Đánh giá Xin đánh giá yaris 2018

VNKingman

Xe buýt
Gớm, ai chứ em chẳng lạ gì cụ, lúc cụ mới mua xe cụ lại chả chê lên chê xuống nó. Giờ suốt ngày nâng tầm con xe lên, chắc để bán cho được giá. Cụ đi lắp gạt nước còn bị Toy họ xoay
cho mà vẫn sale hộ họ. Thảo nào ông Duy quý cụ thế.

vâng Những gì tôi viết hoàn toàn chính xác. nếu có tiền tôi mua phân khúc C chứ k mua yaris nữa vì nó chẳng có gì và đắt. và tôi cũng viết k có con nào hôn yaris ở cùng phân khúc.
tôi cũng k nâng bì cho Toy. Cụ thấy tôi nói có khách quán k và có gì nâng bì cho Toy k nhỉ

Hoangkh

Xe tải
vâng Những gì tôi viết hoàn toàn chính xác. nếu có tiền tôi mua phân khúc C chứ k mua yaris nữa vì nó chẳng có gì và đắt. và tôi cũng viết k có con nào hôn yaris ở cùng phân khúc.
tôi cũng k nâng bì cho Toy. Cụ thấy tôi nói có khách quán k và có gì nâng bì cho Toy k nhỉ
E chỉ thấy cụ nói buồn cười, ngày xưa thì cụ nói mua Mazda3 1.5 cũng được, cruze cũng dc. Giờ lại kêu máy 1.5 trên xác nặng là yếu. Trong khi thực tế là dùng 1 số chấm động cơ các hãng xe luôn tinh chỉnh cho công suất phù hợp với xác xe. Điển hình là thông số động cơ của Rush cũng 1.5 với 102 mã không khác gì Vios mà nó vẫn chạy dc. Ví dụ thêm là Airblade với SH125 đều 125 cả, SH còn nặng xác hơn Airblade mà đi SH vẫn bốc hơn.
Còn cái chuyện hỏng vặt hay không thì nó rất nhiều yếu tố kết hợp với nhau trong quá trình sử dụng. Nếu Toyota chắc chắn xe của họ ko hỏng vặt linh tin sao họ ko cho cái gói bảo hành 5 năm như hãng khác đi. Trong khi đồ Toy vừa rẻ vừa dễ kiếm.

VNKingman

Xe buýt
E chỉ thấy cụ nói buồn cười, ngày xưa thì cụ nói mua Mazda3 1.5 cũng được, cruze cũng dc. Giờ lại kêu máy 1.5 trên xác nặng là yếu. Trong khi thực tế là dùng 1 số chấm động cơ
các hãng xe luôn tinh chỉnh cho công suất phù hợp với xác xe. Điển hình là thông số động cơ của Rush cũng 1.5 với 102 mã không khác gì Vios mà nó vẫn chạy dc. Ví dụ thêm là Airblade với SH125 đều 125 cả, SH còn nặng xác hơn Airblade mà đi SH vẫn bốc hơn.
Còn cái chuyện hỏng vặt hay không thì nó rất nhiều yếu tố kết hợp với nhau trong quá trình sử dụng. Nếu Toyota chắc chắn xe của họ ko hỏng vặt linh tin sao họ ko cho cái gói bảo hành 5 năm như hãng khác đi. Trong khi đồ Toy vừa rẻ vừa dễ kiếm.
cái gì phát biểu đều có sự tìm hiểu cụ ạ. mazda 3 1.5 bị kêu động cơ 1.5 yếu tốn xăng đã có từ lâu. cụ vào group mazda 3 mà xem. xé cerato hay hỏng vặt công tắc chân phanh và ABS có nhiều cụ vào group Cerato mà xem có đủ và k ái dấu đâu