Xin địa chỉ làm đèn xenon uy tín ở Hà Nội

philongcar

Xe tăng
lắp xenon ra ngoài dễ bị mấy thím người tranh ảnh gạ đánh, với hay vào chốt hơn là GC vì độ sáng chói của nó + ko có fa/cos (đèn ko đủ tiêu chuẩn) :))

duc29685

Xe máy
Ý của cụ PerfectVP là để khuyến cáo trước cụ ợ. Cơ bản ở đời làm gì cũng phải nhìn trước ngó sau một chút chớ, nếu ai cũng chỉ biết nghĩ cho cái thân mình thì ... sướng quá cụ ợ :P Em ngồi trong oto mà cứ gặp xe máy xenon kiểu trẻ trâu chói loi đi ngược chiều em có đèn nào giương hết vào mặt chúng nó.

Về vấn đề của cụ. Nếu là xe máy thì em khuyên cụ nên tính bài chế gương cầu, nếu tài chính hạn hẹp có thể làm một vòng dạo phố huế. Còn nếu cụ đã quen nghịch xe và tài chính cũng rộng rãi chút thì có thể lượn tìm một quả gương cầu pha cos nào của xe hơi thừa ra / mua luôn mới 1 quả đơn rồi chế vào xe là chuẩn nhất cụ ợ. Đợt trước em đặt thừa 1 đôi bi xenon về chia cho 2 xe máy ở nhà, chuẩn luôn cụ ợ.
Tặng cụ vài hình hồi em nghịch:

Đèn đóm trước khi lắp

Ướm vào xe (xe em đèn zin chân HS1 thì ứom bi cầu D2S vào chuẩn luôn chỉ việc bắt vít, ko đục khoét gì).

Bật thử phát:

Đường cắt: Cos (thế này mới không chói người ta ợ):

Pha:

Em chạy tít mít 1 đêm, sáng hôm sau hết điện acquy luôn, phải mua cái sạc to hơn với đấu lại đường điện xíu thì từ đó tới giờ cũng tầm nửa năm mọi thứ đều nuột nà cụ ợ. Đi đường ko sợ bị chửi :))
Chơi như cụ chỉ có thể nói là Đỉnh

nguyenlinh88

Xe đạp
tùy ngon rởm
thấy loanh quanh dưới 1tr cũng có cả Bi + xenon nhưng chẳng bít chất lượng thế nào