Xin định giá xe Matiz SE sản xuất 2004

tao0acc

Đi bộ
Mình vừa lên Fiesta HB, muốn bán con Matiz SE màu vàng đồng, đăng ký cuối 2004. Tình trạng xe: chạy 170.000km, máy móc chưa từng hư hỏng sữa chữa gì, chỉ hư và thay toàn bộ dàn máy lạnh, và thay 1 vài bóng đèn linh tinh thôi. Ngoại hình mấy lần bị xướt đem garage quen tút lại, chắc xài sơn dỏm hay sao 1 thời gian bị bạc màu hơi xấu. Nhưng chưa từng va chạm hay tai nạn.
Xe tư nhân 1 đời chủ, chưa từng mua bán.

Nhờ anh em định giá giúp mình a!

Luot song

Xe tải
Xe bác nếu đúng xe gia đình thì chắc là ngon, em nghĩ có lẽ cũng được khoảng 160 - 170 triệu

sakuraluu

Xe buýt
Xe gia đình thế này chắc được giá, chắc khoảng 150-160tr

batuoc

Xe đạp
Mình vừa lên Fiesta HB, muốn bán con Matiz SE màu vàng đồng, đăng ký cuối 2004. Tình trạng xe: chạy 170.000km, máy móc chưa từng hư hỏng sữa chữa gì, chỉ hư và thay toàn bộ dàn máy lạnh, và thay 1 vài bóng đèn linh tinh thôi. Ngoại hình mấy lần bị xướt đem garage quen tút lại, chắc xài sơn dỏm hay sao 1 thời gian bị bạc màu hơi xấu. Nhưng chưa từng va chạm hay tai nạn.
Xe tư nhân 1 đời chủ, chưa từng mua bán.

Nhờ anh em định giá giúp mình a!
Nếu đúng như cụ nói thì máy móc còn ngon đấy, ngoại thất thì làm lại một chút là ok. Quan trọng là chính tên, chính chủ, không tai nạn. 150 triệu là múc luôn cụ ơi.

tao0acc

Đi bộ
Hình đây ạ

Em nhầm, xe em đăng ký lần đầu tháng 3/2005. E là chính chủ luôn. Xe đăng ký Vũng Tàu nhưng giờ định cư ở Sài gòn (ban ngày em đi làm ở Long An, buổi tối mới về lại nhà Sài Gòn các bác nhé- để bác nào có ý định mua thì tiện xem xe).

Em buôn bán sắt thép vlxd, hàng hóa xe cộ ra vào va quẹt xe em hoài, ông khách hàng làm garage quen nhiệt tình đem xe về sơn tút cho em nó nhưng chắc sơn dỏm nên sau thời gian thì đổi màu xấu xí như vậy chứ đảm bảo chưa từng tai nạn hay sơn sửa gì lớn cả.
Máy móc chưa từng sửa chữa. Lâu nay chỉ thay vài bóng đèn, thay dàn máy lạnh, dây cu-roa linh tinh thôi. Máy trời nắng thì ổn nhưng trời mưa thì có khói hơi nhiều (em cũng chẳng hiểu sao nữa). Xăng thì em đổ 500k đi được khoảng 400km (đường em đi linh tinh hỗn hợp Sài Gòn-Long An- Vũng Tàu)

Đồ chơi em làm thêm:
DVD, USB, màn hình treo trên gương
camera de
chìa khóa remote
Mới thay dàn mâm đúc 4 tháng
Kiếng cách nhiệt Classic loại tốt

Chỉnh sửa cuối:

hoangthanhnb

Đi bộ
Xe cụ đc cái đời cao thôi ạ, nói thật là nhìn ... nát quá.