[Funland] Xin hỏi dự án mở đường Đê La Thành.

dongnat123

Xe container
Nhà TĐC 50tr/m ngang giá CC trung cấp à cụ? Hay lại chém tiếp? Chắc cụ nghĩ em không biết giá nhà CC à :))
Mà cụ so sánh nhà trong ngõ không dính quy hoạch với nhà TĐC thật à?
Chỗ em nhà nào không dính quy hoạch trong ngõ xe máy vẫn bán được 120tr/m
Cụ vào đây xem hốt cả hền cmnl, em có 1 căn ở ct3 mà cũng không tin được

vkthang

Xe container
Cụ vào đây xem hốt cả hền cmnl, em có 1 căn ở ct3 mà cũng không tin được
Giá giao dịch mới nói được cụ ạ, cò vạc đăng cụ tin làm gì. Với cụ kia em cũng chưa hiểu so giá nhà khu ĐLT không bị giải tỏa với TĐC hay bị giải tỏa với TĐC nữa, ảo lắm luôn. :))

Vâng, thôi em chém. Cụ tự cập nhật google nhé!
Vâng em biết cụ chém mà, cứ võng vỉa lung tung thì lại chả chém gió hơi to. Em có căn CC ở The Manor Mễ Trì, bạn em ở đầy khu Nam Trung Yên em lại không biết giá nhà CC thương mại với TĐC đâu đấy 8-}. Lại phải đi google để chém gió với cụ à? =))

Duongthuy2126

Đi bộ
Giá giao dịch mới nói được cụ ạ, cò vạc đăng cụ tin làm gì. Với cụ kia em cũng chưa hiểu so giá nhà khu ĐLT không bị giải tỏa với TĐC hay bị giải tỏa với TĐC nữa, ảo lắm luôn. :))

Vâng em biết cụ chém mà, cứ võng vỉa lung tung thì lại chả chém gió hơi to. Em có căn CC ở The Manor Mễ Trì, bạn em ở đầy khu Nam Trung Yên em lại không biết giá nhà CC thương mại với TĐC đâu đấy 8-}. Lại phải đi google để chém gió với cụ à? =))
Nam Trung Yên em kg có nên kg biết chứ CT3 nhà em vừa đi 54 mà còn đang sợ hớ vì đi nhanh quá bác ạ.

PsychoLL

Xe tải
đường không làm nữa nên các cụ chuyển qua hóng giá nhà rồi à :))

HoangHai13

Xe hơi
Chỗ nào e k biết chứ vừa rồi OCD chỗ e phường ủi mấy bà tổ trưởng đi lừa dân nhận quyết định thu hồi theo giá cũ, trong khi có chỉ đạo thành phố bằng văn bản tăng % giá đền bù ??? Phường còn mờ ám như này thì 100 năm nữa cũng chả xong đc, luac đầu e còn đùa chứ h khéo e tha thiết huỷ dự án đi cho bà con xây lại nhà đỡ khổ, e nghĩ nhiều người cũng chả còn quan tâm dự án nữa đâu :)

lockonhornet

Xe máy
Chỗ nào e k biết chứ vừa rồi OCD chỗ e phường ủi mấy bà tổ trưởng đi lừa dân nhận quyết định thu hồi theo giá cũ, trong khi có chỉ đạo thành phố bằng văn bản tăng % giá đền bù ??? Phường còn mờ ám như này thì 100 năm nữa cũng chả xong đc, luac đầu e còn đùa chứ h khéo e tha thiết huỷ dự án đi cho bà con xây lại nhà đỡ khổ, e nghĩ nhiều người cũng chả còn quan tâm dự án nữa đâu :)
Em cũng nghe ông cụ nhà em bảo là sau này dân họp nội bộ gì nên cho mấy bà tổ trưởng chym cút hết, bọn này cũng là tay sai của phường thôi, có bọn chym lợn này chẳng trách dân mệt mỏi mà các quan được phần lươn lẹo

Aqvamen

Xe tải
Em cũng nghe ông cụ nhà em bảo là sau này dân họp nội bộ gì nên cho mấy bà tổ trưởng chym cút hết, bọn này cũng là tay sai của phường thôi, có bọn chym lợn này chẳng trách dân mệt mỏi mà các quan được phần lươn lẹo
bên OCD sao lòng vòng mệt mỏi thế nhỉ, bên Thành Công cơ bản xong xuôi rồi, chỉ chờ ngày CQ hô lên đường

