Xin gia nhập hội Fial siena - Hỏi thêm chỗ mua phụ tùng lặt vặt và sửa xe tin cậy!

Taplai_07

Xe container
Con siêu xe của em tự nhiên cháy mất đèn nền của đồng hồ báo giờ trên taplo, Sửa ở đâu đc các kụ nhỉ! không có đồng hồ em khó chịu quá!
Tiện hè rồi đằng nào cũng đi xem điều hòa, tiện tháo ra mà xem luôn. Không đèn thì anh Kha chị Dậu roài. Bớ cụ Ocha, Kiavuong..... có khứa, chém vô tư đê.

Fiatvuong

Xe tải
Cụ xem lại cái điều chỉnh độ sáng của đèn nó ở bên bên trái vô lăng
Cụ chủ thớt nghiên cứu vụ này nhé , nhiều bác khóc lắm dưng mà sờ ra toàn do cái tội hay sờ soạng lung tung thoai.

Frech

Xe điện
Hơ hơ cụ cứ lói vậy chứ nhà cháu văn kém lớm kém cả cụ Mõ cơ. Đọc hoa hết cả mắt và đau hết cả mồm nữa mà nuận mãi chẳng da cái thứ gề cụ nhể.
Cụ nói tiếng Lào ra tiếng Ý rồi! ;))
Cứ phát huy nhé! Hội mình khối người giỏi ngoại ngữ cụ ạ! =))

Con siêu xe của em tự nhiên cháy mất đèn nền của đồng hồ báo giờ trên taplo, Sửa ở đâu đc các kụ nhỉ! không có đồng hồ em khó chịu quá!
Trước hết bác kiểm tra hộ em cầu chì số 8 xem. Tiếp theo là làm theo ý kiến của các bác khác.

Taplai_07

Xe container
Cái nút chỉnh ấy có liên quan đến đèn đồng hồ xem giờ đâu Bác?
Đồng hồ báo giờ chết thì kệ nó, khi nào có thời gian tháo Taplo kiểm tra còn toàn bộ bảng điện tử thì như cụ Còi và cụ Vuong nói roài đấy. Có cái bánh răng điều khiển đọ sáng tối của bảng điện tử. Về k nó sẽ không sáng nữa kiểm tra đê.

panteraxd

Xe hơi
Đồng hồ báo giờ chết thì kệ nó, khi nào có thời gian tháo Taplo kiểm tra còn toàn bộ bảng điện tử thì như cụ Còi và cụ Vuong nói roài đấy. Có cái bánh răng điều khiển đọ sáng tối của bảng điện tử. Về k nó sẽ không sáng nữa kiểm tra đê.
Em xoay đi xoay lại mãi mà không được rồi Bác ạ. Chắc cuối tuần này em phải mang xe ra Bác Hậu để sửa vụ đèn này mà kim báo xăng lun thôi. tiện thì bảo dưởng côn lun.

kiavuong

Xe điện
Em xoay đi xoay lại mãi mà không được rồi Bác ạ. Chắc cuối tuần này em phải mang xe ra Bác Hậu để sửa vụ đèn này mà kim báo xăng lun thôi. tiện thì bảo dưởng côn lun.
Cái đèn đồng hồ xem giờ nhỏ nhỏ ấy xem cho nó toét mắt . Cụ mua cho em chiếc Gimico tầm 2 -3 trăm khìn gì đó treo lên nóc xe , đảm bảo tất cả mọi người cùng xem được.

panteraxd

Xe hơi
Cái đèn đồng hồ xem giờ nhỏ nhỏ ấy xem cho nó toét mắt . Cụ mua cho em chiếc Gimico tầm 2 -3 trăm khìn gì đó treo lên nóc xe , đảm bảo tất cả mọi người cùng xem được.
Em chỉ thích xem giờ bằng cái bé tẹo ý thôi, em kiểm tra cầu chì rồi, chẳng hỏng các nào cả, hik hik

