Xin cao kiến khắc phục việc chưa đến chợ đã hết tiền?

hieu12345678912

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện tế nhị mong được cccm tư vấn giúp, liệu có cách nào khắc phục việc chưa đến chợ đã hết tiền cho u50 không ạ? chứ em đồ là cứ tình hình như này gấu em lại bỏ nhà ra đi tìm thằng cao to kém 11 tuổi thì nguy. Em ăn hàu với trứng lộn suốt, bò húc cũng tăng cường uống, nhưng ko cải thiện là bao, liệu uống x-marvel power hay kỳ phong vương thì có khắc phục đc không?. Cụ mợ nào có kinh nghiệm vụ này chia sẻ cho em, em hậu tạ

BuBu2014

Xe hơi
e ngồi hóng ạ!:))

kubi82

Xe điện
Cái này đôi khi do cơ địa, có ông chả tập tành ăn uống gì mà tiêu pha tiết kiệm nhắm.

Tu ky

Xe tăng
Em dự là thớt này sẽ có nhiều cụ hóng (trong đó có iem).

freeweb

[Tịch thu bằng lái]
Miệt mài quay tay, vận may sẽ tới :))
Em fun tí thôi cụ đừng làm theo mà ngoẻo luôn thằng em :D
Mà cụ có nhầm nhọt sang trồng trọt ko, em thấy X-marvel thì có viên ngậm tan dưới lưỡi thôi mà, khoản đó được phết đấy, em thấy cũng cải thiện ra gì, đợt em dùng có vài hộp, do căng thẳng sì trét nên giảm phong độ, nên em bổ sung thế thôi rồi dừng, giờ em ăn uống tập luyện đều đặn, vợ em toàn vác cối xin tha mạng kakaakaa, chứ có nghe thấy có viên uống loại này đâu nhỉ? Hay là mới mà e chưa úp đết

kubi82

Xe điện
Mà cụ có nhầm nhọt sang trồng trọt ko, em thấy X-marvel thì có viên ngậm tan dưới lưỡi thôi mà, khoản đó được phết đấy, em thấy cũng cải thiện ra gì, đợt em dùng có vài hộp, do căng thẳng sì trét nên giảm phong độ, nên em bổ sung thế thôi rồi dừng, giờ em ăn uống tập luyện đều đặn, vợ em toàn vác cối xin tha mạng kakaakaa, chứ có nghe thấy có viên uống loại này đâu nhỉ? Hay là mới mà e chưa úp đết
Cối xin tha mạng thì cụ có vác chày đập vào...không =))

tuha_vt2015

Xe tăng
Cụ có rơi vào các mục: bận công việc, uống rượu bia, thức khuya, ít vận động không?
Nếu có để em hướng dẫn cách chữa

Vinh PT

[Tịch thu bằng lái]
Chán cụ, do cụ không cần trợ thủ nên không biết, chứ em mấy món này có đợt mày mò liên tùng tục. Kỳ phong vương thì em không rõ vì chưa dùng, nhưng viên uống X-marvel power là dùng rồi, hiện ngày vẫn tẩn đều 1 viên đây, cũng khá phết đấy, cái này e tìm hiểu rồi, cụ cứ mua thử 1-2 hộp dùng xem sao, bộ y tế cấp phép tử tế đàng hoàng, thành phần thì hàu biển, sâm cao ly, đông trùng hạ thảo, có cao nhung hươu Siberia nga xịn xò đấy , công dụng thì nói chung kiểu bổ thận tráng dương, em dùng thấy cũng mượt đấy, đỡ cả khoản tiểu đêm mỏi gối đau lưng. Dùng mấy cái này cho an toàn, chứ e hơi hốt mấy kiểu tên lửa 1 giờ, sợ hàng đang dấm dớ lại đớ luôn