HoangHai13

Xe hơi
Dân họ bức xúc lắm cụ ạ, chả hiểu dự án nhóm A kiểu gì nữa như trò hề vậy, có làm nữa hay không cũng chả biết, cho mấy công nhân ra đan sắt xong cũng để đấy thôi, chả có đường nào làm đâu các cụ ạ, toàn bánh vẽ hành dân

lockonhornet

Xe máy
Dân họ bức xúc lắm cụ ạ, chả hiểu dự án nhóm A kiểu gì nữa như trò hề vậy, có làm nữa hay không cũng chả biết, cho mấy công nhân ra đan sắt xong cũng để đấy thôi, chả có đường nào làm đâu các cụ ạ, toàn bánh vẽ hành dân
À chính quyền có ngày hẹn dân lên lấy tiền rồi mà có vẻ tập thể định là không lên lấy bác ạ :)))

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Gọi là Zic. Nhà nào có công việc gì là đưa tin hết. Đặc biệt là xây sửa nhà

HoangHai13

Xe hơi
À chính quyền có ngày hẹn dân lên lấy tiền rồi mà có vẻ tập thể định là không lên lấy bác ạ :)))
Chả ai dở hơi mà lên lấy đâu cụ :)) chả hiểu chính sách kiểu gì, e khẳng định luôn là dự án k thể hoàn thành 2025 như các báo mõm nữa rồi, h này rồi mà vẫn còn chả nổi 1m :))))

lockonhornet

Xe máy
Gọi là Zic. Nhà nào có công việc gì là đưa tin hết. Đặc biệt là xây sửa nhà
Mấy bà đấy bị sút hết khỏi mấy grp Zalo nội bộ rồi bác ạ, chỉ thiếu mỗi nước hất nước bẩn vào nhà nhau nữa thôi
Chả ai dở hơi mà lên lấy đâu cụ :)) chả hiểu chính sách kiểu gì, e khẳng định luôn là dự án k thể hoàn thành 2025 như các báo mõm nữa rồi, h này rồi mà vẫn còn chả nổi 1m :))))
Thế mà có nhà lại lấy tiền rồi té trước đấy bác ạ =))

HoangHai13

Xe hơi
Thế mà có nhà lại lấy tiền rồi té trước đấy bác ạ =))
Thế là dự án có tiến triển thôi cụ, chỉ là k biết nhận tiền là phần đông hay phần thiểu số thôi, 100 nhà nhận thì mừng, chứ 1-10 nhà nhận thì đâu cũng vào đấy thôi

Aqvamen

Xe tải
Thế là dự án có tiến triển thôi cụ, chỉ là k biết nhận tiền là phần đông hay phần thiểu số thôi, 100 nhà nhận thì mừng, chứ 1-10 nhà nhận thì đâu cũng vào đấy thôi
Dự án đã chạy dở thì sẽ không hủy, càng kéo dài thì các hộ dân xung quanh càng khổ thôi, mấy ông chính quyền có chịu khổ đâu.
Hàng ngày đi qua Đê La Thành, nhiều ngõ nhỏ hun hút tối tăm, nhà dân dột nát không được xây dựng chỉ mong làm cho nhanh nhanh

PsychoLL

Xe tải
Dự án đã chạy dở thì sẽ không hủy, càng kéo dài thì các hộ dân xung quanh càng khổ thôi, mấy ông chính quyền có chịu khổ đâu.
Hàng ngày đi qua Đê La Thành, nhiều ngõ nhỏ hun hút tối tăm, nhà dân dột nát không được xây dựng chỉ mong làm cho nhanh nhanh
dân muốn nhanh nhưng lãnh đạo bảo từ từ, trước h đường Đê La Thành nó vẫn đi được có sao đâu mà ;))

HoangHai13

Xe hơi
Thì e cũng chỉ muốn chính quyền quyết nhanh lên, làm thì làm hẳn thôi thì ra văn bản huỷ dự án cho dân đỡ khổ, bà con thì cứ kêu giời lên vì nhà xuống cấp, làm sổ không cho, xây nhà cũng k cho k hiểu chính quyền lấy dân ra làm thú vui hành hạ hay gì nữa ????

loneranger_102

Xe đạp
Dân trong ngõ thì nôn nóng lắm r, nhưng khổ nỗi dân mặt phố lại ko muốn đi.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn