Xin hỏi địa chỉ rửa xe, nội thất chất lượng ở Cầu Giấy

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
lenxelavit viết
Cụ ra ngã tư nguyễn khánh toàn có máy hàng đấy, ngoài ra ở đấy có hàng phở gà rất ngon và cô bé bán hàng rất là xinh. hề he
Chỗ này cực kỳ phù hợp để rửa xe tải, cần cẩu hoặc công nông. Em vào rửa môt lần sợ vãi mật, chúng nó rửa xe em từ lúc vào đến lúc xong hết có 7 phút, cụ nào thích xe cũ nhanh, hoặc ăn phở gà và ngắm gái xinh thì vào đấy chuẩn.
Em cạch đến già chỗ đoạn này... hôm mới lấy xe, mang qua đó cho nó rửa. Kính lái mình vừa dán trong veo thế mà chúng nó lau chùi kiểu gì về mặt trong kính lái của em xước nham nhở... nhìn ức nổ đĩa ra... thế là từ đó em ko bao giờ qua nữa.

hungacad

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em hay rửa ở khu trường Cao Đẳng múa Mai Dịch, rất ok, thợ cẩn thận, giá 40k cả lau dọn nội thất

Audi A6

Xe tải
Gửi các bác thông tin địa chỉ Báo Đỏ:

Trung tâm chăm soc ô tô Báo Đỏ - Công ty cổ phần Báo Đỏ.

Số 4, ngõ 37, phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, Hà Nộ.
ĐT 04 730 459 86. Fax : 04 730 710 86
http://www.baodo.com.vn
https://www.facebook.com/baodoauto

Email: sales@baodo.com.vn
Email các cụ có thể chửi bới ném đá: gopy@baodo.com.vn
Em toàn rửa xe và dọn nội thất ở gần nhà em (phố Chùa Láng) bọn nó làm ẩu thôi rồi: không lau mặt trong kính toàn vết tay trẻ con, hút bụi lấy lệ và chả bao giờ xịt rửa hốc bánh xe nhưng vì gần nhà nên em vẫn phải chịu. Hôm nào cuối tuần rảnh em qua chỗ Báo đỏ của bác xem sao. Chỗ bác có rửa khoang máy không, giá rổ thế nào? em đang định rửa khoang máy cho sạch sẽ tý, từ trước đến giờ chưa rửa bao giờ.

Chỉnh sửa cuối:

timeout

Xe điện
Em cũng đanh tính sắp xếp một buổi đi rửa và đánh bóng lại vợ 2. Cũng đang phân vân không biết đi đâu cho sạch sẽ và đảm bảo.

think_different

Xe đạp
Mời các bác qua Báo Đỏ 1 lần để tự mình đánh giá dịch vụ của bên em.
Báo Đỏ luôn tìm cách để nâng cao chất lượng dịch vụ, hạn chế đến mức thấp nhất có thể các lỗi, vì dịch vụ là việc làm dâu trăm họ - khó mà hoàn hảo 100% được.

Phía trên em thấy có cụ vào ném đá Báo Đỏ :)) Tuy nhiên nếu cụ không phải khách của BĐ thì em xin phép không có ý kiến gì.
Các cụ là khách hàng của Báo Đổ cứ góp ý, ném đá thẳng thắn để bên em rút kinh nghiệm. Các cụ có thể góp ý ở đây, hoặc hoặc ở Báo Đỏ, hoặc gọi điện thoại, hoặc gửi email vào gopy@baodo.com.vn. Cảm ơn các cụ.

think_different

Xe đạp
Dọn nội thất là gồm những công việc gì, e ko biết?
Gửi bác, nội dung dọn nội thất xe:

- Làm sạch & bảo dưỡng ghế
- Làm sạch & bảo dưỡng táp lô
- Làm sạch & bảo dưỡng trần, sàn
- Làm sạch & bảo dưỡng cánh cửa và các chi tiết nhựa

Chi tiết hơn mời bác tham khảo file báo giá các dịch vụ của Báo Đỏ: http://sonaxbaodo.com/wp-content/uploads/2011/10/quotation_26102011.pdf
Cảm ơn bác!

