Đánh giá Xin hỏi các bác về Mít outlander 2017

landaumuaxe

Xe điện
Out 2016 có khác gì 2017 ko các cụ? Như cách âm, cảm giác lái, opt theo xe ???

Toan_longbien

Xe tải
Chém gió vừa thôi bác ơi.

Muốn êm như Lexus thì Mit Out không so được đâu. Năm ngoái em chạy Nx200t, sau đổi qua xe khác phân khúc thấp hơn thì bị shock một thời gian đấy. Nói Mit Out giống Lexus là nói quá rồi.

Nhưng phải công nhận chạy Mit Out có cảm giác lái và cách âm là tốt nhất trong phân khúc (so CX5, Santafe, Fortuner...).
Cụ đã chạy bản 3.0 Nhập Mỹ chưa ah? Xin cụ ý kiến, các bản 2.0 và 2.4 bên đó chê lắm. Đấy là cảm giac của em và cảm xúc của em thôi.
Lexus em đã chạy bao giờ đâu

CHAU PHAM

Xe hơi
Em quốc tịch VN bác ạ. Chưa qua Mỹ bao giờ lấy đâu ra chạy 3.0. Mà bản 2.0 em chạy rồi, không bằng 2.4, nên khả năng 3.0 có thể vượt trội so với 2.4 (so cùng đời nha). Nhưng đời Out 2.4CVT - 2017 em đánh giá cũng ok lắm đó.

Cụ đã chạy bản 3.0 Nhập Mỹ chưa ah? Xin cụ ý kiến, các bản 2.0 và 2.4 bên đó chê lắm. Đấy là cảm giac của em và cảm xúc của em thôi.
Lexus em đã chạy bao giờ đâu

Jimmy Lin

Xe hơi
Các cụ outlander cho quả đảnh giá giữa outlander 2.4 vs santafe full opt đi nhể?

Jimmy Lin

Xe hơi
So kiểu đấy chả bao giờ đúng, xe cũ cụ có xe ngon ko? cụ muốn so thì show xem có con nào đang rao bán ngang giá ý, chứ bảo tìm thì tìm ở đâu?
Sang anh Cừ mua xe mông má ah?
Cụ cóc nói chuẩn rồi ai đời đi so xe cũ với xe mới. Nếu so thì so các xe cùng phân khúc ấy. Chẳng hạn so sánh outlander 2.4 với Santafe full opt đi xem con nào ngon hơn cụ nhể

TSTA

Xe container
Êm thôi chứ như RX350 thì hơi khó vì giảm xóc Lexus nó chơi giảm xóc bóng hơi nên êm ảo lòi. Out cách âm gầm rất tốt nên rất yên tĩnh còn êm bồng bềnh như xe sang thì chưa.
Em đang chạy outlander lên Tà xùa đây.
Cách âm outlander bình thường, cách âm gầm ko tốt. Ồn.
Ko biết so với các xe Mit khác có ok hơn ko. Nhưng so với ford mondeo 2011 em chạy thì cách âm thua nhiều.

Cái em rất thích và khuyên các cụ mua outlander là giảm xóc quá ngon. Phi đường đá sạt lở vẫn cứ 40-50. Cuối hành trình thụt là cảm giác chắc chắn, êm rồi đẩy ngc lại. Chứ ko kịch kịch hay cái gì đó tạo cảm giác lo lắng.

Âm thanh nghe ổn. Vô lăng có độ thật. Ko ảo như Toy nhưng theo e chưa phê bằng Fo. Nhiên liệu cũng tiết kiệm.

Tổng thể thì outlander 2014 tạo cảm hứng cho e đổi lên Pajero sport trong năm tới.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ko biết so với các xe Mit khác có ok hơn ko. Nhưng so với ford mondeo 2011 em chạy thì cách âm thua nhiều.

Cái em rất thích và khuyên các cụ mua outlander là giảm xóc quá ngon. Phi đường đá sạt lở vẫn cứ 40-50. Cuối hành trình thụt là cảm giác chắc chắn, êm rồi đẩy ngc lại. Chứ ko kịch kịch hay cái gì đó tạo cảm giác lo lắng.

Âm thanh nghe ổn. Vô lăng có độ thật. Ko ảo như Toy nhưng theo e chưa phê bằng Fo. Nhiên liệu cũng tiết kiệm.

Tổng thể thì outlander 2014 tạo cảm hứng cho e đổi lên Pajero sport trong năm tới.
Xem lại lốp nhé, lốp bơm chuẩn là 2.4kg, khi vận chuyển hãng toàn bơm hơn 3 cân :D Cụ chém CUV cách âm gầm thua xe sedan em hơn ngạc nhiên đấy :v Nhưng cũng có thể vì Mondeo vành nhỏ lốp dày, Outlander vành 18 lốp mỏng.

TSTA

Xe container
Xem lại lốp nhé, lốp bơm chuẩn là 2.4kg, khi vận chuyển hãng toàn bơm hơn 3 cân :D Cụ chém CUV cách âm gầm thua xe sedan em hơn ngạc nhiên đấy :v Nhưng cũng có thể vì Mondeo vành nhỏ lốp dày, Outlander vành 18 lốp mỏng.
mondeo vành 18 ạ,
outlander sport em chạy là đời 2014, ko phải bản mới, em quên chưa nói rõ.
Nói chung là so 2 con xe cũ thôi, xe em cũ hơn lốp Bridge Stone.
Out dunlop nguyên bản, chạy hơn 1 v.

TSTA

Xe container
Ah cụ đang nói Outlander Sport em lại tưởng cụ nói Outlander, Out sport thì ồn gầm mà, lốp Dunlop theo xe cứng quá.
lằng nhằng thật, hôm nào cụ với em giao lưu xe đi. em cũng đang thích thú Mit.

Fun_fun

Xe tăng
Bác nói outlander 2014 thì chắc chắn là outlander sport rồi, thằng này là em outlander nhưng nó lại đến VN trước thằng anh.
Còn cách âm thì mondeo nó là sedan hạng D mà có phải đùa đâu.
Con outlander thì ko phải là hoàn hảo gì nhưng ở khúc của nó em nghĩ là xài được (nghĩ thôi vì có được chạy các xe CUV cùng khúc khúc đâu mà so hay khẳng định)