Thảo luận Xin ít rì viu của các cụ đã đi Ford focus Trend

xekonguoilai

Xe hơi
Sắp tới e cũng định mua con xe để đi lại,nhu cầu ko cần sang chảnh.Trong tầm giá tiền thì có nhiều lựa chọn như mazda 3,k3,i20 active...nhưng e đang nghiêng về ford focus bản trend.Thật ra bản titanium nhiều óp sừn nhưng ở Việt Nam thì chả dùng mấy,xét về mẫu mã thì kém hơn mấy e kia,nhưng xét về động cơ,độ an toàn hay độ cứng cáp và đầm xe e thấy ff hơn nhiều,cụ nào đi rồi có thể cho e xin ít ý kiến ko ạ.Thanks!

chieftain

Xe hơi
Ngân sách thì chắc rõ rồi, nhưng nó phụ thuộc nhu cầu cụ thôi mà, mỗi con xe nó có ưu điểm riêng của nó

ThieuDuong

Xe máy
Em thấy trend được, cắt túi khí hơi nhiều thôi. Em cũng đang lăn tăn em này.

xekonguoilai

Xe hơi
Đợt này thấy các dòng xe giảm mạnh,FF trend này e đi xem cũng thấy bản 2017 mà vẫn đc giảm sâu,thật ra nhu cầu cũng chỉ đi lại loanh quanh,chủ yếu mình đi là chính,e thì ko kinh doanh xe,có khi chốt con đấy cho đỡ mệt vậy :))

Killer13

Xe tăng
Đã focus thì titanium hoặc sport luôn đi chứ trend cắt giảm an toàn quá nhiều, giá thì chênh hình như 70 củ. Thà thêm 70 củ mà đi con titanium còn sướng hơn.

hoanganh999388

[Tịch thu bằng lái]
cụ cố len fiesta ecoboost là ngon nhất ạ

Badboy_Tram

Xe tải
Focus trend
Khung gầm chắc chắn
Cảm giác lái tốt
Cánh âm tốt
Với tầm 650 mà ôm em này thì tuyệt rồi
Khó chịu chút là đã chạy bản đủ thì là đương nhiên.
Cụ cứa mạnh dạn mà làm em này, thiếu gì độ sau đồ đạc giờ cũng sẵn

xekonguoilai

Xe hơi
Đã focus thì titanium hoặc sport luôn đi chứ trend cắt giảm an toàn quá nhiều, giá thì chênh hình như 70 củ. Thà thêm 70 củ mà đi con titanium còn sướng hơn.
Focus trend
Khung gầm chắc chắn
Cảm giác lái tốt
Cánh âm tốt
Với tầm 650 mà ôm em này thì tuyệt rồi
Khó chịu chút là đã chạy bản đủ thì là đương nhiên.
Cụ cứa mạnh dạn mà làm em này, thiếu gì độ sau đồ đạc giờ cũng sẵn
Thanhks các cụ,thật ra cố lên bản titanium thì cũng cố đc,nó ko phải chênh 70 củ đâu mà hơn 100 củ,chưa tính chênh lệch thuế do bản đấy giá niêm yết cao,mà thật ra 2 con chung khung gầm,động cơ,bản cao nhiều óp sừn nhưng e chỉ thấy vài cái hữu ích như cửa sổ trời,tốc độ giới hạn,đèn đóm,chìa khóa thông minh...,còn mấy cái đỗ tự động hay phanh tự động thì chả cần nếu đi nội đô,màn hình to nhưng cũng ko phải DVD.Nói chung cứ độ thêm 1 ít cho đầy đủ là đc,có tiền thì ai chả thích bản full

Chỉnh sửa cuối:

Lê HLong

Xe hơi
Website
limousinedcar.com.vn
Thanhks các cụ,thật ra cố lên bản titanium thì cũng cố đc,nó ko phải chênh 70 củ đâu mà hơn 100 củ,chưa tính chênh lệch thuế do bản đấy giá niêm yết cao,mà thật ra 2 con chung khung gầm,động cơ,bản cao nhiều óp sừn nhưng e chỉ thấy vài cái hữu ích như cửa sổ trời,tốc độ giới hạn,đèn đóm,chìa khóa thông minh...,còn mấy cái đỗ tự động hay phanh tự động thì chả cần nếu đi nội đô,màn hình to nhưng cũng ko phải DVD.Nói chung cứ độ thêm 1 ít cho đầy đủ là đc,có tiền thì ai chả thích bản full
Tùy nhu cầu cá nhân từng người và cảm thấy sự đánh đổi tài chính với các công nghệ trên xe thôi cụ ạ. Nếu là em thì em quất bản trend :)

xexecoco

Xe tải
Sắp tới e cũng định mua con xe để đi lại,nhu cầu ko cần sang chảnh.Trong tầm giá tiền thì có nhiều lựa chọn như mazda 3,k3,i20 active...nhưng e đang nghiêng về ford focus bản trend.Thật ra bản titanium nhiều óp sừn nhưng ở Việt Nam thì chả dùng mấy,xét về mẫu mã thì kém hơn mấy e kia,nhưng xét về động cơ,độ an toàn hay độ cứng cáp và đầm xe e thấy ff hơn nhiều,cụ nào đi rồi có thể cho e xin ít ý kiến ko ạ.Thanks!
em gửi cụ video giới thiệu về Ford Focus. Cụ cần thông tin gì thêm cứ inbox em.

Lê Duyên

Đi bộ
Xe chất lượng, giá cả hợp lý, Động cơ EcoBoost 1.5L được tích hợp với hộp số tự động thủy lực, điều khiển điện tử, 6 cấp hoàn toàn.
Focus Trend mới các tính năng hỗ trợ người lái an toàn và thông minh như Hỗ trợ khởi hành ngang dốc, cảm biến lùi xe, Hệ thống cân bằng điện tử ESP, và hệ thống trợ lực lái điện EPAS giúp xe lướt nhẹ nhàng và êm ái ở tốc độ thấp nhưng vẫn đầm chắc ở tốc độ cao. Vì được điều khiển bằng điện tử, thay vì thủy lực nên Hệ thống EPAS chỉ kích hoạt khi cần thiết, giúp bạn tiết kiệm nhiên liệu.
Nhanh nhanh rước ẻm về đi cụ.

nhuongtx

Xe tải
Cho em dở hơi tý nhá: cụ nào so sánh hộ em con Focus Tren và Fiesta với.