Xin hành trình du hí miền tây

Akiata

Xe máy
Chào các cụ ạ giờ miền Tây là mùa nước nổi đang muốn làm 1 chuyến cho anh em mấy nhà cùng đi . nhà em có 6 người lớn 3 trẻ nhỏ. Cụ nào đi rồi có kinh nghiệm hay cụ nào làm du lịch có plan chi tiết chia sẻ cho nhà em với ạ.

Các cụ thông cảm giờ mới đi lần đầu vào miền tây nên cần tìm hiểu chi tiết nhà e dự định khoảng 18 -> 22 tháng 10 . Các cụ xem 5 ngày hành trình như vậy có được không ạ liệu có đủ chơi không.

cảm ơn các cụ và xin hậu tạ.

pandaq

Xe tải
Trời. Cụ hỏi đúng tủ đề em ÔM. :D. Cụ cho em hỏi chút thông tin là cụ có điểm đến nào cần lưu ý không ( Điểm đế ruột, yêu thích, đam mê, ao ước đc đến ý :) ) Nếu không có thì hành trình là để em tư vấn luôn. Tiếp theo là Cụ đi từ đầu nào Bắc - Trung hay Nam?

Cụ có 5 ngày thì đi kiểu 5 ngày cụ nhé. Ví dụ như theo chương trình: HÀ NỘI -SÀI GÒN - CÀ MAU – BẠC LIÊU – SÓC TRĂNG – CẦN THƠ - HÀ NỘI
Hoặc gia đình cũng có thể thảnh thơi đi theo chương trình: Hà Nội - Sài Gòn - Mỹ Tho - Cần Thơ - Đại Nam - Sài Gòn - Hà Nội

Cụ tham khảo nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Akiata

Xe máy
Trời. Cụ hỏi đúng tủ đề em ÔM. :D. Cụ cho em hỏi chút thông tin là cụ có điểm đến nào cần lưu ý không ( Điểm đế ruột, yêu thích, đam mê, ao ước đc đến ý :) ) Nếu không có thì hành trình là để em tư vấn luôn. Tiếp theo là Cụ đi từ đầu nào Bắc - Trung hay Nam?

Cụ có 5 ngày thì đi kiểu 5 ngày cụ nhé. Ví dụ như theo chương trình: HÀ NỘI -SÀI GÒN - CÀ MAU – BẠC LIÊU – SÓC TRĂNG – CẦN THƠ - HÀ NỘI
Hoặc gia đình cũng có thể thảnh thơi đi theo chương trình: Hà Nội - Sài Gòn - Mỹ Tho - Cần Thơ - Đại Nam - Sài Gòn - Hà Nội

Cụ tham khảo nhé.
cụ cho e xin plan có chợ nổi là được cụ ạ . Nhà e thích có chợ nổi ấy (nhà e thích ăn hoa quả nên cứ đòi đi và phải có chợ nổi cụ ạ) - cụ inbox kín kín cho e với ạ

pandaq

Xe tải
Chợ nổi - Với du lịch miền Tây.

Tất cả mọi hoạt động của chợ đều diễn ra trên những chiếc thuyền, ghe nhỏ bẻ trên sông nước ở đồng bằng Sông Cửu Long. Bạn có thể ăn sáng, mua sắm hoa quả, thực phẩm tươi sống hàng ngày tại những con chợ lạ lùng này chỉ tại Việt Nam.

Minh tần tảo

Xe buýt
cụ cho e xin plan có chợ nổi là được cụ ạ . Nhà e thích có chợ nổi ấy (nhà e thích ăn hoa quả nên cứ đòi đi và phải có chợ nổi cụ ạ) - cụ inbox kín kín cho e với ạ
Em cũng có kế hoạch và cậu hỏi hệt như cụ chủ ạ. Cụ cc cho em 500 thông tin vào inbox nhé. Thanks cụ!

pandaq

Xe tải
Cụ xem ảnh chợ nổi với những ghe, thuyền hoa quả trên là cụ muốn nhào vào roài đó. Chương trình nào cũng có chợ nổi cụ nhé. Còn Đại Nam nếu cụ chưa đi cũng là 1 địa điểm du lịch HOT, đáng để đến đó cụ nha

Akiata

Xe máy
Em cũng có kế hoạch và cậu hỏi hệt như cụ chủ ạ. Cụ cc cho em 500 thông tin vào inbox nhé. Thanks cụ!
hớ nhà cụ cũng giống nhà em à , em đang chờ cụ padaq inbox cụ ấy bảo inbox tiện thể cụ padaq cc cho cụ Minh tần tảo với kìa. cho e hỏi chút nhà cụ đi khoảng nào thế biết đâu giao lưu được ấy chứ nhỉ

pandaq

Xe tải
Hehe. Cụ đi time nào cụ nó ơi. Đang mùa rồi cụ ah. Cụ thích ctrinh như thế nào cho e cái thông tin e kín kín cho cụ cái ctrinh cụ thể vào ib cho không các bác mod là cắt quyền, tước giấy phép, tuýt đèn vàng, đèn đỏ của em là em tiêu luôn cụ ah. :(

