[Funland] Xin hỏi các cụ về mổ thoát vị bẹn

openman278

Xe tải
Em xin hỏi các cụ về mổ thoát vị bẹn, thằng em họ em nó ở quê ra đi làm đc có mấy tháng thấy đau bụng, đi khám siêu âm BS chuẩn đoán thoát vị bẹn phải mổ, em xin phép hỏi các cụ ở BV nào chuyên làm về bệnh này tốt ah, và 3 yếu tố ngon bổ và rẻ vì thằng em nó ko có nhiều tiên, cám ơn các cụ ah.(dislike)
ah quên nó ko có BH gì cae hết, làm DV ah

openman278

Xe tải
sang tuần sau em nó phải mổ rồi vì BS bảo đeer lâu ko tốt nhờ các cụ giúo em nó ah...

DVG

Xe điện
Việt Đức đi cụ.
Em cũng vừa mổ xong nhưng ở Việt Pháp.
Xong xuôi mới có mấy anh bảo Việt Đức mổ ngon lành mà rẻ hơn nhiều.
Có 2 loại mổ: nội soi và mổ phanh. Nội soi thì đắt hơn nhưng ít đau hơn, bình phục nhanh. Em ko biết làm quả mổ phanh đau mất mấy ngày :(

vanquantrang

Xe buýt
Vien nao cung mo duoc, tot nhat thi den Viet Duc cu nhe

Moving_van

Xe tăng
Website
sen.com.vn
Việt Đức đi cụ.
Có 2 loại mổ: nội soi và mổ phanh. Nội soi thì đắt hơn nhưng ít đau hơn, bình phục nhanh. Em ko biết làm quả mổ phanh đau mất mấy ngày :(
Cụ làm em nhớ hồi đi viện nghe bà của bênh nhân gọi về quê khoe: "cháu nó mổ xong rồi ông ạ, mổ moi không phải mổ phanh đâu"

openman278

Xe tải
Việt Đức đi cụ.
tổng thiệt hại bao tiền cụ, bao lâu thì đi làm đc ah

DVG

Xe điện
Gía thì nhiều loại, em có bảo hiểm nên ko phải trả đồng nào. E ko đi làm nhưng bác sĩ phê trong giấy ra viện là ko tập thể thao nặng, làm việc nặng trong 2 tháng.

soilua1985

Xe tăng
Em xin hỏi các cụ về mổ thoát vị bẹn, thằng em họ em nó ở quê ra đi làm đc có mấy tháng thấy đau bụng, đi khám siêu âm BS chuẩn đoán thoát vị bẹn phải mổ, em xin phép hỏi các cụ ở BV nào chuyên làm về bệnh này tốt ah, và 3 yếu tố ngon bổ và rẻ vì thằng em nó ko có nhiều tiên, cám ơn các cụ ah.(dislike)
ah quên nó ko có BH gì cae hết, làm DV ah
chứng này thường gặp, mổ ở viện tỉnh cũng ok mà, cần gì phải vào Việt đức cho mất công.mổ đơn giản và nhanh xuất viện nữa cụ đừng quá lo.
ở HN thì cụ có thể mổ ở giao thông vận tải, bưu điện, thanh nhàn, viện E.....có bảo hiểm thì không đáng bao nhiêu đâu

openman278

Xe tải
chứng này thường gặp, mổ ở viện tỉnh cũng ok mà, cần gì phải vào Việt đức cho mất công.mổ đơn giản và nhanh xuất viện nữa cụ đừng quá lo.
ở HN thì cụ có thể mổ ở giao thông vận tải, bưu điện, thanh nhàn, viện E.....có bảo hiểm thì không đáng bao nhiêu đâu
Vâng cám ơn cụ đã tư vấn ,thằng em em nó làm ở HN mà về quê lại ko có BH, chắc làm ở HN thôi nhà ngay gần viên E a