[Funland] Xin hoãn kết quả mini game 11/6

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Drop shot

[Tịch thu bằng lái]
Đúng chuyên ngành của cụ Juve rồi, nói chỉ có chuẫn.
Vote e cái ;))

banmotnucuoi

Xe lăn
Thứ 1 kèo ra rất lằng nhằng, như là giăng bẫy bắt gà khiến nhiều cụ hết trận vẫn nghĩ mình thắng thực ra là thua mông đỏ choét. Thứ 2 ra kèo kiểu độc quyền, tôi thích ra kèo nào kệ tôi, k chơi thì thôi :-??. VN gặp Malay chấp 2 bàn lại còn kèm theo phụ lục người ghi bàn trước sau, rất rất là cá khoai. Đá với Indo - Myamar - Sing còn chẳng chấp đến 2 bàn. Theo thị trường quốc tế là VN chỉ chấp Malay 3/4 ( chưa = 1 bàn ) và k có điều khoản ai ghi bàn trước. Vậy là ta đang đi sai so với thông lệ quốc tế, cần phải hủy kết quả và trả lại công bằng cho các cụ khác. Cụ nào thấy oan uổng hãy nhanh tay kiến nghị trước khi ngựa bay về trời
Thời buổi ký điện tử, phải đọc kỹ các hợp đồng trc khi ký chứ, đấy như cái quả mà ký với vợ ý, giờ có tiếc đc đâu

juve99

Xe cút kít

VT Entertainment

Xe buýt
Thứ 1 kèo ra rất lằng nhằng, như là giăng bẫy bắt gà khiến nhiều cụ hết trận vẫn nghĩ mình thắng thực ra là thua mông đỏ choét. Thứ 2 ra kèo kiểu độc quyền, tôi thích ra kèo nào kệ tôi, k chơi thì thôi :-??. VN gặp Malay chấp 2 bàn lại còn kèm theo phụ lục người ghi bàn trước sau, rất rất là cá khoai. Đá với Indo - Myamar - Sing còn chẳng chấp đến 2 bàn. Theo thị trường quốc tế là VN chỉ chấp Malay 3/4 ( chưa = 1 bàn ) và k có điều khoản ai ghi bàn trước. Vậy là ta đang đi sai so với thông lệ quốc tế, cần phải hủy kết quả và trả lại công bằng cho các cụ khác. Cụ nào thấy oan uổng hãy nhanh tay kiến nghị trước khi ngựa bay về trời
Á, cụ thắng rồi lại ra đây lập team khởi nghĩa nông dân để bớt áy náy vì dắt ngựa em về nhá[-X

Dungha

Xe điện
em vừa check lại rồi, em cam đoan em ko bình chọn gì trên này cả. Khả năng là nick em bị hack, liệu có thể đệ đơn ra box góp ý để trả nick em về mã lực ban đầu được ko.
Cụ hỏi xem có đứa con nuôi nào nó vào vote không =))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

harpagon

Xe tải
Chã @OF-Patrol thật xứng đáng sư tổ nghề đổ bác, ra một kèo vô tiền khoáng hậu lưu sử thiên hà.
Mà để tổ chức một cuộc đại chiến đỏ đen thì các chã cứng xứng tầm vô địch vũ trụ: Các chã cùng anh hùng hào kiệt đứng đầu danh sách cửa trên dụ bao con bạc ngây thơ theo chân đặt cửa rồi rất nhiều đại nhân ấy lẩn về nằm bên mợ nhà, khóa thớt trước giờ G cho tất cả thiên hạ vô phương xoay sở! Thôi, mình phận cái kiến con sâu cũng đành bám theo con thuyền Noah lênh đênh chờ tương lai chứ thắc mắc các chã cho một gạch ngang lại hết đường về quê mẹ!
Thương thay!

MiTa

Xe lăn
ko nhìn thấy bờ đâu rồi cụ a ạ
Trận sau cụ tất tay ăn mà thởi tiết tốt, tầm nhìn xa trên 10km thì cũng vẫn chưa thấy bờ đâu. Thôi, cứ cố bơi, sẽ thấy bờ, hay cụ bơi thẳng sang bờ bên kia có khi gần hơn bơi quay lại. hihi.

Rong Ruổi

Xe container
Ko phải bài gì cụ ah, e thấy rất oan cho cc chọn” Cụ “, mình ăn cũng k thấy thoải mái vì thiếu công bằng
Nếu những lời này của cụ là thực lòng thì E thua cũng cảm thấy thoải mái. Có thể âm hay dương cũng ko quá quan trọng. Nhưng cái cảm giác hò hét đến khi hết trận và sung sướng khi nghĩ mình thắng trận. Nhưng hoá ra lại ko phải vậy. Cay gấp bội

phuongmit

Xe cút kít
Kèo nào cũng chỉ 1 bát cơm, 1 bát k phải cơm các cụ chọn đâu chả có cơ hội như nhau mà giờ lại kêu kèo khoai ;)) khoai thì hãy chọn ngược lại là thành thịt ;))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

harpagon2021

Xe đạp
Chã @OF-Patrol thật xứng đáng sư tổ nghề đổ bác, ra một kèo vô tiền khoáng hậu lưu sử thiên hà.
Mà để tổ chức một cuộc đại chiến đỏ đen thì các chã cứng xứng tầm vô địch vũ trụ: Các chã cùng anh hùng hào kiệt đứng đầu danh sách cửa trên dụ bao con bạc ngây thơ theo chân đặt cửa rồi rất nhiều đại nhân ấy lẩn về nằm bên mợ nhà, khóa thớt trước giờ G cho tất cả thiên hạ vô phương xoay sở! Thôi, mình phận cái kiến con sâu cũng đành bám theo con thuyền Noah lênh đênh chờ tương lai chứ thắc mắc các chã cho một gạch ngang lại hết đường về quê mẹ!
Thương thay!
Đời vốn có vui thì cũng có buồn và ngựa thì ko tự nhiên sinh ra và cũng chẳng thể tự nhiên biến mất, nó chỉ chuyển từ chuồng này sang chuồng khác, trong quá trình chuyển đổi nó tạo thêm nhiều cảm xúc cho mọi người như chút gia vị vào bữa tiệc chiến thắng nên ta hãy cảm ơn chã OF-Patrol đã tạo một sân chơi để chúng ta có thêm chút hương vị trong những ngày dịch dã buồn chán này.

Dungha

Xe điện
Hôm qua Trọng Hoàng sút vào lại khối cụ chọn mợ kêu oan.:))