Akiata

Xe máy
Cụ xem ảnh chợ nổi với những ghe, thuyền hoa quả trên là cụ muốn nhào vào roài đó. Chương trình nào cũng có chợ nổi cụ nhé. Còn Đại Nam nếu cụ chưa đi cũng là 1 địa điểm du lịch HOT, đáng để đến đó cụ nha
ối ối cụ ơi nhà e có 5 ngày thôi đó không được nghỉ nhiều đâu cụ xem có cái nào hợp lý thì cho em xin ạ.

pandaq

Xe tải
E thấy gái Miền tây cũng hay ạ, có nhiều cái để du "hý" và "thám thính" :P
Cụ chỉ được cái phát biểu CHUẨN. ;) Tóm lại cái tour miền Tây đó rất đáng đồng tiền bát gạo cụ Xe Tháo Bánh nhỉ. =)). Không chỉ phê vì hoa quả, miệt vườn sông nước... mà còn tê tê trước các chị các em với nước da, giọng nói... rất khác mang đến cái cảm giác lạ lẫm, bí ẩn.

P/s: Càng bí ẩn lại càng muốn khám phá các cụ nhỉ. ;)

Akiata

Xe máy
Cụ chỉ được cái phát biểu CHUẨN. ;) Tóm lại cái tour miền Tây đó rất đáng đồng tiền bát gạo cụ Xe Tháo Bánh nhỉ. =)). Không chỉ phê vì hoa quả, miệt vườn sông nước... mà còn tê tê trước các chị các em với nước da, giọng nói... rất khác mang đến cái cảm giác lạ lẫm, bí ẩn.

P/s: Càng bí ẩn lại càng muốn khám phá các cụ nhỉ. ;)
Ấy ấy các cụ nhỏ tiếng chút chứ .Phê hoa quả miệt vườn thì còn dám chứ tê tê thì em chả dám đâu, Cảm ơ cụ pandaq đã cho e cái plan nhé à tiện thể cụ cho e hỏi nhà cụ có vé không cụ kin kín cho e cái vé nữa với nhé. em chỉ bay của vietnam airline thui cụ ạ. Cảm ơn cụ.

thuvan90

Xe tăng
các cụ đi trong nước à giờ cũng vào mùa lá vàng lá đỏ tại Hàn quốc và Nhật Bản rồi đó . nhà em đợt này làm visa cho nhiều cụ đi xem lá vàng lá đỏ lém cụ nào muốn tự đi lá vàng lá đỏ thì alo em , e làm visa cho các cụ

pandaq

Xe tải
Ấy ấy các cụ nhỏ tiếng chút chứ .Phê hoa quả miệt vườn thì còn dám chứ tê tê thì em chả dám đâu, Cảm ơ cụ pandaq đã cho e cái plan nhé à tiện thể cụ cho e hỏi nhà cụ có vé không cụ kin kín cho e cái vé nữa với nhé. em chỉ bay của vietnam airline thui cụ ạ. Cảm ơn cụ.
Cụ đi với gia đình mà sao giám. Em cũng chỉ còi to vậy thôi chứ trước mặt gấu nhà em là cứ nhắc đến ẻm nào khác là còi lại hỏng ngay ý mà. :) Về cái vé của bác VNA thì khứ hồi hiện tại cho ngày cụ đi là: 3.180.000 vnđ / người. Tuy nhiên nếu cụ đi theo tour thì vé máy bay đoàn bên du lịch lấy được từ hàng không sẽ rẻ hơn chút cụ nhé.

duong hoang nam

Xe máy

Cụ tham khảo nhé.
cụ làm bên tour nào vậy mà rành thế

ChickChick

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thích mà chưa có dịp. hix

Akiata

Xe máy
Cụ đi với gia đình mà sao giám. Em cũng chỉ còi to vậy thôi chứ trước mặt gấu nhà em là cứ nhắc đến ẻm nào khác là còi lại hỏng ngay ý mà. :) Về cái vé của bác VNA thì khứ hồi hiện tại cho ngày cụ đi là: 3.180.000 vnđ / người. Tuy nhiên nếu cụ đi theo tour thì vé máy bay đoàn bên du lịch lấy được từ hàng không sẽ rẻ hơn chút cụ nhé.
Vâng cảm ơn cụ thế cụ cho e xin cái giá rổ vào chỗ kín kín cho e với cụ nhé. cảm ơn cụ

pandaq

Xe tải
cụ làm bên tour nào vậy mà rành thế
Em bên GREENCANAL cụ ah. Bên em chuyên khách tây giờ muốn khách ta biết đến tour ta hơn vậy nên cũng mon men cho ta được 2 năm rồi ah. Cung đường miền tây là tây rất thích đó cụ. Vậy nên khách tây đã OK dịch vụ bên em thì các cụ các bác nhà ta cũng yên tâm đi nha. Em tư vấn là tới bến luôn cho các cụ. Đi phượt theo hướng dẫn của em thôi các cụ cũng có thể phê được nhé. ;)

pandaq

Xe tải
Vâng cảm ơn cụ thế cụ cho e xin cái giá rổ vào chỗ kín kín cho e với cụ nhé. cảm ơn cụ
Cụ xem lại đi ctrinh cụ thể thì em cũng đã ib thẳng vào chỗ kín kín cho cụ roài đó. Còn vé thì em đã báo luôn cụ trên topic này luôn rồi cụ ơi. Cụ xem lại giúp em cái nha. Có rồi mà cụ bảo Không là e phạt cụ 1 ly đó nha.