Xin hỏi địa chỉ đánh bóng xe uy tín

meguiars

Xe tải
Các cụ thêm danh sách đi nào! Gần ai thì tới đó để massage cho em nó:
1. Minh Hưng Detail - 100 Đại Cồ Việt - cụ chủ Huy
2. HDcam - Kim Giang - Cụ chủ Tùng
3. Dương Lâm - 96 Nguyễn Hữu Thọ - Linh Đàm - cụ chủ Hà.
4. Long Thịnh - 50 Nguyễn Thị Định - cụ chủ Thịnh.
5. Song Long Detail - 25/71 Lê Văn Lương - cụ chủ Sơn
6. Sonax Báo Đỏ - ngõ 37 phố Trần Quốc Hoàn - cụ chủ hình như tên Báo :))
7. Sonax Việt Đức - 87 Nguyễn Thị Định - cụ chủ Nguyên sidecar.
8. Meguiar Vn - lô 11 đô thị mới Dịch Vọng - cụ chủ Tuấn Chém
9. Các cụ bổ sung và cập nhật tiếp đi nhé.
cụ bỏ em ra khỏi danh sách đi ạ... cụ Hà Dương Lâm cụ nên viết thẳng bài quảng cáo cho điểm 96 Nguyễn Hữu Thọ đi, cũng là điểm tốt để khách hàng lựa chọn

thanhtrung052

Xe tăng
E đánh dấu

DuongLamCarSpa

Xe điện
Website
sites.google.com
cụ bỏ em ra khỏi danh sách đi ạ... cụ Hà Dương Lâm cụ nên viết thẳng bài quảng cáo cho điểm 96 Nguyễn Hữu Thọ đi, cũng là điểm tốt để khách hàng lựa chọn
Em Hà - Dương Lâm CarSpa đây bác Tuấn, em nghĩ bác nên dừng việc nhắc tên của em lại bác ạ, dường như em không lên tiếng thì bác không chiu dừng lại đúng không bác? Cứ mỗi lần ai đó nhắc tới Dương Lâm thì bác cảm thấy ngứa ngáy tới vậy sao bác? Đầu óc thông minh như bác có lẽ không cần tới 1 phút để suy nghĩ lại những gì về quá khứ, em có điều gì mạo phạm tới bác hay chưa? Thậm chí em còn cảm thấy ngạc nhiên khi các cụ trên otofun gửi cho em đường link mà bác viết về Dương Lâm. Nào là dùng hàng giả, nào là xin treo thương hiệu của bác, nào là bác khai trừ em ra khỏi Meguiars Việt Nam, rồi việc đào tạo uốn nắn kỹ thuật, nào là không đủ tiền nuôi nhân viên, rồi lính nhà em xếp hàng xuống nhà bác xin việc ( hẹn hò cafe với quản lý KT của em và của Song Long Detail ...??? ) . Rồi rất nhiều thứ khác của các cụ Mẹc bên nhà bác nói chuyện với em. Là đàn ông bác nên cho em cái hẹn gặp nhau trực tiếp, đúng hay sai bác và em vẫn có thể nói chuyện với nhau bằng lời . Thằng Hà này có thể tự hào mà nói rằng nó chưa một lời nào bôi nhọ, chưa từng nói lời nào không hay về bác, tiền quan trọng thật, sự nổi tiếng quan trọng thật nhưng cái chữ tình và danh dự không có gì mua được đâu bác, bác bán những thứ đó rẻ như vậy sao? Meguiars của bác bắt đầu tại Việt Nam có mặt của em chắc bác không thể nhớ nổi vì chỉ có 4 trung tâm tìm cách phát triển nó, em chưa bao giờ coi em là thành viên của bác ko phải vì Meguiars không tốt mà người đại diện cho nó không có tâm và vì em nhìn những gì bác làm với các đối tác cũ của bác khiến em rùng mình, em không là thành viên vì em là xưởng dịch vụ em dùng thêm Sonax, Auto Magic, Liqui Moly ... Nồi cơm nhà em cho dù không lớn và sang như nhà bác nhưng đó là nguồn sống của em. Bác đã làm nó mẻ em không chấp nhưng đừng để nó vỡ bác nhé, đây không phải là lời xin xỏ bác và chính thức là lời cảnh báo với bác. Để hợp tác với ai đó em cũng phải tìm hiểu khá kỹ về bác kể cả việc Meguiars và các sản phẩm khác của bác đang đứng "đại diện" do những ai hợp sức. Em không hề có ý định động chạm tới các tiền bối đó vì họ vô tội và nếu họ biết cái cách mà bác đang dùng để chinh phục thị trường có lẽ các cụ ấy sẽ chưa chắc ủng hộ và phải suy nghĩ lại về việc dùng bác làm đại diện nữa hay không. Đây là lần cuối em nói chuyện với nhau theo kiểu này, bọn mình là đàn ông nên gặp nhau trực tiếp nói chuyện như những kẻ có học với nhau bác nhé. Nếu bác cần những dẫn chứng cho những điều em nói, cần gặp trực tiếp ai đó để em không trở thành kể nói không em có thể sắp xếp thời gian cho họ tiếp bác.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

