Xin địa chỉ độ SH Việt thành SH nhập

quangtruong94

Xe hơi
Nhiều bác cũng hay, bỏ ra kha khá tiền để xe đời mới giống xe đời cũ - chính xác là độ từ đời mới thành đời cũ chứ ko phải xe việt thành xe Italia vì cùng đời thì xe Việt và xe Ita dáng giống hệt nhau.
Tiền xe 90+đang ký+ tiền độ = khoảng 110. Nếu thích dáng cũ thì chịu khó tìm là được.
Mua xe đời mới đi lành với tiết kiệm xăng lại rẻ hơn mà cụ.cơ mà ko thể phủ nhận là kiểu dáng đời mới xấu.nhất là phần mặt tiền :) độ lại cho đẹp hơn thôi cụ

manhkienmobile

Xe buýt
Nhiều bác cũng hay, bỏ ra vài triệu chỉ để cho nó giống xe nhập. Không hiểu giống xe nhập thì đi nó oai hơn hay sao??? Có độ gì thì nó cũng vẫn là cái xe Việt không hơn không kém, đi đường mọi người cũng vẫn nhận ra thôi. Giấu sao nổi.Bác độ cho đẹp thì Ok, chứ độ cho giống thì mình nghĩ bác không nên
Cũng có quan điểm gần giống với cụ, sơn vành, tay sách, càng ..... Nhìn nó khoẻ và đẹp chưa chả mong gì giống nhập

chebon

Xe buýt
Chuẩn ạ. Việt thì độ giống thì vẫn là việt. Chỉ có cái nào xấu quá, ví dụ như cái mặt nạ k ưng ý thì thay loại khe gió vào thì cũng đc. Chứ cố giống làm gì. Chưa kể đến dàn nhựa thay lởm còn hơn nhựa theo xe ạ. Đi 1 thời gian rung rè rè đến lúc ý lại bảo biết thế :)))
Cụ am hiểu đấy

poorme09

Xe đạp
Thưa các cụ e đang muốn độ SH Việt màu trắng thành như hình

Đại loại là làm cơ bản mấy thứ như mặt nạ, áo, pô, chỉ ngang thân.... Em tìm trong diễn đàn không thấy có topic nào có thông tin về độ SH như hình.
Các cụ có kinh nghiệm chỉ giúp e cái địa chỉ uy tín giá hợp lý với ạ. Em ở khu Mỹ Đình nên nếu loanh quanh gần đấy được là tốt nhất ạ. Em rót sẵn rượu hầu các cụ ạ
Ôi zời ơi bác ở đâu mà sao lại có hình mẫu ý tưởng giống em vầy? Em thích cái mẫu độ này điên đảo luôn. Bác đã đi độ chưa?

Chỉnh sửa cuối:

facebook001

Xe tải
Thưa các cụ e đang muốn độ SH Việt màu trắng thành như hình

Đại loại là làm cơ bản mấy thứ như mặt nạ, áo, pô, chỉ ngang thân.... Em tìm trong diễn đàn không thấy có topic nào có thông tin về độ SH như hình.
Các cụ có kinh nghiệm chỉ giúp e cái địa chỉ uy tín giá hợp lý với ạ. Em ở khu Mỹ Đình nên nếu loanh quanh gần đấy được là tốt nhất ạ. Em rót sẵn rượu hầu các cụ ạ
Như hình là độ sport kb là độ sh nhập b nhé . Sơn vành tĩnh điện 48 châu long ( fb thanh kevil ) hoặc sơn phun ở mỹ đức ( fb trình lương thiện ) chỉ vành chỉ ngang thân ốp pô mặt nạ hay full dàn vỏ độ Nhập đều ở 2B cao bá quát
B có thể vào hội SFC trên facebook để tìm hiểu thêm về độ xe và địa chỉ độ xe

minhtoan8686

Xe máy
cụ thử ra Sài Gón Độ Xe e thấy nhiều người làm lắm cụ ạ

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
hà nội chỗ Xã đàn, độ thành SH ý luôn, mà sao Việt lại muốn thành Í là sao

nguyentiengb

Xe hơi
chỗ xã đàn bác ơi,hôm trước e vừa qua đó độ cái pần yếm trước.
Cảm nhận là nhựa khít,chắc,đi 80km/h ko rung lắc

và kêu ọc ọc ji cả.Chủ nhiệt tình ( ae ngồi chờ độ xe lại dc mời làm vài lon ken =)) )
Giá cho phần đầu là 4 cụ,đắt hơn chỗ khác vài tăm k thoai.hàng nhà iem đây ạ

