Xin các cụ tư vấn tiếng kêu khoang máy có liên quan đến lốc lạnh

Hồ Tiền

Xe đạp
Điều hòa có dàng nóng và lạnh ha? Vậy xe e giờ k có nóng, vậy có phải nó hư k?
E mới đi vệ sinh cái miếng lọc máy lạnh xong, giờ thấy không chuyển qua chế độ sưởi được, nó cứ lạnh k ah. Vậy có sao k?
E la camry 2.4 2011
Lần trước vios 2008 của e cũng vệ sinh máy lạnh xong là hư luôn máy lạnh k hiểu tại sao, sửa máy lanh xong chuyển qua hệ thống làm mát, hết hai mấy triệu của e, mà giơ vios cũng k có chế độ sưởi âm, toàn lạnh thôi.
Vậy nó bị lọ

Hồ Tiền

Xe đạp
E mới đi vệ sinh cái miếng lọc máy lạnh xong, giờ thấy không chuyển qua chế độ sưởi được, nó cứ lạnh k ah. Vậy có sao k?
E la camry 2.4 2011
Lần trước vios 2008 của e cũng vệ sinh máy lạnh xong là hư luôn máy lạnh k hiểu tại sao, sửa máy lanh xong chuyển qua hệ thống làm mát, hết hai mấy triệu của e, mà giơ vios cũng k có chế độ sưởi âm, toàn lạnh thôi.
Vậy hai xe e bi gi ah? nóbị lọ

hungnm82

Xe tải
Thớt về điều hòa e cũng có vài thớt để xin kinh nghiệm các cụ để bắt bệnh con Cam Ld 2010 của e nhưng chưa có cụ nào bắt dc bệnh giúp em, e xin kể lại TH của e ntn ạ: chuẩn bị vào hè năm trc e có bd toàn bộ điều hòa ở chỗ Bác Lợi vì xe ko dc lạnh, sau khi bd xong 1 time xe e dở chứng bệnh lúc lạnh lúc ko lạnh, đi xe mà như cực hình ở sa mạc vậy, hic, ngồi trong xe mà mồ hôi ra ướt hết cả áo. E lại đến bác Lợi và dc chẩn bệnh do cảm biến lốc sắp tèo nên bị mất lạnh, may quá e có thằng bạn nó bảo ra chợ trời mua con cảm biến của Cam Le lắp vào thì lại lạnh bt, nhưng đợt này hệ thống điều hòa dở chứng đang đi hệ thống tự tắt Ac và quạt gió, thỉnh thoảng trong taplo fat ra tiếng o o è è lúc to lúc bé rồi lại hết. Cụ nào biết bắt bệnh giup e với ạ

ruouque

Xe máy
E la camry 2.4 2011
Vậy hai xe e bi gi ah? nóbị lọ
Có thể ống hệ thống sưởi của cụ bị tắc or bộ đ khien có vấn đề rồi cu ạ, vụ này cụ phải mang ra gara thôi, chỗ bác Lợi ở Ngõ 109 Trường Chinh là ok ngay thôi, bác này sửa điện & điều hòa cũng cao tay lắm!

bavaria

Xe buýt
Vote một phiếu cho Bác Lợi điều hòa ngõ 109 Trường Chinh.Rất tận tụy,chính xác và hợp lý.

Chỉnh sửa cuối: