Xin học nghề độ đèn ô tô

Spa carpro

Xe đạp
Xin phép cho e up lại thớt ạ. E đang có mong muốn học nghề về độ đèn, lắp đặt smart key và nội thất ô tô để có cái nghề kiếm cơm bác nào có thể giúp e hay biết thì giới thiệu e với được ko ạ.

Goyave

Xe buýt
Xin phép cho e up lại thớt ạ. E đang có mong muốn học nghề về độ đèn, lắp đặt smart key và nội thất ô tô để có cái nghề kiếm cơm bác nào có thể giúp e hay biết thì giới thiệu e với được ko ạ.
Mấy trường dạy nghề chắc chưa có chuyên ngành này. Các nơi độ chắc họ dấu nghề nên cũng khó. Dễ nhất cụ ra mấy chỗ đó xin chân phụ việc. Làm quen rồi cụ ra mở riêng.

thanh3e

Xe tải
Hiện tại không trường lớp nào dạy vụ này, còn các CH nội thất thì càng không chịu dạy đâu cụ chủ ạ. X_X

Giải pháp cụ Goyave đưa ra chuẩn đấy, cụ cứ lên Gúc tìm CH nào oách nhất về đèn đóm độ chế thì tìm đến xin làm phụ việc. Đề nghị mức lương thấp thôi, rồi làm việc chăm chỉ và chịu khó giao lưu với mấy anh thợ cả vào. Nhanh thì tốt nghiệp sớm - chậm thì tốt nghiệp muộn. \:D/ \:D/ \:D/

fast1102

Xe hơi
Mấy cái này em thấy học không khó. Quan trọng là làm nhiều thôi.
- Độ đèn led bác qua học mấy ông quảng cáo chuyền làm về LED nguyên lý, cấp nguồn ra sao.
- Nội thất thì cơ bản khéo tay, hay làm.
- .....

Chúc cụ thành công, có quyết tâm là ok hết.

Spa carpro

Xe đạp
Mấy trường dạy nghề chắc chưa có chuyên ngành này. Các nơi độ chắc họ dấu nghề nên cũng khó. Dễ nhất cụ ra mấy chỗ đó xin chân phụ việc. Làm quen rồi cụ ra mở riêng.
Dạ cám ơn cụ e cũng học trg nghề qua r biết cơ bản nên mới muốn tìm cửa hàng nào đó để học việc mà các bác ấy đủ ng hết r chỉ nhận ng biết làm thôi ạ

Spa carpro

Xe đạp
Mấy cái này em thấy học không khó. Quan trọng là làm nhiều thôi.
- Độ đèn led bác qua học mấy ông quảng cáo chuyền làm về LED nguyên lý, cấp nguồn ra sao.
- Nội thất thì cơ bản khéo tay, hay làm.
- .....

Chúc cụ thành công, có quyết tâm là ok hết.
E mời cụ 1 ly con đg sự nghiệp của e nó gian nan quá ạ. Tìm tòi mãi ở hnoi này lâu lắm r đó ạ

Spa carpro

Xe đạp
Hiện tại không trường lớp nào dạy vụ này, còn các CH nội thất thì càng không chịu dạy đâu cụ chủ ạ. X_X

Giải pháp cụ Goyave đưa ra chuẩn đấy, cụ cứ lên Gúc tìm CH nào oách nhất về đèn đóm độ chế thì tìm đến xin làm phụ việc. Đề nghị mức lương thấp thôi, rồi làm việc chăm chỉ và chịu khó giao lưu với mấy anh thợ cả vào. Nhanh thì tốt nghiệp sớm - chậm thì tốt nghiệp muộn. \:D/ \:D/ \:D/
Dạ r cám ơn cụ e cũng xin vào cửa hàng đây ạ nhưng các bác ấy chỉ tuyển ng biết làm r thôi ạ

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Cụ bay vào Nam, có nhiều trung tâm dạy chuyên nghiệp hơn. Họ đông khách, mình làm thợ rồi học. Chứ cái nghề này nó ko có kiểu đi học sách vở được :D culi khoảng 3 tháng đến 1 năm rồi về chiến

phungquyph3

Xe hơi
Nếu cụ có cơ bản, đã học về điện, mạch điện tự mò cũng ra

gatrong

Xe hơi
cũng giống cụ muốn học về độ đèn mà không biết làm thế nào :bz

Nhuận Dũng

Đi bộ
Cụ bay vào Nam, có nhiều trung tâm dạy chuyên nghiệp hơn. Họ đông khách, mình làm thợ rồi học. Chứ cái nghề này nó ko có kiểu đi học sách vở được :D culi khoảng 3 tháng đến 1 năm rồi về chiến
Nam thì ở chỗ nào cụ có biết chỉ giúp rõ địa chỉ với ạ