[Funland] Xin hỏi các bác sĩ OF về bút không viết được

x.man

Xe điện
Nhân đây em cũng xin hỏi các cụ đốc tờ là em gần như ngày nào cũng ký 1 nhát khoảng 15 năm nay thì liệu có ảnh hưởng gì sau này không ạ? (Năm nay em 43T)
Cụ dẻo tay quá :))

TVDH

Xe tăng
D: \Tài liệu\Quan trọng\Kế toán\Cấm xóa\Yui Hatano
Kính thưa các bác sĩ, em năm nay 36 tuổi, hơn 1 năm trở lại đây em cảm giác mình rất yếu khoản đó, cơ thể gần như không có ham muốn, một điều là là khi viết trên giấy nhà hoặc (có tình cảm) thì việc viết lách còn tàm tạm, chứ với giấy đi thuê thì không thể viết nổi, nó cứ mềm mềm thế nào ấy dù nhờ dỗ dành đủ kiểu. Em băn khoăn, không biết đây có phải hiện tượng rối loạn tuổi trung niên không? Nhờ các bác sĩ giúp em chế độ ăn uống và chữa trị, em vẫn muốn sử dụng ký năng viết lách thêm 2 chục năm nữa, chứ như này thì hỏng mất. Chuyện em rất nghiêm túc, mong các bác sĩ giúp đỡ.
Nói như cụ em còn có 6 năm nữa để viết thôi ạ :(, em nghĩ vấn đề của cụ là tâm lý chứ 36 tuổi thì còn khỏe chán cụ ạ, tập thể dục thể thao nhiều sẽ rất có hiệu quả cụ cứ thử xem

Civic2306

Xe điện
Nhân đây em cũng xin hỏi các cụ đốc tờ là em gần như ngày nào cũng ký 1 nhát khoảng 15 năm nay thì liệu có ảnh hưởng gì sau này không ạ? (Năm nay em 43T)
Cụ viết trên một loại giấy hay nhiều giấy. Nếu chỉ viết trên một tờ giấy thì em e là cụ nói phét ợ :D

Nói như cụ em còn có 6 năm nữa để viết thôi ạ :(, em nghĩ vấn đề của cụ là tâm lý chứ 36 tuổi thì còn khỏe chán cụ ạ, tập thể dục thể thao nhiều sẽ rất có hiệu quả cụ cứ thử xem
Em tìm được cái này thấy rất hay, định mua về dùng nhưng không biết có hiệu quả không

http://goodhealth.vn/danh-cho-nam-gioi.html?page=shop.product_details&flypage=flypage_lite_pdf.tpl&product_id=11&category_id=2

Tiện thể em nhờ cụ Sauken tư vấn giúp em xem uống cái loại này có "phát triển bền vững" không ạ, và có tác dục phụ gì không? em đang định mua chục lọ về uống dần

Bạn đọc quan tâm có thể truy cập www.goodhealth.com.vn hoặc gọi điện đến số 04 22108921 để được tư vấn và giao hàng miễn phí tận nơi.

Chỉnh sửa cuối:

Chi Chi

Xe điện
Ôi, vào thớt này, ngoài các vđ nghiêm túc còn lại thì... =))
ôi anh Tiến Tùng ơi là anh Túng Tiền =))

xe thủng lốp

Xe container
Nhìn cái ava của cụ thì em tin rồi ạ :))

Gamechip

Xe điện
Không thấy cụ chủ thới gọi cho em, nhưng lại thấy cụ lôi 1 sản phẩm mò trên mạng ra là sao nhỉ?

Đây là hàng của em các cụ nhé:

Oysters Maca Active 120 Capsules

Food supplement for HER and HIM with oyster concentrate, prickly pear blooms, royal jelly, zinc, vitamin E and the potential out of the Peruvian maca root. Oysters Maca Active capsules complete the daily alimentation with these important energy-giving substances.

Cụ tự so sánh tiêu chuẩn của thằng GERMANY với cái thằng cụ post. Thành phần nó cũng khác đấy ạ. Giá cả trên viên nó cũng khác luôn.

Cụ chủ thớt nếu không cần thì em sẵn sàng tặng Free cụ khác có nhu cầu nhé :)

Chỉnh sửa cuối:
Ôi, vào thớt này, ngoài các vđ nghiêm túc còn lại thì... =))
ôi anh Tiến Tùng ơi là anh Túng Tiền =))
Hê hê anh đang khai bệnh thật, để cô em game chíp thương tình cho một hộp mà vẫn chưa được đấy :P

Civic2306

Xe điện
Không thấy cụ chủ thới gọi cho em, nhưng lại thấy cụ lôi 1 sản phẩm mò trên mạng ra là sao nhỉ?

Đây là hàng của em các cụ nhé:

Oysters Maca Active 120 Capsules

Food supplement for HER and HIM with oyster concentrate, prickly pear blooms, royal jelly, zinc, vitamin E and the potential out of the Peruvian maca root. Oysters Maca Active capsules complete the daily alimentation with these important energy-giving substances.

Cụ tự so sánh tiêu chuẩn của thằng GERMANY với cái thằng cụ post. Thành phần nó cũng khác đấy ạ. Giá cả trên viên nó cũng khác luôn.

Cụ chủ thớt nếu không cần thì em sẵn sàng tặng Free cụ khác có nhu cầu nhé :)
Mấy lần định nhấc máy gọi cụ nhưng nói thật, có biết cụ cung cấp cái này đâu mà gọi, gọi xong không giải quyết gì thì phiền cho cụ nên ngại. Có điều lạ là em tìm trên mạng cái thuốc của cụ thì không thấy trang nào của Việt Nam nói đến, trong khi cái thằng em Oysters Plus thì rất nhiều người nhắc đến và có nhầ phân phối to oạch. Uống vào nhỡ có vấn đề gì còn có chỗ bắt đền :) Cụ có thể cho em xin cái link nhà phân phối thuốc cụ đưa không ạ. Cụ yên tâm là nếu thực sự thuốc có hiệu quả lâu dài thì em là khách trung thành đấy cụ ơi :)

Gamechip

Xe điện
Mấy lần định nhấc máy gọi cụ nhưng nói thật, có biết cụ cung cấp cái này đâu mà gọi, gọi xong không giải quyết gì thì phiền cho cụ nên ngại. Có điều lạ là em tìm trên mạng cái thuốc của cụ thì không thấy trang nào của Việt Nam nói đến, trong khi cái thằng em Oysters Plus thì rất nhiều người nhắc đến và có nhầ phân phối to oạch. Uống vào nhỡ có vấn đề gì còn có chỗ bắt đền :) Cụ có thể cho em xin cái link nhà phân phối thuốc cụ đưa không ạ. Cụ yên tâm là nếu thực sự thuốc có hiệu quả lâu dài thì em là khách trung thành đấy cụ ơi :)
E đã nói rồi mới chỉ có hàng mẫu ưu ái tặng cụ. Nhà phân phối sẽ là e và đối tác của e. Hàng chính hãng cụ có thể tra theo tên hãng trên hộp thuốc. Tụi e chưa xong thủ tục nhập nên cụ tìm sao đc. Khi xong thủ tục cụ sẽ thấy web, tên cty, nhà phân phối của tụi e nhanh thôi :) Nói chung là tùy cụ cân nhắc nhé. E ko đem cái bằng Ds của e đi bán hàng kém chất lg đâu. Nhất là các cụ Of :D

Civic2306

Xe điện
E đã nói rồi mới chỉ có hàng mẫu ưu ái tặng cụ. Nhà phân phối sẽ là e và đối tác của e. Hàng chính hãng cụ có thể tra theo tên hãng trên hộp thuốc. Tụi e chưa xong thủ tục nhập nên cụ tìm sao đc. Khi xong thủ tục cụ sẽ thấy web, tên cty, nhà phân phối của tụi e nhanh thôi :) Nói chung là tùy cụ cân nhắc nhé. E ko đem cái bằng Ds của e đi bán hàng kém chất lg đâu. Nhất là các cụ Of :D
Thì ít nhất em đã có thông tin như vậy để yên tâm. Về ý tốt của cụ em rất cảm ơn, nhưng em không nhận thuốc biếu tặng đâu :) sau này súng nó mà cứng quá không bắt đền cụ tìm chỗ giải quyết được, em là cứ mua cơ cho nó ổn áp. Số cụ em lưu rồi, em gọi cụ (lúc sáng hôm nay đấy) để cụ đưa số em vào danh sách khách hàng thân thiết nhé :D

Tiện thể cụ cho em hỏi là cái thuốc này uống thường xuyên có ảnh hưởng đến các chức năng gan thận... như các loại thuốc tây khác không cụ?

Chỉnh sửa cuối:

Tóc ngắn

Đi bộ
Thử đổi sang viết vở khác 1 lần coi sao đi cụ!

Gamechip

Xe điện
Thì ít nhất em đã có thông tin như vậy để yên tâm. Về ý tốt của cụ em rất cảm ơn, nhưng em không nhận thuốc biếu tặng đâu :) sau này súng nó mà cứng quá không bắt đền cụ tìm chỗ giải quyết được, em là cứ mua cơ cho nó ổn áp. Số cụ em lưu rồi, em gọi cụ (lúc sáng hôm nay đấy) để cụ đưa số em vào danh sách khách hàng thân thiết nhé :D

Tiện thể cụ cho em hỏi là cái thuốc này uống thường xuyên có ảnh hưởng đến các chức năng gan thận... như các loại thuốc tây khác không cụ?
Không cụ ơi. Cụ yên tâm về tác dụng nhé. Cái này còn chứa một loạt cây cỏ nữa nên tác dụng sẽ hơn Hàu đơn thuần ạ

Civic2306

Xe điện
Không cụ ơi. Cụ yên tâm về tác dụng nhé. Cái này còn chứa một loạt cây cỏ nữa nên tác dụng sẽ hơn Hàu đơn thuần ạ
He he, từ khi biết em là ai anh ngại quá cơ :) thật đấy, anh thề

Gamechip

Xe điện
He he, từ khi biết em là ai anh ngại quá cơ :) thật đấy, anh thề
Cụ nhìn theo hướng em là nhà chuyên môn đi, đừng ngại. Yên tâm là ngại tức là vẫn còn " ngon" . Uống sample của em là chắc chắn ok;))
Sợ nhất gặp e xong ko ngại thì toi thật :))

sieutoc123

Xe tải
Hây hây hay. Tưởng kụ chủ kô viết được nữa chứ. vẫn vậy là được roài. Ăn uông, tập thể dục đều đặn. Qua một thời gian lai ok.

xe thủng lốp

Xe container
Chứng tỏ là trên OF khối cụ bị hỏng bút :))