[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

Thằng sếp khốn nạn, lợi dụng giúp một việc là quay sang gạ chịch. Thấy chuyện nhà ông này nó cứ nhục làm sao ý các cụ ạ; hiện lên ông thớt hèn hèn, cái éo gì cũng sợ, cái mọe gì cũng muốn tròn ve, không thiệt hại mất mát gì. Làm thằng đàn ông đừng bao giờ cho phép thằng khác tán tỉnh vợ mình. Giờ làm túi quà, đèo vợ đến nhà thằng sếp, hai vợ chồng tỏ cảm ơn sòng phẳng cái việc đã nhờ nó, ông biết phải ăn nói thế nào chưa, cũng phải có tí khí chất, thông điệp, nói ít hiểu nhiều, đừng trình bày lằng nhằng như ông biên thớt là được. Thử hỏi các ông vụng trộm mười mươi, vợ về tra khảo còn mà chối bay nữa là cô vợ ông thớt có vài cái tin nhắn vớ vẩn đến mùa quýt ông cũng chả hỏi được ra chân tướng đâu.
Vâng cụ, sếp là sếp vợ thôi, chứ so ngang thì nó cũng chẳng hơn em bao nhiêu, nên e không muốn đến nhà nó.

Phập

Xe điện
Mong cccm đừng lái chủ đề a, em cần xin tư vấn nghiêm túc ạ. Em đang mông lung quá. Tối qua e có chất vấn lại thì vợ e nó làm ầm lên và đòi viết đơn ly hôn. Hôm nay đi công tác với đoàn có sếp rồi ạ. Em đang đau đầu quá. Níu giữu mới khó chứ buông bỏ thì dễ ạ
Cơ hội đã đến cho đội khách

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ nên làm hộp Durex ném vào túi cho vợ. Nhắc khéo trời bắt đầu vào Đông, nhơ đi tất, đi ủng cho bảo vệ sức khoẻ. Vợ mà ốm là anh lại mệt đó =))

Em cũng kể chuyện này cho nó khách quan. Trước đây cũng có người nhắn tin tán tỉnh nó, nó về cũng nói lại với em và cho em xem tin nhắn nên em tin tưởng, giờ lại xảy ra sự việc thế này nên e mất niền tin quá. Ở nhà thì vẫn chăm lo cho chồng con.

Ôi thích quá

Xe buýt
Đi cắm hay bị cắm em đều đã trải qua.
Nếu phản ứng làm căng lại và không có dấu hiệu muốn cùng giải quyết, thường rơi vào 2 khả năng:
1. Vợ đang chán chồng: Mặc dù chưa có chuyện gì nhưng đã chán nói chuyện với nhau thì cứ thích kiểu gây lên.
2. Vợ chồng đang binh thường: % lớn là vợ có chuyện, đang dùng cách uy hiếp tinh thần lại để chồng hoang mang, tự trách lại bản thân sao nghi ngờ mình. Nếu vợ hoàn toàn 100% không có ý thì phải sử xự theo hướng cùng chia sẻ cơ.
Ông thớt đang thuộc hoàn cảnh nào ở trên?
Tình tiết doạ ly hôn đã xảy ra nhiều chưa?
Chuyện chưa có gì mà mở mồm thế, em cho đi ngay lập tức, ngay và luôn sau câu nói đấy.

cá sấu chúa

Xe hơi
Vâng cụ, sếp là sếp vợ thôi, chứ so ngang thì nó cũng chẳng hơn em bao nhiêu, nên e không muốn đến nhà nó.
Không muốn đến là không muốn, vì lý do gì thì chịu, chứ tôi thật, ông lại bảo so ngang thì so làm éo gì với cái loại thằng đó, riêng loại gạ chịch vợ người ta đã là loại kém tư cách rồi, ông lại có tư duy đi so với nó thì chán ông quá. Đã có ý nghĩ đi so sánh trong khi người ta tư vấn dùng việc đến nhà cảm ơn cho sòng phẳng - hãy nhớ là sòng phẳng nhé. Đời này khó ai ăn không ai cái gì lắm, nó giúp vợ ông thì nó cũng đòi gạ chịch trả công đấy thôi. Thôi cũng hiểu tầm si nghĩ đến đâu rồi, tóm váy là cái giề cũng muốn mà éo muốn mất giề. Kiểu như ông thớt không được cắm sừng cũng hơi phí hihi

Ôi thích quá

Xe buýt
Cái loại già mồm thế này, em sẽ triển khai phương án theo dõi, thu thập chứng cứ. Để làm gì? Để nó không được nuôi con.
Còn đã thích ăn ngoài, về tình cảm em lại thấy rất dễ giải quyết, ghen tuông làm gì cho mệt, ko thích thì thôi, nghỉ luôn.
Thằng kia thì đừng nghe xui dại động gì đến nó, có gì thì do vợ mình chứ trách gì nó, vợ mình chả phản đối thì thôi, cụ làm gì được nó.

5599

Xe buýt
Cảm ơn cụ đã tư vấn ạ. E cũng trao đổi với vợ thì vợ em bảo là ai cũng cần có khoảng trời riêng, em không được xâm phạm đời tư của cô ấy. Em chưa nói đến chuyện trên, em chỉ hỏi là a thấy em xóa mấy tin nhắn, thế là cô ấy to tiếng với e rồi bảo e không được làm như vậy. Trước giờ e tin tưởng vợ lắm nhưng giờ lại thấy mông lung quá. Em có nổi nóng thì mấy hôm nay lại ngọt nhạt với em.
Nói như này thì coi như xong rồi!!
Chuẩn bị hết cuốn tiểu thuyết, sang đọc dòng văn học hiện thực.

