[Funland] Xin địa chỉ spa áo da ở Hà Nội

theanhbplc

Xe buýt
Nếu chỉ làm sạch và dưỡng da lớp bề mặt ngoài thì chỉ cần dùng chổi cọ nhỏ, phết chấm vào mỡ cừu rồi quét đều lên mặt ngoài, sau đó dùng bàn chải lông mềm đánh nhẹ như đánh giầy. Nếu áo da của cụ màu sáng, muốn clear sạch thì trước khi đánh xi mỡ cừu, cụ dùng bột baking soda, hoà ít nước lã hoặc cồn 70 độ pha loãng, thấm vào khăn mềm lau sạch bề mặt da, sấy cho khô rồi mới đánh xi mỡ cừu. Còn làm sạch bên trong, cụ có thể ra hiệu giặt khô. Rỗi rãi và tích kiệm, có áo mặc ngay ko phải đợi chờ thì nhà cháu vẫn làm bằng cách phủ chiếc khăn mặt ẩm lên lớp lót, dùng bàn là nóng, hơi ẩm bốc lên giải phóng bớt mùi hôi bám đọng bên trong. :))
Cảm ơn cụ đã tư vấn. Hôm trước e dùng kem dưỡng bôi tay của bà cả bôi lên dưỡng áo da cũng thấy mềm và bóng hơn. Đợt này về sẽ triển theo hướng của cụ. Cảm ơn cụ nhiều.

Dan du an

Xe ba gác
Cụ cho em xin địa chỉ mua mỡ chồn với ạ!
Tiện thể cụ cho xin mẫu lọ 180k
Em báo cáo các cụ là áo em đánh xong thì mềm, để 2 hôm lại cứng chả khác gì đợt em bôi vaseline. Cho nên các cụ đừng mua, phí tiền ạ

Dan du an

Xe ba gác

hairyscary

Xe điện
Em báo cáo các cụ là áo em đánh xong thì mềm, để 2 hôm lại cứng chả khác gì đợt em bôi vaseline. Cho nên các cụ đừng mua, phí tiền ạ
Sao cụ không xem có phải tại cái áo của cụ không đã? Minkoil và các sản phẩm dầu, mỡ dưỡng da vẫn được bán và sử dụng để dưỡng đồ da khắp nơi mà.

Cái áo da của cụ đã phải chịu những gì cụ có nhớ hết được không? Khô cóng , xong rồi nhận các kiểu khoai tây, lòng trắng trứng, cồn, vaseline, mấy lần hấp với xì-pa và đủ các thứ các chỗ hấp với xì-pa đấy tương vào? Và còn những gì nữa ạ?
Da vẫn cần có độ ẩm. Tương nhiều kem, sáp, dầu vào nhiều quá sẽ làm sợi da ngậm dầu, không giữ nước được, sợi da nở ra, da không còn thông thoáng nữa.

Nhẽ phải đổi là cho cụ xài đồ da là phí tiền =)) =)) =))

Dan du an

Xe ba gác
Sao cụ không xem có phải tại cái áo của cụ không đã? Minkoil và các sản phẩm dầu, mỡ dưỡng da vẫn được bán và sử dụng để dưỡng đồ da khắp nơi mà.

Cái áo da của cụ đã phải chịu những gì cụ có nhớ hết được không? Khô cóng , xong rồi nhận các kiểu khoai tây, lòng trắng trứng, cồn, vaseline, mấy lần hấp với xì-pa và đủ các thứ các chỗ hấp với xì-pa đấy tương vào? Và còn những gì nữa ạ?
Da vẫn cần có độ ẩm. Tương nhiều kem, sáp, dầu vào nhiều quá sẽ làm sợi da ngậm dầu, không giữ nước được, sợi da nở ra, da không còn thông thoáng nữa.

Nhẽ phải đổi là cho cụ xài đồ da là phí tiền =)) =)) =))
Em cũng không ngu thế đâu cụ ơi, dùng thử loại nào em chỉ test 1 vùng thôi. Ý của em ở đây là nếu đồ của các cụ còn ngon thì ok còn đồ mà đã cứng thì mấy cái đó cũng phí tiền thôi.

Me^4ba'nh

Xe tăng
1. Áo da tốt, mang hiệu hấp. Mới mang về thì mềm bóng hơn ... mới. Được thời gian cứng như mo nang , da bị dạn.
2. Áo da khác,túi da đưa cho người đánh giày cẩn thận đánh ( chắc bằng xi đánh giày) : mềm , không bóng nhưng thấy ổn.
Hóng các cụ sản phẩm làm mềm da, xi áo da.

blackstart1

Xe tải
Dùng dầu dừa được không các cụ. Em làm theo google thấy áo cũng mềm hơn thật :-?

Ryan848

Xe container

đây các cụ ơi, ghé qua tham khảo xem. Theo em đến trực tiếp spa >>> học lỏm, thấy ngon mua về sau tự làm =))

viper

Xe hơi
Nếu là đồ da thật và có giá trị thì các cụ mang qua Clason ở 68C Trần Quốc Toản nhé, ở đây toàn bộ nguyên liệu nhập khẩu Châu Âu, lười thì làm dịch vụ ở đây luôn, còn không thì các cụ có thể mua các loại dưỡng , xi về tự làm cho tiết kiệm.

http://clason.vn/ các cụ tham khảo thêm trên web hoặc fb của cửa hàng

Mazda082015

Xe tải
ko liên quan đến áo da, nhưng nhà e có con gấu thật nhồi bông, da nó bị bong lông ở một số chỗ. em muốn sửa lại con gấu nhồi đó thì sửa ở đâu được ạ. E đã lên Hoàng Hoa Thám rồi nhưng ko có hàng nào sửa cả. Các cụ biết đâu chỉ em với

TechNip2016

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ vào link của bạn này, nói bạn ấy tư vấn rồi mua kem về tự triển chiêu, đỡ phải mang đi đâu.
Em order 2 lọ, một để làm sạch bề mặt, một lọ kem dưỡng. Đánh xong thấy mềm mại và bóng bẩy hơn. Dưng đắt quá, chi phí 2 lọ một triệu.

theanhbplc

Xe buýt
Em cũng muốn mua 1 lọ để tự làm. Cụ có link nào mua online vứt nên cho ae nhờ với. Em nghĩ nhiều cụ cần. Em có cái mua từ 98 đến giờ gần 10 năm nay không mặc do đi 4b mà em vẫn tiếc chưa vứt đi. Để khi nào không đi làm nữa mặc thì bố chấy. Lớp lót lụa màu may cực nét, rất đẹp. Mặc ấm thôi rồi mỗi tội để lâu không bảo dưỡng nó hơi cứng. Áo em nó dạng cổ bẻ và có ve, kéo lên cũng được. Nhưng nó dày hơn áo của cụ nên rất nặng.
Em mới đặt mua lọ xi cừu như cụ //pumzen// tư vấn, cụ lên lazada hay shoppee đều có.

mlnguyen268

Xe hơi
Hơi lạc đề tí nhưng nhờ các cụ chút ạ, em mua áo da bên châu âu body vừa nhưng tay hơi dài. có địa chỉ nào uy tín để cắt ngắn tay cho vừa ko ạ? em cám ơn các cụ