Xin các cụ tư vấn về các khách sạn ở Đà Lạt

Su-34

Xe đạp
Tháng 8 này nhà em đã mua được vé đi Đà lạt, xin hỏi ý kiến các cụ nên ở KS nào cho hợp lý. Tiêu chí của nhà em là ở trung tâm, tiện đi bộ ăn vặt, tiện đi chơi, giá cả khoảng 1tr/đêm (thấp hơn càng tốt). Em đang ngắm cái Bluemoon, Ngọc Lan, SG Dalat, Best Western Dalat Plaza,... phân vân mãi chưa chọn được. Cảm ơn các cụ nhiều.

Deplov

Xe buýt
tháng 8 nhà cụ đi đợt nào đấy ạ? Giữa tháng 8 nhà em cũng đi, từ 12-17 cơ :D

Theo thông tin em la liếm được khắp nơi, có chọn lọc và đối chiếu, thì em thấy Best Western ngon trong tầm giá ạ. Ngoài ra cụ có thể tham khảo thêm Sammy (4*). Saphir Đà Lạt cũng ổn, phục vụ tốt, phong cách cổ cổ, có điều cách âm không tốt nên nếu nhà cụ có trẻ con hoặc ưa yên tĩnh thì hơi ngại tí. Giá rổ cụ check bên chudu24, agoda với ivivu là ngon, đừng chơi với mấy thằng nhommua, muachung nhé.

Nhà em kinh phí eo hẹp hơn nên đặt phòng ở bên La Pensée (2*).

onlydalat

Xe hơi
Chọn Dalat Best Western đi cụ, gần trung tâm, KS cũng mới, Ngọc Lan thì giá cao hơn. Cụ đặt qua mấy cái web như chudu hay agoda giá sẽ ổn hơn.

Su-34

Xe đạp
Nhà em đã đặt đc KS Golf 3 rồi các cụ ạ. Nhà em sẽ ở đó từ trưa thứ 4 đến trưa chủ nhật. Nhiều điểm tham quan quá, chỗ nào nghe cũng hay, có cụ nào có kinh nghiệm gợi ý cho em lên cái lịch trình với.

chuvoicon

Xe tăng
Em thấy ở Saphir thích phết, rất Đà Lạt, vì nội thất ốp gỗ rất nhiều, cả ở ngoài sảnh, kiến trúc kiểu cổ điển châu Âu em cũng khoái, tối còn có món cháo gà và sữa đậu nành miễn phí, vote cho chỗ này, em đi hồi hè năm ngoái trong tour Ninh Chữ - Đà Lạt - Mũi Né - Sài Gòn

Tháng 8 này nhà em đã mua được vé đi Đà lạt, xin hỏi ý kiến các cụ nên ở KS nào cho hợp lý. Tiêu chí của nhà em là ở trung tâm, tiện đi bộ ăn vặt, tiện đi chơi, giá cả khoảng 1tr/đêm (thấp hơn càng tốt). Em đang ngắm cái Bluemoon, Ngọc Lan, SG Dalat, Best Western Dalat Plaza,... phân vân mãi chưa chọn được. Cảm ơn các cụ nhiều.

Toyota Celica

Xe container
Tầm 600k ở ks nào rộng rãi tý các cụ nhỉ :D

onlydalat

Xe hơi
Khi nào cụ đi và ở mấy người trong mấy đêm nhỉ vì giá KS phụ thuộc vào thời điểm cụ ơi.

hangxu

Đi bộ
Tầm 600k ở ks nào rộng rãi tý các cụ nhỉ :D
Giá tiền như của cụ đưa ra thì ở được những khách sạn 3* sau: Phố Núi. Rum Vàng. Mai Vàng. River Prince.

Em Vote cho Rum Vàng vì ở trung tâm, đi bộ ra Hồ Xuân Hương 2p.