Đi cắm hay bị cắm em đều đã trải qua.
Nếu phản ứng làm căng lại và không có dấu hiệu muốn cùng giải quyết, thường rơi vào 2 khả năng:
1. Vợ đang chán chồng: Mặc dù chưa có chuyện gì nhưng đã chán nói chuyện với nhau thì cứ thích kiểu gây lên.
2. Vợ chồng đang binh thường: % lớn là vợ có chuyện, đang dùng cách uy hiếp tinh thần lại để chồng hoang mang, tự trách lại bản thân sao nghi ngờ mình. Nếu vợ hoàn toàn 100% không có ý thì phải sử xự theo hướng cùng chia sẻ cơ.
Ông thớt đang thuộc hoàn cảnh nào ở trên?
Tình tiết doạ ly hôn đã xảy ra nhiều chưa?
Chuyện chưa có gì mà mở mồm thế, em cho đi ngay lập tức, ngay và luôn sau câu nói đấy.
Trc cũng dọa ly hôn 1 lần rồi cụ, em cho nó về nơi sản xuất luôn. Sau cùng mẹ vợ với vợ xin lỗi e e mới cho về. Em đã cấm kiểu cữ có chuyện là lại đòi ly hôn, lần này là lần 2. VC e trc chuyện này vẫn bt ạ

dalink

Xe điện
Chắc thằng kia là TP giáo dục hay cao hơn là GĐ Sở. Thực ra đối tượng này k khó xử lý.

Vợ cụ giải thích thế là hợp lý. Cũng k nên đào sâu.

Nhưng cụ gặp thẳng thằng chó kia và nói thẳng:
- tao có bằng chứng mày gạ gẫm vợ tao (tin nhắn, ghi âm). Cho nó xem tin nhắn.
- Mày thôi trò đó. Nếu còn gạ gẫm, hay trù úm, tao sẽ tung lên mxh, gửi ubkt, báo chí, và gửi cho phó của mày, gia đình, vợ con mày.
- Ghi âm cuộc nói chuyện lại.

Nó sẽ vẫn phải giúp vợ cụ thôi. Nhưng đừng để nó thọc lại và cũng đừng nhận gì của nó.

Vợ em vừa mới giải thích là em có nhờ anh ấy giúp 1 việc, hôm ấy anh đó nói là say nên nói linh tinh, em không nhắn lại gì cả. Em xóa đi vì sợ anh xem được lại nghĩ linh tinh rồi ảnh hưởng đến tình cảm gia đình. Em không biết giải thích thế nào cho anh hiểu cả.
Em hỏi lại: Thế tại sao không nói anh để tìm cách xử lý.
Vợ em nói: Em không có gì với anh ấy cả, em đã giải thích rồi a không chịu hiểu thì kệ anh, e cũng không muốn nói nữa.
Em hỏi: Thế giờ em có muốn anh giúp e để sau không còn những tin nhắn như thế không
Vợ em bảo: Anh để yên cho em làm việc.
Như thế vợ em đã chấp nhận những thứ như thế để yên ổn công việc.
Em phát điên quá.

VoCan

Xe điện
Vâng cụ, em nói với vợ nếu mình nghiêm túc thì nhắn lại cho họ biết thì sẽ không có lần thứ 2 họ nhắn vậy cho mình nữa. Vợ
E nó không nghe nó bảo em không nhắn lại đâu ảnh hưởng công việc của mình.
Nghe ko ổn tí nào , em thật .

VoCan

Xe điện
Chắc thằng kia là TP giáo dục hay cao hơn là GĐ Sở. Thực ra đối tượng này k khó xử lý.

Vợ cụ giải thích thế là hợp lý. Cũng k nên đào sâu.

Nhưng cụ gặp thẳng thằng chó kia và nói thẳng:
- tao có bằng chứng mày gạ gẫm vợ tao (tin nhắn, ghi âm). Cho nó xem tin nhắn.
- Mày thôi trò đó. Nếu còn gạ gẫm, hay trù úm, tao sẽ tung lên mxh, gửi ubkt, báo chí, và gửi cho phó của mày, gia đình, vợ con mày.
- Ghi âm cuộc nói chuyện lại.

Nó sẽ vẫn phải giúp vợ cụ thôi. Nhưng đừng để nó thọc lại và cũng đừng nhận gì của nó.
Cụ thớt làm như thế này là chuẩn á , doanh có hình ảnh tin nhắn với ghi âm là có thằng sun vòi

Nó ở phòng cụ à. Chắc em xử lý như cụ nói là hợp lý nhất. em xem vợ em nó phản ứng thế nào

tranmanhha

Xe điện
Tin nhắn kiểu tán tỉnh mập mờ thế kia em đoán là chưa ấm chén gì. Chứ đã cặp với nhau rồi thì đã chả phải ước.
Quan trọng là từ giờ trở đi vợ cụ sẽ như nào thôi.
Theo em làm cho vợ nghỉ cmn luôn, chuyển chỗ khác.
Cụ phán chuẩn này. Cái gì chả có giá của nó. Gặp thằng sếp à ơi, nó chả bao giờ từ bỏ mục đích. Nếu là cơ quan nhà nước, thì còn ăn thua được. Chứ tư nhân thì phải bỏ. Trừ khi vợ cụ chủ có mục đích khác.