[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

ipadair2

Xe tải
Mịa, công nhận nhiều thằng chỉ đáng gọi là con đực, suy nghĩ bằng trym. Gái mú thiếu gì chỗ, em thì không biết đi đuổi hoa bắt bướm ở đâu, trong cv là tuyệt đối không bao giờ dây dưa. Khó khăn lắm mới có chỗ đứng với đời, chỉ vài giây lê tê phê mất hết thì quá ngu

HoangBach4970

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Ca này khó khăn

datto70

Xe container
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Chắc tay TP giáo dục huyện ( dự thế) có ý định à ơi 1 cô giáo viên có cơ cấu lên hiệu phó ( hoặc đã là hiệu phó) rồi. Nó là TP phòng nên nó biết những TN nội dung như thế với tần xuất nhiều qua lại với nhau cũng đủ xem xét tư cách Viên chức rồi đó mà nó vẫn NT như vậy là có vấn đề rồi. Nhưng với câu TN như cụ nêu thì Vợ cụ với Nó chắc chưa đi quá xa đâu, chỉ là mới dạo đầu thôi ( chưa chịch xoạc).
Còn vợ cụ: zalo 1-3 giờ sáng mà diễn ra trong nhiều ngày thì dự cao là zalo Không trong sáng với ai đó. Việc nó xóa TN cũng có vấn đề.
Nói tóm lại: (1). Muốn giữ gia đình lại thì nên trao đổi thẳng với vợ và yêu cầu chấm dứt, chỉ làm GV thường thôi, đừng đổi thể xác lấy danh vọng, nếu Vợ cụ kg đồng ý thì Giải tán; (2). Muốn đánh cả 2 rồi Giải tán thì có chiêu: Giả chết bắt quạ, khi bắt được rồi, có bằng chứng thì đâm cái đơn cho cả 2 mất 1 số thứ. Còn cụ thì độc thân từ ngày đó trở đi, đến khi làm ván mới.

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Chắc là thằng trưởng phòng GD, nói luôn là chức này nó chén cơ số GV các trường, cỡ trưởng phó trường thì trong tầm tay. Vk bác chỉ nên làm gv thường thôi, làm hiệu phó thì mấy năm lại tái nghèo nếu ko muốn thò cái khác, hơn quái gì. Mà bả dạy môn gì, nếu kiếm tầm 20 củ/tháng thì đến chửi vào mặt thằng kia chứ sợ gì.
GV nếu chỉ làm gv có cái rất hay là chả sợ bố con thằng nào cả :)), nhưng nếu có tham vọng thì mất nhiều lắm.
Nếu là cháu cháu gài bẫy bóc phốt thằng cặn bã này ngay và luôn, cái nghề giáo viên giẻ rách tiếc mẹ gì.

cdcn

Xe điện
Cụ chủ thớt có vẻ không nhận ra sự nghiêm trọng của tình hình
Cũng nhận ra nhưng kiểu cứ “thủ dâm tinh thần” và mong không có chuyện gì xảy ra ấy. Nói chung, em thấy ông chủ thớt cứ hèn hèn thế nào ấy!

Utopia79

Xe buýt
Thôi, vậy là tan nát một gia đình. Nếu không lên OF xin tư vấn khéo còn níu kéo được, lên đây nghe các cụ chém xong về ra toà luôn. :D

Thelord74

Xe hơi
Mịa, công nhận nhiều thằng chỉ đáng gọi là con đực, suy nghĩ bằng trym. Gái mú thiếu gì chỗ, em thì không biết đi đuổi hoa bắt bướm ở đâu, trong cv là tuyệt đối không bao giờ dây dưa. Khó khăn lắm mới có chỗ đứng với đời, chỉ vài giây lê tê phê mất hết thì quá ngu
Chúng nó thích ăn free cụ ơi. Cụ mà ra ngoài phải tốn phí quà cáp các loại.

