[Funland] Xin hỏi các bác sĩ OF về bút không viết được

BAOVIET_TAXI

Xe điện
tóm lại là kỹ thuật quan trọng nhất phỏng các cụ ? nhưng mờ kỹ thuật của mềnh hay của gấu ạ ?

Camry06

Xe buýt
Một cái lạ bằng tạ cái quen.
Kụ cứ bẩu gấu là anh vừa thử đổi đối tác, kết quả mỹ mãn luôn. Sui ra là tại gấu chứ ko phải tại kụ ợ - em fun tí ;)!
Nói xong chắc ra đường ngủ luôn cụ ơi

hth

Xe tải
Cụ chủ ngược lại với em, giấy nhà thì cố lắm viết vài chữ cho xong. Cứ tưởng hỏng bút rồi. Ấy thế mà gặp giấy lạ mà mình thích, viết cả mấy trang cũng đc, thế mới lạ :D

longmaka

Xe tải
Em thấy giấy lạ còn tùy các cụ ah. Nếu các cụ chăn dc rau sạch thì có ma viết tê cả khủy tay lẫn đầu gối ấy chứ. Còn lại là em thấy vẫn run.... Biết đâu rủi ro nó lại rơi trúng đầu mình...

giangthuy3108

Xe buýt
Kính thưa các bác sĩ, em năm nay 36 tuổi, hơn 1 năm trở lại đây em cảm giác mình rất yếu khoản đó, cơ thể gần như không có ham muốn, một điều là là khi viết trên giấy nhà hoặc (có tình cảm) thì việc viết lách còn tàm tạm, chứ với giấy đi thuê thì không thể viết nổi, nó cứ mềm mềm thế nào ấy dù nhờ dỗ dành đủ kiểu. Em băn khoăn, không biết đây có phải hiện tượng rối loạn tuổi trung niên không? Nhờ các bác sĩ giúp em chế độ ăn uống và chữa trị, em vẫn muốn sử dụng ký năng viết lách thêm 2 chục năm nữa, chứ như này thì hỏng mất. Chuyện em rất nghiêm túc, mong các bác sĩ giúp đỡ.
cụ viết lách ký tá nhiều thì bút nó chưa phục hồi, xong cụ vẫn tần xuất ấy thì bút nó quá tải thôi. Cơ mà cụ vất vả thế thì viết làm gì? bao giờ cần cụ cứ đọc em chép hộ cho cụ đỡ mệt =))

Hapro_kiha

Xe buýt
Có sao dùng vậy Cụ nhé, ăn nhau là nghệ thuật mà thôi. Chúc luôn toại nguyện.

bệnh này hơi tế nhị chứ
e muốn thằng e e to và dài hơn 1 chút xíu
có cụ nào biết cách tập hay biện pháp gì ko ak
phải hiệu quả e mời vodka liền

Hapro_kiha

Xe buýt
Thượng đế ban cho mỗi người 1 cục, xong sớm nghỉ sớm, Cụ tiêu sài nhiều rồi thì nó cạn chứ có sao đâu (cụ Viết nhiều loại giấy thế cơ mà). Tuổi tác cũng quan trọng, nhưng còn nhiều yếu tố khác tác động đến như: tiền bạc, sức ép công việc, quan hệ gia đình, con cái, sức khỏe (ăn uống), nhà cửa và cả cái phòng ngủ ấy nữa,...v.v. Tiếp đến là kỹ năng từ khởi đầu cho đến kết thúc, tư thế, động tác, sự đồng điệu của 2 cơ thể, âm thanh,... Tất cả gây ra bệnh lên cần đi khám chuyên khoa (phòng khám nam khoa) để có chuẩn bệnh cho đúng và có Hướng điều trị thích hợp, chưa lên dùng các loại thuốc, rượu,.. Khi chưa có chỉ định đúng, vì không phải ai cũng tăng cường các loại thuốc bổ dương là tốt đâu Cụ nhé!

Kính thưa các bác sĩ, em năm nay 36 tuổi, hơn 1 năm trở lại đây em cảm giác mình rất yếu khoản đó, cơ thể gần như không có ham muốn, một điều là là khi viết trên giấy nhà hoặc (có tình cảm) thì việc viết lách còn tàm tạm, chứ với giấy đi thuê thì không thể viết nổi, nó cứ mềm mềm thế nào ấy dù nhờ dỗ dành đủ kiểu. Em băn khoăn, không biết đây có phải hiện tượng rối loạn tuổi trung niên không? Nhờ các bác sĩ giúp em chế độ ăn uống và chữa trị, em vẫn muốn sử dụng ký năng viết lách thêm 2 chục năm nữa, chứ như này thì hỏng mất. Chuyện em rất nghiêm túc, mong các bác sĩ giúp đỡ.

caicu

Xe tải
Từ hồi 30 tới nay em chả có hứng thú đi thuê giấy, thấy cứ gợn gợn kiểu gì. Kể cả xuống ĐS em cũng ngồi ngoài.

LICI

Xe tải
Cái này Gấu nhà đọc được lại yên tâm quá. Nhưng cũng hơi buồn cho cụ chủ, đôi khi đi ăn chơi mà lại cứ phải có tình cảm mới viết được là hơi mệt

FordAT

Xe tăng
Thể dục thể thao rất quan trọng, những cái tưởng chừng như biết rồi khổ lắm nói mãi hoặc biết rồi nhưng chỉ để đấy.... Cụ cứ nghe em chịu khó tập luyện thể dục thể thao đều đặn. Ăn tẩm bổ đạm nhiều vào, sau 1-2 tháng đánh giá lại khác ngay.

phuonebuy

Xe hơi
Cụ đang bị bệnh trên bảo dưới không nghe rồi nếu cụ không muốn vợ có bồ thì chữa sớm đi cho lành nha.

kt3x

Xe buýt

BMW_6688

Xe container
Ơ em thấy nhiều ông ngược lại với bác chủ thớt.viết giấy nhà đứa khác hoặc viết giấy đi thuê thì cứ gọi là 2-3 trang,trong khi vở ở nhà cả tập không viết lấy 1 dòng.:-??
Kụ vẫn viết được giấy nhà mà k viết được giấy đi thuê thì kụ cứ đọc khẩu quyết này trước khi lâm sự "úm ba la... Ông sợ léo gì sida..." là viết ầm ầm ngay.
Đùa tí kụ nhé, vấn đề của kụ hết sức bình thường, độ 1 năm nữa đâu lại vào đấy thôi, kụ chớ có lạm dụng thuốc mà mệt.
em chả biết thế nào nhưng giấy nhà thì em viết dạo này chữ xấu quá.viết mãi mới được 1 trang
chứ còn giấy ngoài chả hiếu sao em viết được nhìu thía cớ chứ.=))những 2-3 trang ơjh...chém tý

Can Long 85

Đi bộ
Người ta 63 vẫn còn chơi tốt, cụ 36 sao lại thế nầy? tôi có biết Bs đông y rất giỏi chữa bệnh này, cần thì tôi giới thiệu cho nhé

Muon_biet

Xe cút kít
Người ta 63 vẫn còn chơi tốt, cụ 36 sao lại thế nầy? tôi có biết Bs đông y rất giỏi chữa bệnh này, cần thì tôi giới thiệu cho nhé
Mình 65, kết hợp tiểu đường liệu BS đông y có chữa được không?