hieu12345678912

[Tịch thu bằng lái]
Chán cụ, do cụ không cần trợ thủ nên không biết, chứ em mấy món này có đợt mày mò liên tùng tục. Kỳ phong vương thì em không rõ vì chưa dùng, nhưng viên uống X-marvel power là dùng rồi, hiện ngày vẫn tẩn đều 1 viên đây, cũng khá phết đấy, cái này e tìm hiểu rồi, cụ cứ mua thử 1-2 hộp dùng xem sao, bộ y tế cấp phép tử tế đàng hoàng, thành phần thì hàu biển, sâm cao ly, đông trùng hạ thảo, có cao nhung hươu Siberia nga xịn xò đấy , công dụng thì nói chung kiểu bổ thận tráng dương, em dùng thấy cũng mượt đấy, đỡ cả khoản tiểu đêm mỏi gối đau lưng. Dùng mấy cái này cho an toàn, chứ e hơi hốt mấy kiểu tên lửa 1 giờ, sợ hàng đang dấm dớ lại đớ luôn
Em cũng đọc trên fb thấy có người nói yêu yếu thì uống thử x-marvel power hay kỳ phong vương, chứ thực tình còn chưa nhìn thấy mặt mũi mấy loại đó ra sao luôn, chưa có kinh nghiệm mới cần các cụ các mợ tư vấn đấy ạ

lx125_black

Xe container
Chán nhỉ, nick từ 2008 mà mở cái thớt hỏi nhảm như này có chết không cơ chứ lị?
Em cứ nghĩ mấy ông Ofer đời 2006-2009 là yếu sinh lý liệt dương hết rồi cơ, tự nhiên lòi ra ông U50 vào hỏi cách xoạc lâu có khổ đời không cơ chứ lị!

xelam1banh

Xe tải
Cụ cứ Rocket 1h dùng đều là ổn. Không thì dùng Viganam Tâm Bình hàng Việt Nam cho yên tâm

freeweb

[Tịch thu bằng lái]
Cối xin tha mạng thì cụ có vác chày đập vào...không =))
Haha hôm nào vui thì em phang tiếp
Hôm nào xem bóng mà đội e thích thua, ko ngủ đc, em lại dựng dậy cho có người chơi cùng cụ ạ :))))

thienan.log

Xe buýt
Cụ cứ Rocket 1h dùng đều là ổn. Không thì dùng Viganam Tâm Bình hàng Việt Nam cho yên tâm
Em trc dùng rocket nhưng bị phụ thuộc mà dừng thấy yếu hơn cả trước cụ ạ. Nên thôi
Sau chuyển qua x-marvel power cái dạng viên uống thấy cũng được. Cũng hàng việt nam. Giấy phép tem tủng đàng hoàng. J mà cả viện hàn lâm khoa học nữa. Dùng mấy cái này cải thiện từ từ bổ từ trong ra cho yên tâm. Chứ quá nhanh quá nguy hiểm là có thật.

manhcho1

[Tịch thu bằng lái]
Chán nhỉ, nick từ 2008 mà mở cái thớt hỏi nhảm như này có chết không cơ chứ lị?
Em cứ nghĩ mấy ông Ofer đời 2006-2009 là yếu sinh lý liệt dương hết rồi cơ, tự nhiên lòi ra ông U50 vào hỏi cách xoạc lâu có khổ đời không cơ chứ lị!
Nick cụ 2007 :)) nghĩa là trong khoảng 2006-2009, cụ cũng "yếu sinh lý liệt dương hết rồi cơ" ?????
Chẳng nhẽ em với cụ chủ top đặc biệt. E nói thật chứ em vẫn lên núi xuống biển ầm ầm. Hoàng Kiều 72 còn ngày 7 đêm 3 cơ mà
Em đây xương gà vẫn nhai rau ráu

xe mo cau

Xe buýt
cụ đừng chú tâm vào việc ấy quá. lúc lâm trận cụ cứ làm cuốn truyện trinh thám vừa chiến vừa đọc. đảm bảo sẽ cải thiện đc tình hình