Xin các kụ tư vấn Kia Morning slx đời 2010 bản thường Ful Óp sần đăng ký 11/2009

thihen

Đi bộ
Nhà cháu cũng thấy là chủ tóp để giá cao quá! Xe mới 2011, bản full hiện tại giá khoảng 372tr, xe bác dù mới đến đâu cũng là xe chạy rồi, hơn nữa 1 vài chi tiết lại không phải là bản special mà mọi người yêu thik---->vì thế, nhà cháu cũng cho rằng bán giá 345-350tr là được giá lắm rồi. Bác để giá cao quá dù là gà đang máu me đến đâu nhà cháu e cũng chạy hết.

trancokhoai

Đi bộ
Nhà cháu cũng thấy là chủ tóp để giá cao quá! Xe mới 2011, bản full hiện tại giá khoảng 372tr, xe bác dù mới đến đâu cũng là xe chạy rồi, hơn nữa 1 vài chi tiết lại không phải là bản special mà mọi người yêu thik---->vì thế, nhà cháu cũng cho rằng bán giá 345-350tr là được giá lắm rồi. Bác để giá cao quá dù là gà đang máu me đến đâu nhà cháu e cũng chạy hết.​
Em đang xin các cụ tư vấn mà, còn vướn đề nhà em để giá đó em cũng thấy cao nên mún hỏi các cụ cho nó chuẩn, cũng có 1 số bác buôn xe gọi tới trả cao hơn cái "được giá lắm rồi" của cụ, cơ rưng mà mợ nhà em chỉ mún bán cho người sử dụng trực típ thôi (Khôn thế không biết:">)