Taplai_07

Xe container
Em chỉ thích xem giờ bằng cái bé tẹo ý thôi, em kiểm tra cầu chì rồi, chẳng hỏng các nào cả, hik hik
Mai 10 giờ đến 3B Lê Văn Lương hội thảo là xong hết ấy mà, anh em không ngại khó hay ngại khổ khi tháo tung xe của nhà Pan ra để nghiên cứu chuột bạch đâu. Tớ chuẩn bị sẵn đồ nghề roài, cứ yên tâm kiểu gì lắp vào vẫn đủ 4 bánh... yên tâm nhé

kiavuong

Xe điện
Vụ này khó nhầy , hay là cụ đổi Albea của cụ gì trên này đang rao bán đới , chắc cái đồng hồ còn sử dụng được cụ ah.

Lada1207

Xe tăng
Cụ ấy đã nói là cháy cái đèn nền đồng hồ rồi mà, nếu chay thật thì mua cái khác lắp vào thôi

Frech

Xe điện
Hôm nay cháu đi từ đại lộ Thăng Long về, rẽ vào đường tắt qua Đại Mỗ (ra Trung Văn) thì thấy fiat ra vào cứ nườm nượp. Đến chỗ cây xăng (đoạn gần lối rẽ vào Trung Văn) thì thấy có cái xưởng (to như cái kho) toàn siena với doblo (có 1 e tempra trần như nhông nữa)... Các cụ tiền bố có biết đấy là gara của bác nào không?

Chẳng biết độ tín nhiệm thế nào dưng cứ đông khách (fiat) là cháu thấy cũng yên tâm ;)) (kiểu đi xa thì chọn quán đông ấy mà )

panteraxd

Xe hơi
Mai 10 giờ đến 3B Lê Văn Lương hội thảo là xong hết ấy mà, anh em không ngại khó hay ngại khổ khi tháo tung xe của nhà Pan ra để nghiên cứu chuột bạch đâu. Tớ chuẩn bị sẵn đồ nghề roài, cứ yên tâm kiểu gì lắp vào vẫn đủ 4 bánh... yên tâm nhé
Sáng nay em vẫn đi làm mà Bác, không tham gia được rồi. hik

congnhuanphat

Xe điện
Hôm nay cháu đi từ đại lộ Thăng Long về, rẽ vào đường tắt qua Đại Mỗ (ra Trung Văn) thì thấy fiat ra vào cứ nườm nượp. Đến chỗ cây xăng (đoạn gần lối rẽ vào Trung Văn) thì thấy có cái xưởng (to như cái kho) toàn siena với doblo (có 1 e tempra trần như nhông nữa)... Các cụ tiền bố có biết đấy là gara của bác nào không?

Chẳng biết độ tín nhiệm thế nào dưng cứ đông khách (fiat) là cháu thấy cũng yên tâm ;)) (kiểu đi xa thì chọn quán đông ấy mà )
Hình như là của cụ Tâm cầu đôi thì phải cụ này trước cũng ở mekong

panteraxd

Xe hơi
Tuấn Cầu Đôi cụ ợ, chuyên điện và điều hòa Fì ạt.
Đường đi đến đó thế nào nhỉ cụ, để em qua tuốt lại điều hòa với điện cái. Vụ có map google ko ạ?

Frech

Xe điện
Đường đi đến đó thế nào nhỉ cụ, để em qua tuốt lại điều hòa với điện cái. Vụ có map google ko ạ?
Cụ đi qua làng Trung Văn (có khu đô thị Trung Văn của Vinaconex 3 ngay đầu làng) thì hỏi cây xăng quân đội là biết ngay. Nếu không biết thì hỏi tiếp tháp truyền hình (đang xây của Hà Nội) chắc chắn dân sẽ chỉ cho cụ. Đến đầu làng Trung Văn mà không tìm thấy thì đi theo đường vòng qua làng (dành cho ô tô), đến cuối làng là cánh đồng hết cánh đồng (200 mét thôi) thì rẽ phải. Gara gần cây xăng quân đội (đối diện có cả 1 dãy chân ngắn =)) )

Có cái google map, chẳng biết có rõ ràng hơn không?! ;))

Chỉnh sửa cuối: