[Funland] Xin địa chỉ khám sức khỏe tổng quát cho cá nhân

kitty phương

Xe máy
Em muốn hỏi nhờ các cụ ở Hà Nội muốn kiểm tra sức khỏe tổng quát định kì thì nên qua viện nào. Ngày trước em thấy có nhiều viện nhưng giờ các bệnh viện đều nhận theo dạng cơ quan số lượng nhiều chứ ko nhận lẻ. Em search thì thấy toàn ra bệnh viện tên lạ hoắc, cụ mợ nào có kinh nghiệm cho xin ít thông tin ạ.
Em hỏi là hỏi khám theo gói xét ngihiệm chiếu chụp... chứ ko phải đến khám mới chỉ định.

Tiengmuadem

Xe hơi
Đợt rồi e khám tổng quát ở Melatec hết đâu gần 6 củ bao gồm chiếu chụp xét nghiệm full, gói này cơ quan e tt tính vào khám sk hàng năm

allan

Xe hơi
cụ qua phòng khám MEDLATEC ấy, qua họ tư vấn làm các gói xét nghiệm xong đi về thôi. bao giờ có kết quả họ khác gửi qua tin nhắn và có bác sỹ gọi tư vấn, chứ khám mà vào viện thì chờ đợi lâu lắm.

poiuy

Xe ba gác
Cty em khám tổng quát tập thể nhiều nơi, có cả Med, 108, viện ĐH Y thì em thấy dịch vụ Med tốt nhất còn chất lượng thì viện ĐH Y là tốt nhất.

chaunhuado1

Xe tải
Em muốn hỏi nhờ các cụ ở Hà Nội muốn kiểm tra sức khỏe tổng quát định kì thì nên qua viện nào. Ngày trước em thấy có nhiều viện nhưng giờ các bệnh viện đều nhận theo dạng cơ quan số lượng nhiều chứ ko nhận lẻ. Em search thì thấy toàn ra bệnh viện tên lạ hoắc, cụ mợ nào có kinh nghiệm cho xin ít thông tin ạ.
Em hỏi là hỏi khám theo gói xét ngihiệm chiếu chụp... chứ ko phải đến khám mới chỉ định.
Cụ qua Hồng Ngọc chỗ trung tâm thương mại Long Biên mall (cạnh showroom oto Volvo) khám sk toàn diện ok đấy. Nhanh và giá khá vừa phải.

kitty phương

Xe máy
Em cảm ơn các cụ đã tư vấn. Sáng em qua medlatec chỗ nghĩa dũng làm gói tổng quát 2 củ rồi ạ. Khám cơ bản siêu âm ổ bụng, tuyến giáp, x quang. Xét nghiệm chỉ số đường huyết, gan thận…
Dich vụ ok, nhanh.

chaunhuado1

Xe tải
Em cảm ơn các cụ đã tư vấn. Sáng em qua medlatec chỗ nghĩa dũng làm gói tổng quát 2 củ rồi ạ. Khám cơ bản siêu âm ổ bụng, tuyến giáp, x quang. Xét nghiệm chỉ số đường huyết, gan thận…
Dich vụ ok, nhanh.
Tất cả những việc này cụ được làm ở đó trong thời gian bao lâu? 2 tiếng ko?