[Funland] Xin các cụ ý kiến về Flamingo Đại Lải gd2 chỗ hồ Thanh Cao ( flamingo venus by Đại Lải )

bing-bing

Xe tăng
2 tháng hè là được 250tr cụ nhé, căn nào cho thuê rẻ thì 3 tháng
Mùa đông được 30-80tr, mùa hè được 60-120tr/1 tháng tuỳ căn
Cụ có nhà ở đấy ko, hay cụ là sale. Nói như cụ, 1 năm doanh thu tận 700tr ạ. Ko thể tin nổi :))

Justforfuntoo

Xe container
Shop Nighstreet cụ nhé cụ có thể chạy lên trực tiếp vào ngắm nghía thoải con gà mái luôn, có gì cụ cứ mật thư nếu cần :D
Venus cũng xây thô rồi, có căn còn hoàn thiện rồi mà
Nightstreet chỉ để kinh doanh thôi mà có vẻ ế ẩm. Còn không để cho thuê được vì không có không gian, không có bể bơi riêng

Justforfuntoo

Xe container
Biệt thự trong sân Golf Đại Lải, cạnh Flamingo, diện tích 500m, sổ đỏ lâu dài, 12-13 tỷ tiền đất chưa xây, các cụ cho em ý kiến có nên quất không?

Được gửi từ iPhone - Otofun
Đắt phết cụ nhỉ, đắt nhưng cho thuê chả được cao thì đầu tư không hiệu quả. Cả xây và hoàn thiện chắc phải 17-20 tỷ
Mà khu này trước bị kiện cáo, đình chỉ thì phải, do lấn hồ đại lải

Justforfuntoo

Xe container
Cụ có nhà ở đấy ko, hay cụ là sale. Nói như cụ, 1 năm doanh thu tận 700tr ạ. Ko thể tin nổi :))
Thế nên giá venus mới tăng 2-3 lần so với 1 năm trước mà cụ
Tất nhiên để được mức đấy thì cũng phải có mạng lưới ctv bán phòng tốt
Chứ ngồi không, chả pr quảng cáo gì thì cũng không được như thế

Justforfuntoo

Xe container
Đây là ví dụ 1 căn ở venus. Các cụ có thể hỏi sale bán phòng để check có đúng tỷ lệ full như thế không (tất nhiên các tháng bị dịch thì sẽ k được như thế)
Căn này cuối tuần cho thuê 8-9tr/1 đêm. Nhân lên là ra

Si_Tran

Xe buýt
Venus cũng xây thô rồi, có căn còn hoàn thiện rồi mà
Nightstreet chỉ để kinh doanh thôi mà có vẻ ế ẩm. Còn không để cho thuê được vì không có không gian, không có bể bơi riêng
Giờ khách vào fla không phải test mà dịch vụ trong Fla thì thiếu, thì việc họ ra khu Nighstreet này là oki thôi, vòn việc đất sở hữu lâu dài hay ngành nghề kinh doanh thì với tầm tài chính 7-10 tỷ em thấy mua Fla vẫn hơn nhiều khu venus, giá trị về sau vẫn hơn

Justforfuntoo

Xe container
Giờ khách vào fla không phải test mà dịch vụ trong Fla thì thiếu, thì việc họ ra khu Nighstreet này là oki thôi, vòn việc đất sở hữu lâu dài hay ngành nghề kinh doanh thì với tầm tài chính 7-10 tỷ em thấy mua Fla vẫn hơn nhiều khu venus, giá trị về sau vẫn hơn
Cụ là sale nên lúc bán sp nào thì cụ khen sp đó và chê sp đã từng bán là không hay
Nên phân tích ưu nhược điểm để người mua có lựa chọn của mình.
Hơn nhiều là hơn ở điểm nào, phân tích và có dẫn chứng, vì sao giá trị về sau lại hơn?
Khả năng tăng giá của cả 2 khu là ntn? Tại sao cùng thời điểm bán mà venus đã tăng gấp mấy lần mà night street vẫn không tăng giá bằng? Nguyên nhân do đâu?
Venus không mất vé vào cửa, ở sát dự án Thung lũng thanh xuân của Bim group, được hưởng ké hạ tầng, tiện ích, pr, quảng bá... Khách đến mua TLTX phải đi qua Venus, nên Venus còn nổi tiếng nữa và khả năng tăng giá cao nữa.

Si_Tran

Xe buýt
Cụ là sale nên lúc bán sp nào thì cụ khen sp đó và chê sp đã từng bán là không hay
Nên phân tích ưu nhược điểm để người mua có lựa chọn của mình.
Hơn nhiều là hơn ở điểm nào, phân tích và có dẫn chứng, vì sao giá trị về sau lại hơn?
Khả năng tăng giá của cả 2 khu là ntn? Tại sao cùng thời điểm bán mà venus đã tăng gấp mấy lần mà night street vẫn không tăng giá bằng? Nguyên nhân do đâu?
Venus không mất vé vào cửa, ở sát dự án Thung lũng thanh xuân của Bim group, được hưởng ké hạ tầng, tiện ích, pr, quảng bá... Khách đến mua TLTX phải đi qua Venus, nên Venus còn nổi tiếng nữa và khả năng tăng giá cao nữa.
Em chịu cụ thôi, em chưa chê sản phẩm nào, mỗi cái đều có cái hay cái dở, và cái dở chết người là mọi người kháo nhau dự án của Bim và bên TLX nhưng vế đề là bao giờ triển khai? dự án của Bim mà 5 năm nữa chưa triển khai thì thôi cụ ạ đừng tính nhiều

Justforfuntoo

Xe container
Em chịu cụ thôi, em chưa chê sản phẩm nào, mỗi cái đều có cái hay cái dở, và cái dở chết người là mọi người kháo nhau dự án của Bim và bên TLX nhưng vế đề là bao giờ triển khai? dự án của Bim mà 5 năm nữa chưa triển khai thì thôi cụ ạ đừng tính nhiều
Cụ bảo night street hơn venus đấy. Vậy venus kém nigh street chỗ nào
Cụ là sale mà không đi khảo sát à? TTLX đang triển khai ầm ầm ra đấy, san đường, làm đường nội khu, cổng TLTX trang trí Noel, Tết rực rỡ luôn.
Người ta mua dự án cả nghìn tỷ mà để không 5 năm nữa chưa triển khai á cụ???? Phân tích thì cũng phải đưa ra căn cứ mà thuyết phụ khách hàng chứ ;)

gason

Xe hơi
Đắt phết cụ nhỉ, đắt nhưng cho thuê chả được cao thì đầu tư không hiệu quả. Cả xây và hoàn thiện chắc phải 17-20 tỷ
Mà khu này trước bị kiện cáo, đình chỉ thì phải, do lấn hồ đại lải
Kiện cáo thì em không lo lắm vì đc cấp phép xây rồi, nhưng em chỉ ngại đọng vốn, nếu có vốn nhiều vứt đấy thì em cũng múc đấy, chứ chưa kd đx vs mảnh này trong vòng 1 năm

Được gửi từ iPhone - Otofun

bocubau

Xe tăng
Cụ bảo night street hơn venus đấy. Vậy venus kém nigh street chỗ nào
Cụ là sale mà không đi khảo sát à? TTLX đang triển khai ầm ầm ra đấy, san đường, làm đường nội khu, cổng TLTX trang trí Noel, Tết rực rỡ luôn.
Người ta mua dự án cả nghìn tỷ mà để không 5 năm nữa chưa triển khai á cụ???? Phân tích thì cũng phải đưa ra căn cứ mà thuyết phụ khách hàng chứ ;)
Vừa đi khởi công hôm kia đây...

iou123

Đi bộ
Em chính chủ cần bán căn góc 3 mặt tiền rộng nhất dự án Venus Flamingo, dt 250m lâu dài, sdcc. Các bác có nhu cầu inbox em nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Phuong Nguyenzz

[Tịch thu bằng lái]
thấy bảo tháng 6 tới ra tiếp khu Signature hay gì các bác nhỉ

Si_Tran

Xe buýt
Cho bác nào cần ngắm khu shophouse Night Street tại Flamingo Đại Lải
Đang có 1 căn cần ra đi, đã có sổ hồng nhé
cần gì thì cứ Ib em nhé