caphedahp

Xe tải
Cụ chủ topic có 2 mặt con rồi...Chẹp, Tình tình nghĩa nghĩa ....khổ vì tình, nhục cũng vì tính. Sướng thì ... 5ph

vanhai493

Xe điện
tình hình sao rồi cụ chủ ơi. có gì update cho ae hóng với ạ

cuhaifus

Xe container
Hỏi gì cũng chối cụ ạ, em chưa nói cho vợ biết là em đã xem dc tin nhắn đấy. Và tin nhắn đó đã bị xóa nhưng em chụp lại được.
Hỏi gì cũng chối thì khả năng là có tý đồng thuận, cụ nên cẩn thận

cá sấu chúa

Xe hơi
Cụ chủ thớt có vẻ không nhận ra sự nghiêm trọng của tình hình
Theo em đánh giá chả phải không biết nghiêm trọng mà là hèn, sợ mất việc, mất thăng tiến của vợ. Em nói thật làm thằng đàn ông thế là hèn, éo giúp được vợ thăng tiến, hoặc kinh tế vững cho vợ yên tâm làm giáo viên bình thường, mà lại còn chấp nhận ảo tưởng " vợ không có tình ý gì, vợ nó nhắn thế cho được việc", thế lào là "được việc" ấy là từ trong tư tưởng đã dám chấp nhận cho vợ đi lên bằng con đường khác. Chấp nhận thế rồi còn không muốn mọc sừng thì chỉ có đem cưa thôi hế hế

humxam75

Xe điện
Chuẩn nhất là cụ thớt dùng zalo của vợ nhắn lại là: em cũng yêu anh lắm nhưng chưa có dịp thể hiện :))

emyeumazda

Xe buýt
ngành giáo dục và công quyền là hay xảy ra tình trạng này , nguyên nhân chủ yếu là cơ chế quyền lực đã tạo ra sự quan liêu độc đoán của lãnh đạo , cùng với sự xuống cấp đạo đức xã hội,
ai đó đã từng viết, hiệu trưởng, chủ tịch tỉnh, chủ tịch huyện ... thời nay . còn gớm hơn cả vua thời xưa

sirius6688

Xe điện
Mong cccm đừng lái chủ đề a, em cần xin tư vấn nghiêm túc ạ. Em đang mông lung quá. Tối qua e có chất vấn lại thì vợ e nó làm ầm lên và đòi viết đơn ly hôn. Hôm nay đi công tác với đoàn có sếp rồi ạ. Em đang đau đầu quá. Níu giữu mới khó chứ buông bỏ thì dễ ạ
đưa mẹ ngay từ đầu ko đưa, chán vl

seamannb

Xe buýt
Đọc tút thôi cũng biết đi bộ và 10 km là nhiều. :))
Thế cụ không muốn OF có thêm thành viên mới à? hay chỉ muốn mấy thằng già sinh hoạt với nhau? Ngày xưa cụ có qua thời kỳ 10km đi bộ ấy không hay ở sẵn vạch đích?

victory1111

Xe hơi
Mang tin nhắn này thẳng đến ông ấy bảo nhẹ nhàng: "Mày có muốn vợ con họ hàng nhà mày biết ko tao cho biết luôn". Từ đó cụ cầm đằng chuôi việc này. Cần thiết cho vk dậm chân tại chỗ lấy đồng lương, mình cân team. Kiểu này cụ ko làm căng thằng chó kia nó tán tỉnh bánh vẽ thì vk cụ gục sớm ! Lại tan nát. Mà ko đâu vào đâu.

AkiraBin

Xe tăng
Đọc thớt và các comment của cụ thớt mà ức thay cho cụ, cả chán với cụ nữa, cụ đang sốc và dối trí nên có thể chưa tìm được giải pháp...

Về phần cụ: Đàn ông làm chồng đã có 2 đứa con mà cụ có vẻ quá yếu đuối, có phần nhu nhược, khả năng ngày xưa cụ cũng lụy tình mới lấy được cô ấy (cụ nó cô ấy cũng xinh), kinh tế cô ấy cũng đóng góp nhiều hơn..vv..Cụ có phụ thuộc hay mang ơn xin việc cho cụ ngày xưa không, Thêm nữa có thể cụ bỏ đói cô ấy cả tình dục lẫn tình cảm..vv..