Tap Nguyen

Xe buýt

và kêu ọc ọc ji cả.Chủ nhiệt tình ( ae ngồi chờ độ xe lại dc mời làm vài lon ken =)) )
Cụ chấp nhận đắt hơn chỗ khác vài trăm k thì hẳn là hàng ở đây chất lượng tốt hơn chỗ khác phải không?
Em cũng tính sang tháng lấy xe rồi thay dàn áo mà phân vân quá không biết chất lượng ở đây tốt hơn cho cao bá quát hay không mà đắt hơn hẳn

benten11

Xe hơi
Em cũng đang quan tâm chủ để này. Hóng các cụ.

cutitbaby11

Xe hơi
Các cụ qua 360 xã đàn xem sao,e thấy chỗ đấy có vẻ uy tín hơn mấy bác ở cbq,dù gì thì ở xã đàn cũng là đầu tiên về độ shvn mà,cá nhân e lại k thích thay lắm,mất đi cái zin của xe,e đi gần 3 năm r vẫn để zin,cái này thì dành cho bác nào vỏ vỡ với xước xát nhiều thì e thấy thay là hợp lý,nhiều cụ e thấy vừa lấy từ head về xog độ lại toàn bộ full op của sh nhập ,cả vành 5 chấu nữa hêt tầm khoảng ~15 củ nữa rồi,thây xót hộ mấy cụ ấy vãi .mua xe xog đky các kiểu vào nữa cũng khoảng gần 100đối với 150 xong thêm 15 củ nữa để độ thì với số tiền đấy cố thêm chút nữa e làm con nhập cũ hơn .ý kiến của riêng e thôi,mỗi người 1 sở thích nên các cụ đừng gạch đá em,chúc các cụ độ đc xe ngon và hợp lý.

matkinhviet.vn

Xe hơi
Website
www.matkinhviet.vn
cho mình hỏi, có thấy nhiều chỗ độ chỗ trước được rồi mà còn cái đèn hậu chưa thấy ai làm, khôing biết có ai làm chưa ạ.
Em cảm ơn

Tap Nguyen

Xe buýt

Cụ bọc lại vỏ yên nữa hả, bao nhiêu vậy?

bigbreak

Xe hơi
không biết phần thân với đuôi có độ được cho nó tròn tròn giống nhập hẳn không vậy các cụ?

nguyentiengb

Xe hơi
Cụ chấp nhận đắt hơn chỗ khác vài trăm k thì hẳn là hàng ở đây chất lượng tốt hơn chỗ khác phải không?
Em cũng tính sang tháng lấy xe rồi thay dàn áo mà phân vân quá không biết chất lượng ở đây tốt hơn cho cao bá quát hay không mà đắt hơn hẳn
em cứ đánh liều, cũng nghĩ tiền nào của đấy,nhựa nó chỉ khác tí là tiền nó khác ngay cụ ạ.nước sơn nữa,bảo hành 1 năm.Hiện tại vẫn ngon lành lắm,đóng 80-100 vẫn im re ,sờ lắc lắc ko thấy hiện tượng lỏng lẻo

Tap Nguyen

Xe buýt
em cứ đánh liều, cũng nghĩ tiền nào của đấy,nhựa nó chỉ khác tí là tiền nó khác ngay cụ ạ.nước sơn nữa,bảo hành 1 năm.Hiện tại vẫn ngon lành lắm,đóng 80-100 vẫn im re ,sờ lắc lắc ko thấy hiện tượng lỏng lẻo
Chỉ cái bộ yếm trước thôi thì không đáng kể nhưng thay full vỏ thì chênh nhau vài triệu lận cụ ah, em tính mấy hôm nữa lấy xe và thay full dàn áo

NoAvatar

Xe tải
Có cụ nào thích dàn nhựa độ này k. E để lại 3tr7. Tình trạng: gồm đầu đèn, yếm, hông sường.
Hông sườn đẹp tuyệt k 1 chỗ xước, yếm xước dăm 2 bên nên chấm tạm sơn che khuyết điểm, pha đèn đẹp .