[Funland] xin địa chỉ mua dàn đại nội địa nhật

tieunguno1

Xe đạp
e đang muốn mua bộ dàn đại ( đang ưng dáng em Kenwood A 85, S-7i hay 5j hoặc sony790 hình thức đẹp nguyên bản tý ạ) nhờ các cụ tư vấn cho e địa chỉ hàng nội địa Zin của nhật với ạ
Cảm ơn các cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

tieunguno1

Xe đạp
kính cụ :D

ĐT 0983698887
Số 67 ngõ 225 phố Nguyễn Đức Cảnh,Hoàng Mai,Hà Nội.
www.amthanhnoidia.com
cám ơn cụ, e cũng tìm hiểu được trên web và cũng biết đến chỗ này, đang biểu cuối tuần này đến coi được ôm về đây ạ, (alo cụ trả lời rất nhạt cụt hết cả hứng mua) nhắn tin thì cụ không trả lời.
p/s: có cụ nào mua ở đây chưa, đánh giá chất lượng và chế độ tn ạ. e đang kết e Ken A85 ạ. tầm tiền đấy có cụ nào đánh giá được e nào hay và hoành tráng nữa ko ạ ( dàn đại nhé)

xuannt

Xe đạp
cám ơn cụ, e cũng tìm hiểu được trên web và cũng biết đến chỗ này, đang biểu cuối tuần này đến coi được ôm về đây ạ, (alo cụ trả lời rất nhạt cụt hết cả hứng mua) nhắn tin thì cụ không trả lời.
p/s: có cụ nào mua ở đây chưa, đánh giá chất lượng và chế độ tn ạ. e đang kết e Ken A85 ạ. tầm tiền đấy có cụ nào đánh giá được e nào hay và hoành tráng nữa ko ạ ( dàn đại nhé)
chúc cụ mau rước được em nó về :D

Chỉnh sửa cuối:

tieunguno1

Xe đạp
chúc cụ mau rước được em nó về :D
cám ơn cụ, đang mong lắm rồi, rước về e sẽ rì viu lên các cụ thưởng thức, biết là dàn đại âm ko ngon bằng bộ hiend bg nhưng thôi chiều ông già nhà vậy :D
(tầm 7.5 tr chơi bộ hiend thì âm thanh thơm hơn nhiều các cụ nhể)

tieunguno1

Xe đạp
hị tìm mãi mà toàn các cửa hàng hết dàn đại các cụ ạ, còn mỗi chỗ cụ amthanhnoidia.com - cụ ruby thang alo chảng thấy cụ trả lời gì, ko có cụ nào biết review e cái nhỉ,
Theo các cụ. Bộ giàn đại kenwood nghe nhạc vàng có hay không ạ.
nghe cũng tạm được đấy cụ ạ, trước nhà e cugx chơi rồi, thực ra tầm tiền đó fuc vụ tai trâu mình cũng được rồi, âm thanh cũng 2-3 đường tiếng + chất lượng nhạc chuẩn là oke cụ ạ

NgocDiep0403

Xe đạp
em cung co cam nhan giống cụ chán ko thèm mua