Về phần cô vợ: Không được đoàng hoàng lắm, đong đưa cợt nhả bằng chứng là tin nhắn với Sếp, nhắn muộn, nhắn xong xóa ngay..vv..
Không biết tôn trọng chồng khi chồng thấy biểu hiện lạ hỏi cái đã nói Ly hôn , tỏ vẻ bất cần, kênh kiệu..
Không thật với chồng, nếu là cô vợ hết lòng vì chồng con, khi có kẻ nào đá đưa tin nhắn nọ kia sẽ kể hết cho chồng để cùng giải quyết, đấy là người vợ biết tôn trọng chồng và muốn giữ hp cùng chồng,
Có dấu hiệu say nắng, cụ chưa bắt được trai trên gái dưới nên cứ gọi là say nắng thôi đã cho đỡ sốc, chứ em cũng như nhiều cụ dự là Sừng cụ đã nhú hoặc đang mọc rồi..
Vợ cụ đang ở trong tình trạng tự tin là có chút sắc được nhiều người để ý, tự do tài chính, có sự nghiệp nên sẵn sàng đường ai lấy đi khi ông chồng yếu đuối kia dám xúc phạm đến "chuyện riêng tư"...Tóm lại vợ cụ có rất nhiều vấn đề, nếu cụ không khéo léo giải quyết thì ngày càng trầm trọng..

Giải pháp: Để tránh "bị oan" cho cô ấy thì nên thuê thám tử theo dõi kín đáo một thời gian xem thự hư như nào? kết quả cuối cùng sẽ được giải quyết một cách thấu đáo công bằng cho cả hai. Thường gái có chồng mà hư đã quen ăn, sau một chuyến đi công tác kết hợp ăn ngủ nghỉ về nó sẽ thèm thuồng, nhớ nhung sẽ lại nhắn nhủ yêu đương tiếp tục, sẽ lại lao vào nhau như 2 kẻ cuồng tình (rất dễ tóm được)
Gái cơ quan tranh thủ giờ trưa là dễ phi nhau lắm.. Thuê thám tử đi theo dõi không phải là mình hèn mà muốn không oan cho ai và không quyết định sai..

Em hết giờ làm việc nên tạm dừng chia sẻ.....Mong cụ chủ thớt giải quyết dc chuyện gđ êm thấm đỡ khổ bọn nhỏ do lỗi người lớn nhé .

viet7500

Xe buýt
Cảm ơn cụ. Nếu cụ rơi vào hoàn cảnh này thì cụ xử lý ntn ạ. Em cần lời tư vấn chân tình từ cụ ạ. Cụ đừng trêu em nữa ạ. Gia đình em có 2 cháu rồi. Em chỉ nhắn cho chị ấy biết để sau có gì thì mọi người cũng hiểu ạ chứ không có ý gì. Việc mình thì mình phải tự lo thôi.
E nghĩ chị vợ của cụ cũng biết chuyện rồi, bao gồm cả chuyện 02 vc cụ, chứ ko phải mỗi chuyện vợ cụ và sếp đâu.
Các cụ có câu: "Thân nhau như chị em gái"
Thế này là khó cho cụ rồi!

Ngày hôm nay em đi thu thập thông tin các cụ à. Em có đi cùng 1 anh chơi thân với chồng của hiệu trưởng trường vợ em. Đến gặp bà Hiệu trưởng thì bà ấy bảo: Chị dặn nó rồi (dặn vợ em): Nếu không có việc gì thật cần thiết thì em tránh ngay ông ấy ra cho chị. Thế mà vợ em vẫn đâm đầu vào. Em xác định được phần nào hướng giải quyết rồi, cần thêm 1 chút tính toán so đo về vấn đề con cái nữa. Bản thân em hiện nay cũng đang làm phó phòng của UBND huyện nên nhiều cái em cũng khó làm lắm. Các cụ đừng cho em bạc nhược. Em xác định làm sao để không ảnh hưởng đến mình và con cái. Dứt khoát trước khi mọi việc vở lở là 1 điều cần làm nếu như vợ em không thể nói thật. Em giao tối nay phải có mặt ở nhà để nói chuyện. Cả ngày hôm nay đi thăm dò không làm dc việc gì cả.

sthd

Xe lăn
chia buồn.