[Thảo luận] Xin hỏi về các trạm đăng kiểm hiện nay

nesta_vn84

Xe buýt
giờ các anh đăng kiểm chả nhận xiền nên làm việc có phần trách nhiệm hơn, anh # anh ý chỉ đạo rồi, không chặt là toi, nên cũng thông cảm cho các anh đăng kiểm viên, hy vọng chỉ ba bảy hai mốt ngày rồi đâu lại vào đấy, để em còn được nhờ. hờ hờ

bananhso

Xe tải
Các bác nên chạy xuống trạm gần bến xe Nam thăng long trên đừong phạm Văn Đồng mà làm. Không đông lắm, vẫn nhận tiền 200k (gọi thẳng vào phòng) và cũng châm chước cho những lỗi nho nhỏ

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Khó quá các Cụ chịu khó đi lên TP Bắc Ninh mà đăng kiểm, cho 200k làm ngay và luôn. Mấy cậu chạy taxi toàn phi lên đó để đang kiểm. Em làm bên Từ Sơn hôm rồi phi vào gần trường Bắc Hà khám phát ăn ngay chả mất đồng nào cả ( xe Em cũng nhiều thứ phải tháo ra nếu khám ở HN)

KYNGLISH

Xe tăng
Khó quá các Cụ chịu khó đi lên TP Bắc Ninh mà đăng kiểm, cho 200k làm ngay và luôn. Mấy cậu chạy taxi toàn phi lên đó để đang kiểm. Em làm bên Từ Sơn hôm rồi phi vào gần trường Bắc Hà khám phát ăn ngay chả mất đồng nào cả ( xe Em cũng nhiều thứ phải tháo ra nếu khám ở HN)
Cụ nói chuẩn đấy ạ. Các cụ mợ đi tỉnh công tác hoặc đi chơi, về quê... thì nên tranh thủ làm đăng kiểm luôn cho dễ, đỡ phải chờ đợi. Mấy năm nay em toàn đăng kiểm ở tỉnh, nhàn tênh các cụ ạ.

vasily

Xe buýt
Mấy lần trước em đi đk cũng nhanh lắm, khoảng 45p. Mấy cán bộ nhận hồ sơ nố xin ít tiền uống nước, đưa tùy tâm, 1 2 lít đều OK. Tất nhiên là xe phải nguyên bản và đảm bảo quy định.
Nói như cụ, xe mà nguyên bản + đảm bảo quy định thì chả đưa cũng qua :D Đa phần anh em hay thay vành to tí, lốp mỏng tí cho thể thao, độ đèn tí, cản trc cản sau,... nên đưa tí tiền uống nước ấy mà.

namthieunam

Xe tăng
Tất cả các trung tâm đăng kiểm giờ làm chặt chẽ lắm các cụ ạ! khám từng tý 1 luôn...!

dung37c1

Xe tăng
E thường xuyên đi qua 2 trạm đăng kiểm xe ô tô ở văn Điển và trên đường giải phóng. mấy ngày gần đây, e thấy rất nhiều xe xếp thành hàng dài để chờ đến lượt khám. vậy e hỏi các cụ: Vì nguyên nhân nào mà các trạm đăng kiểm hiện nay luôn luôn quá tải vậy.
Bây giờ đăng kiểm làm nghiêm túc lắm cụ ợ, cháu tháng 6 cũng đk dưới Văn điển chờ vã mồ hôi vì nhiều xe ko đạt