[Funland] Xin đuợc tư vấn ạ.Đau gam bàn chân không rõ nguyên nhân.

Em xin phép được nhờ các bác sỹ tư vấn ạ.Em bị đau gam bàn chân không lí do(k sưng tấy,k chấn động ) 3 ngày nay rồi.em theo dõi thì thấy lúc tắm xong đi lại thì thấy đau nhiêù hơn.
Cảm ơn các bác.

babe_in_car

Xe điện
Website
orderhangduc.weebly.com
bệnh này có khi đi giầy nhiều , 1 time nữa nó lên 1 khối u , đau lắm đi lại khó khăn , nhưng bác lên thuốc bắc mua cái dán sẽ khỏi u đấy thôi

nam.titi

Đi bộ
em cũng bị đây các bác , bác nào có địa chỉ bốc thuốc , cho em xin với ạ . Cứ sáng ra là gan bàn chân như 1 bi kịch của em :((

lagor

Xe tải
Mời cụ đi khám và chụp phim nhé.
e dự là gai xương.

hoanglamhung71

Xe hơi
Website
www.viethamvui.com
Cái này có đi khám, hay chụp xxx ji bên TY cũng không có thấy Kụ làm sao mà đau đâu. em mách Kụ chủ thớt làm như thế này, khỏi đau pm lại em nhé
Kụ lấy dầu gió Thiên thảo, hay Trường sơn, xoa vào nơi bị đau ở gan bàn chưn và phía đối diện trên mu bàn chân rồi dùng đèn hồng ngoại (loại đèn ánh sáng đỏ có bán ngoài của hàng VT y tế) soi vào chỗ gan bàn chưn , khi nào nóng không chịu được thì Kụ dùng đồng Bạc (đánh cảm) đánh mạnh vào nơi đau, khi ấy gan bàn chân Kụ ra đen xì, kụ cho dầu vào và lau hết đi, rồi làm lại lần nữa. Nếu ra đen, em cam đoan với cái chân này hết đau mà chân kia,kìa cũng OK.
Kụ chủ làm đi rồi báo kết quả cho em.

Cái này có đi khám, hay chụp xxx ji bên TY cũng không có thấy Kụ làm sao mà đau đâu. em mách Kụ chủ thớt làm như thế này, khỏi đau pm lại em nhé
Kụ lấy dầu gió Thiên thảo, hay Trường sơn, xoa vào nơi bị đau ở gan bàn chưn và phía đối diện trên mu bàn chân rồi dùng đèn hồng ngoại (loại đèn ánh sáng đỏ có bán ngoài của hàng VT y tế) soi vào chỗ gan bàn chưn , khi nào nóng không chịu được thì Kụ dùng đồng Bạc (đánh cảm) đánh mạnh vào nơi đau, khi ấy gan bàn chân Kụ ra đen xì, kụ cho dầu vào và lau hết đi, rồi làm lại lần nữa. Nếu ra đen, em cam đoan với cái chân này hết đau mà chân kia,kìa cũng OK.
Kụ chủ làm đi rồi báo kết quả cho em.
Dạ vâng em cám ơn Cụ.em sẽ làm theo lời cụ dặn dò.