meguiars

Xe tải
Em Hà - Dương Lâm CarSpa đây bác Tuấn, em nghĩ bác nên dừng việc nhắc tên của em lại bác ạ, dường như em không lên tiếng thì bác không chiu dừng lại đúng không bác? Cứ mỗi lần ai đó nhắc tới Dương Lâm thì bác cảm thấy ngứa ngáy tới vậy sao bác? Đầu óc thông minh như bác có lẽ không cần tới 1 phút để suy nghĩ lại những gì về quá khứ, em có điều gì mạo phạm tới bác hay chưa? Thậm chí em còn cảm thất ngạc nhiên khi các cụ trên otofun gửi cho em đường link mà bác viết về Dương Lâm. Nào là dùng hàng giả, nào là xin treo thương hiệu của bác, nào là bác khai trừ em ra khỏi Meguiars Việt Nam, rồi việc đào tạo uốn nắn kỹ thuật, nào là không đủ tiền nuôi nhân viên, rồi lính nhà em xếp hàng xuống nhà bác xin việc ( hẹn hò cafe với quản lý KT của em và của Song Long Detail ...??? ) . Rồi rất nhiều thứ khác của các cụ Mẹc bên nhà bác nói chuyện với em. Là đàn ông bác nên cho em cái hẹn gặp nhau trực tiếp, đúng hay sai bác và em vẫn có thể nói chuyện với nhau bằng lời . Thằng Hà này có thể tự hào mà nói rằng nó chưa một lời nào bôi nhọ, chưa từng nói lời nào không hay về bác, tiền quan trọng thật, sự nổi tiếng quan trọng thật nhưng cái chữ tình và danh dự không có gì mua được đâu bác, bác bán những thứ đó rẻ như vậy sao? Meguiars của bác bắt đầu tại Việt Nam có mặt của em chắc bác không thể nhớ nổi vì chỉ có 4 trung tâm tìm cách phát triển nó, em chưa bao giờ coi em là thành viên của bác ko phải vì Meguiars không tốt mà người đại diện cho nó không có tâm và vì em nhìn những gì bác làm với các đối tác cũ của bác khiến em rùng mình, em không là thành viên vì em là xưởng dịch vụ em dùng thêm Sonax, Auto Magic, Liqui Moly ... Nồi cơm nhà em cho dù không lớn và sang như nhà bác nhưng đó là nguồn sống của em. Bác đã làm nó mẻ em không chấp nhưng đừng để nó vỡ bác nhé, đây không phải là lời xin xỏ bác và chính thức là lời cảnh báo với bác. Để hợp tác với ai đó em cũng phải tìm hiểu khá kỹ về bác kể cả việc Meguiars và các sản phẩm khác của bác đang đứng "đại diện" do những ai hợp sức. Em không hề có ý định động chạm tới các tiền bối đó vì họ vô tội và nếu họ biết cái cách mà bác đang dùng để chinh phục thị trường có lẽ các cụ ấy sẽ chưa chắc ủng hộ và phải suy nghĩ lại về việc dùng bác làm đại diện nữa hay không. Đây là lần cuối em nói chuyện với nhau theo kiểu này, bọn mình là đàn ông nên gặp nhau trực tiếp nói chuyện như những kẻ có học với nhau bác nhé. Nếu bác cần những dẫn chứng cho những điều em nói, cần gặp trực tiếp ai đó để em không trở thành kể nói không em có thể sắp xếp thời gian cho họ tiếp bác.
Vui lòng không đưa địa chỉ của em vào list danh sách đó... thế thôi. Có quá nhiều nick mà đọc đã biết của ai...

DuongLamCarSpa

Xe điện
Website
sites.google.com
Em Hà - Dương Lâm CarSpa đây bác Tuấn, em nghĩ bác nên dừng việc nhắc tên của em lại bác ạ, dường như em không lên tiếng thì bác không chiu dừng lại đúng không bác? Cứ mỗi lần ai đó nhắc tới Dương Lâm thì bác cảm thấy ngứa ngáy tới vậy sao bác? Đầu óc thông minh như bác có lẽ không cần tới 1 phút để suy nghĩ lại những gì về quá khứ, em có điều gì mạo phạm tới bác hay chưa? Thậm chí em còn cảm thấy ngạc nhiên khi các cụ trên otofun gửi cho em đường link mà bác viết về Dương Lâm. Nào là dùng hàng giả, nào là xin treo thương hiệu của bác, nào là bác khai trừ em ra khỏi Meguiars Việt Nam, rồi việc đào tạo uốn nắn kỹ thuật, nào là không đủ tiền nuôi nhân viên, rồi lính nhà em xếp hàng xuống nhà bác xin việc ( hẹn hò cafe với quản lý KT của em và của Song Long Detail ...??? ) . Rồi rất nhiều thứ khác của các cụ Mẹc bên nhà bác nói chuyện với em. Là đàn ông bác nên cho em cái hẹn gặp nhau trực tiếp, đúng hay sai bác và em vẫn có thể nói chuyện với nhau bằng lời . Thằng Hà này có thể tự hào mà nói rằng nó chưa một lời nào bôi nhọ, chưa từng nói lời nào không hay về bác, tiền quan trọng thật, sự nổi tiếng quan trọng thật nhưng cái chữ tình và danh dự không có gì mua được đâu bác, bác bán những thứ đó rẻ như vậy sao? Meguiars của bác bắt đầu tại Việt Nam có mặt của em chắc bác không thể nhớ nổi vì chỉ có 4 trung tâm tìm cách phát triển nó, em chưa bao giờ coi em là thành viên của bác ko phải vì Meguiars không tốt mà người đại diện cho nó không có tâm và vì em nhìn những gì bác làm với các đối tác cũ của bác khiến em rùng mình, em không là thành viên vì em là xưởng dịch vụ em dùng thêm Sonax, Auto Magic, Liqui Moly ... Nồi cơm nhà em cho dù không lớn và sang như nhà bác nhưng đó là nguồn sống của em. Bác đã làm nó mẻ em không chấp nhưng đừng để nó vỡ bác nhé, đây không phải là lời xin xỏ bác và chính thức là lời cảnh báo với bác. Để hợp tác với ai đó em cũng phải tìm hiểu khá kỹ về bác kể cả việc Meguiars và các sản phẩm khác của bác đang đứng "đại diện" do những ai hợp sức. Em không hề có ý định động chạm tới các tiền bối đó vì họ vô tội và nếu họ biết cái cách mà bác đang dùng để chinh phục thị trường có lẽ các cụ ấy sẽ chưa chắc ủng hộ và phải suy nghĩ lại về việc dùng bác làm đại diện nữa hay không. Đây là lần cuối em nói chuyện với nhau theo kiểu này, bọn mình là đàn ông nên gặp nhau trực tiếp nói chuyện như những kẻ có học với nhau bác nhé. Nếu bác cần những dẫn chứng cho những điều em nói, cần gặp trực tiếp ai đó để em không trở thành kể nói không em có thể sắp xếp thời gian cho họ tiếp bác.
Em xin chân thành gửi lời xin lỗi tới các cụ nằm ngoài cuộc vì viết lên những thứ lạc chủ đề, lẽ ra các cụ sẽ không cần phải đọc những thông tin ngoài luồng này. Mong các cụ lượng thứ !!!

DuongLamCarSpa

Xe điện
Website
sites.google.com
Vui lòng không đưa địa chỉ của em vào list danh sách đó... thế thôi. Có quá nhiều nick mà đọc đã biết của ai...
Đúng là nhiều nick bọn mình chỉ cần đọc bọn mình có thể biết nó là của ai, bọn mình hiểu nhau mà, em nợ bác một lời cảm ơn vì bác đã cho em thêm một bài học, bác nợ em một lời xin lỗi, vậy coi như hoà 1-1. Nghỉ sớm đi, giữ gìn sức khoẻ, ngày mai nồi cơm nhà em và nồi cơm nhà bác vẫn cần để cho gia đình.

heracles.leo

Xe buýt
Vấn đề ở chỗ là đánh bóng như thế nào cụ ơi. Chứ đánh bóng mà ra ngoài nắng xoáy đầy thì ở đâu đánh cũng được. Còn ở Đà Nẵng mà đánh bóng đảm bảo bóng sâu không bị xoáy thì em chưa biết. Em còn vào cả hãng đánh mà cũng không ra gì. Cụ cho em cái địa chỉ để em thử chuột bạch thử xem sao.
Mời cụ đọc lại bài viết phía trên, cụ không phải làm chuột bạch đâu, cách đây 7 hay 8 năm gì đó đã có nhiều cụ khác làm chuột bạch rồi.

vdt1982

Xe hơi
cụ muốn đánh bóng thật đẹp thì giá chát,còn vừa thì giá rẻ cái nào cũng có giá của nó cả,nếu chịu chi thì ra hẳn sonax Đặng thai mai,còn nhàng nhàng thì qua các ga ra thường là cũng ok,xe đắt thì nên vào hãng cho yên cái tâm,còn xe bình thường thì qua các ga ra họ làm là cũng ok lắm

heracles.leo

Xe buýt
cụ muốn đánh bóng thật đẹp thì giá chát,còn vừa thì giá rẻ cái nào cũng có giá của nó cả,nếu chịu chi thì ra hẳn sonax Đặng thai mai,còn nhàng nhàng thì qua các ga ra thường là cũng ok,xe đắt thì nên vào hãng cho yên cái tâm,còn xe bình thường thì qua các ga ra họ làm là cũng ok lắm
Voka cho cụ ! Nhưng em vẫn có một vài câu hỏi ợ: Xe bình thường là những loại xe nào ? Nếu 2 xe " cao cấp" và "bình thường" cùng kích thước, cùng làm 1 dịch vụ, cùng sử dụng chung các sản phẩm sóc xe giống nhau, thì ai cao cấp, ai bình thường, ai đặt ra tiêu chuẩn phân loại như vậy ? Khách hàng là người trả tiền để nhận dịch vụ, họ mới là người có quyền chọn ai, thiển ý của em như vậy, cụ nghĩ sao ?

meguiars

Xe tải
Quy trình đánh bóng
1. Rửa xe
2. Clean bề mặt loại bỏ xước
3. Đánh bóng
4. Phủ bảo vệ (wax, Ploymer Sealant, Glass Coating, Ceramic Clear Coat, )

thực hiện tại 442 Lạc Long Quân - Autospa Tây Hồ

heracles.leo

Xe buýt
Không nhiều trung tâm dám chụp gần như vậy phải không bác MG? Đơn giản vì nó sẽ lòi ra những lỗi do kỹ thuật đánh bóng. Mượn một câu nói để nhận xét của một hãng xe hơi nổi tiếng:

Chỉnh sửa cuối:

Kim Chỉ Nam

Xe điện

simba lion

Xe hơi
Chủ đề đánh bóng đã khép lại sau khi có chương trình tặng vé đánh bóng miễn phí, có lẽ các cụ đang tìm hiểu về đánh bóng đã đươc thỏa mãn nhu cầu hihi. Ôi cái tư tưởng free đã nhấn chìm tất cả góc kỹ thuật. :bz