Chỉnh sửa cuối:

think_different

Xe đạp
***... giờ em ới để ý anh Báo Đỏ gần nhà em... thế mà em toàn mang ra chỗ bãi xa Dịch vọng để rửa.
Mong được đón bác ghé qua sớm. Cảm ơn bác.

Toyota Celica

Xe container
E thấy giá dv khá cao nhỉ , rửa em thấy cả hút bụi tận 60k? , dọn nội thất ko có gói thường xuyên như bên cụ lý nhỉ , có em qua làm đều vì nhà em ngay gần nhà cụ

think_different

Xe đạp
Em toàn rửa xe và dọn nội thất ở gần nhà em (phố Chùa Láng) bọn nó làm ẩu thôi rồi: không lau mặt trong kính toàn vết tay trẻ con, hút bụi lấy lệ và chả bao giờ xịt rửa hốc bánh xe nhưng vì gần nhà nên em vẫn phải chịu. Hôm nào cuối tuần rảnh em qua chỗ Báo đỏ của bác xem sao. Chỗ bác có rửa khoang máy không, giá rổ thế nào? em đang định rửa khoang máy cho sạch sẽ tý, từ trước đến giờ chưa rửa bao giờ.
Báo Đỏ có rửa khoang máy bác à. Giá chi tiết hơn mời bác tham khảo File báo giá các dịch vụ của Báo Đỏ (file PDF)

Về rửa khoang máy thì cũng có 1 số trường hợp bên em phải từ chối vì máy quá cũ hoặc độ phần điện thêm quá nhiều thiết bị điện vào phần khoang máy :))

Mong bác mang xe qua để Báo Đỏ phục vụ. Cảm ơn bác.

Chỉnh sửa cuối:

think_different

Xe đạp
E thấy giá dv khá cao nhỉ , rửa em thấy cả hút bụi tận 60k? , dọn nội thất ko có gói thường xuyên như bên cụ lý nhỉ , có em qua làm đều vì nhà em ngay gần nhà cụ
Hiện tại Báo Đỏ có gói "Dưỡng và đánh điểm toàn bộ nội thất" - là gói thường xuyên như ý bác, giá bằng 30% của gói đầy đủ. Bác xem lại thêm xem có duyệt được không nhé. Cảm ơn bác.

A&T

Xe hơi
Hôm nào phải qua Báo Đỏ xem thế nào. Từ trước đến giờ em cũng rửa nhiều nơi khắp Hà Nội rồi và thấy Song Long là tốt nhất.

tlockts

Xe hơi
Khu vực Thanh Nhàn - Võ Thị Sáu - Trần Khát Chân các cụ có biết địa chỉ nào uy tín không mách em với

kkavatar

Đi bộ
Các bác cho em hỏi? Mở tiệm rửa, em muốn cho logo của OF lên panel quảng cáo ngõ nhà có vi phạm bản quyền ko?

LongThinhTech3

Xe hơi
Website
www.longthinh.vn
Long Thịnh đối diện cây xăng mỹ đình chỗ bãi đỗ xe mỹ đình 2 cũng oke lắm cụ ạ :) em đã qua đó 1 lần rồi :) rửa xe tầng 1 ngồi tầng 2 điều hòa trà đá + ngắm đồ độ xe mà thèm nhỏ rãi
cám ơn cụ đã quan tâm... mời lần sau cụ lại đến nhá

CuTiVoDich

Xe điện
1 phiếu cho Báo đỏ ạ:)

Dogia

Xe điện
Báo đỏ rửa tốt, nhưng hơi chật chỉ được 2-3 xe, khi đến em toàn gọi trước nếu được em mới phi xuống chứ ko có thời gian chờ. Hôm trước 8 giờ sáng ko gọi điện phi xuống, rủ cả gấu đi cùng định ăn sáng và cafe ngay cạnh đó, khi đến thì các cụ nhà Báo mới vừa ngủ dậy còn ngáp, định ra ăn sáng cafe chờ các cụ mở hàng thì nó lại chuyển thành quán bida rồi, loanh quanh lúc lại phi ra Nguyễn Văn Huyên (chỗ 5star cũ)

LongThinhTech3

Xe hơi
Website
www.longthinh.vn