!