[Funland] Xin Clip tai nạn lúc 18h15-18h20 đoạn số 07 Thái Hà ngày 25/09/2020.

Elfangor

Xe đạp
Cụ có vẻ lấn làn rồi. Nhìn tối ko rõ là cụ chèn lên xe máy ở làn nào. Hoà giải được là tốt thôi cụ
Em ko lấn làn các bác ạ, va chạm xảy ra ở làn bên em, Em cũng chỉ mong hòa giải lên lấy xe về thôi mà :((

XPQ

Xe cút kít
Em đoán là xe máy tạt đầu ô tô kia, bị va chạm nên mất lái và chui tuột vào gầm xe bác thớt.
Xúi quẩy thật. Mong là người ngợm không sao thì nhanh ai về nhà nấy.

VCHDHN

Xe container
Giống như 2 bánh va chạm xe khác xong trượt vào xe cụ, công nhận cụ đen thật đấy :(
Em vừa xem lại thì đúng như cụ nhận định:). Có vẻ bị húc mạnh vào mít nên mất lái bắn sang chiều ngược lại. Phải cớ 4 bánh mới tác động lực mạnh như thế mà không rõ lắm vì ánh đèn loang loáng:)

DPFashionWomen

Xe buýt
Website
chaca.com.vn
sau qua đoạn tối om như mực này cụ đá pha lên cho sáng nhìn đc vật cản mà ko chói mắt ng đối diện

via OTOFUN for iPhone

Ducanhtran

Xe hơi
Lấn chỗ vạch đứt thì vẫn bị bất lợi khi có tai nạn ah cụ? Thấy cụ chủ bảo chỉ chèn qua xe thôi, và cụ ấy cũng ko phải ng gây ta tai nạn. Ông xm cũng có dấm còn gì. Chắc mất ít thăm hỏi. Vde là chỉ sợ bị xxx lợi dụng vòi tiền.
Đúng rồi. Đứt hay liền thì tại điểm va chạm xe của mình đang ở phần đường nào mới là quan trọng cụ ạ. Đèn xe cụ chủ tối quá nhìn ko ra lúc cái xe máy Nó văng vào xe cụ chủ có lấn hay ko. Giờ xxx đo hiện trường mà cụ chủ có lấn làn là nó cò quay ngay. Còn ko thì nó để kệ cụ chủ hoà giải với xe máy thôi. Kiểu gì muốn nhanh thì cụ chủ cũng phải thiệt chút thì mới dc

Elfangor

Xe đạp
Đúng rồi. Đứt hay liền thì tại điểm va chạm xe của mình đang ở phần đường nào mới là quan trọng cụ ạ. Đèn xe cụ chủ tối quá nhìn ko ra lúc cái xe máy Nó văng vào xe cụ chủ có lấn hay ko. Giờ xxx đo hiện trường mà cụ chủ có lấn làn là nó cò quay ngay. Còn ko thì nó để kệ cụ chủ hoà giải với xe máy thôi. Kiểu gì muốn nhanh thì cụ chủ cũng phải thiệt chút thì mới dc
Em ở đúng phần đường khi va chạm, người lái xe máy có nồng độ cồn, mà em vẫn đang bị vòi các cụ ạ :((((((((

bimbim5656

Xe container
Em ko lấn làn các bác ạ, va chạm xảy ra ở làn bên em, Em cũng chỉ mong hòa giải lên lấy xe về thôi mà :((
K lấn làn thì cụ kiện ngc lại, đừng để xxx ăn bẩn. Nếu xxx k trả xe thì dọa làm đơn kiện luôn. Ngày xưa em bị oan gia giống hệt cụ, n lấn làn mất 40cm nên mình sai hoàn toàn. May mà ng bị nạn biết điều nên chỉ phải đền ít tiền. Cg phải mất một ít cho xxx nữa.

ttrunghaiau

Xe buýt
Cay *** khi gặp mấy cái tai bay vạ gió ntn, cay nhất là mình đúng mà vẫn phải đền bù cho thằng sai và bị củ hành bởi thằng thi hành luật 😡😡😡