Xin các cụ tư vấn mua xe KM SP2011 của anh Hải!

kirby 173

Xe buýt
cảm giác từ chưa có ô tô đến có một cái ô tô "của mình" nó hay đáo để cụ ạ :"> nhà cháu cũng mới biết lái, lúc đầu cũng thích morning 2012 lắm, suýt nữa thì chung kết cơ đấy...nhưng cuối cùng nhà cháu quyết định mua innova v dẫu cho bạn bè có gàn đủ kiểu nhưng cái tư tưởng của e là mua cái xe là phải thoải mái, nghe ngóng này nọ mệt lắm, mà cụ cũng biết từ khi anh kia vs anh huyndai ra mấy em xe mới đẹp thì innova bị chửi bời dày xéo tơi bời thế nào rồi đấy =))

matiz08

Xe điện
cảm giác từ chưa có ô tô đến có một cái ô tô "của mình" nó hay đáo để cụ ạ :"> nhà cháu cũng mới biết lái, lúc đầu cũng thích morning 2012 lắm, suýt nữa thì chung kết cơ đấy...nhưng cuối cùng nhà cháu quyết định mua innova v dẫu cho bạn bè có gàn đủ kiểu nhưng cái tư tưởng của e là mua cái xe là phải thoải mái, nghe ngóng này nọ mệt lắm, mà cụ cũng biết từ khi anh kia vs anh huyndai ra mấy em xe mới đẹp thì innova bị chửi bời dày xéo tơi bời thế nào rồi đấy =))
Kinh thế, kụ nhảy phát từ gầm thấp 5 chỗ lên gầm cao 7 chỗ, hoành tráng quá, thực ra giá innova cũ thì cũng chỉ hơn con KM tẹo, lựa chọn của kụ cũng là hợp lý đấy, nếu nhà kụ chỉ mình kụ lái, gấu không lái thì ok,:).

kirby 173

Xe buýt
Kinh thế, kụ nhảy phát từ gầm thấp 5 chỗ lên gầm cao 7 chỗ, hoành tráng quá, thực ra giá innova cũ thì cũng chỉ hơn con KM tẹo, lựa chọn của kụ cũng là hợp lý đấy, nếu nhà kụ chỉ mình kụ lái, gấu không lái thì ok,:).
thực tình là cháu con rất trẻ, rất rất trẻ là đằng khác nên chưa có gấu đâu :)) cháu nói tuổi ra có khi cụ lại quở trách các cụ nhà cháu sau nuông chiều con cái :))
cháu mới đi làm được mấy năm, được ông bà tổ tiên phù hộ nên có kiếm được mấy tấn chân gà đông lạnh cộng vs tiền tích cóp của các cụ nên quyết định mua cái xe để tránh mưa tránh gió, nhà cháu mua innova mới cứng cụ ạ, phải nói là hãi hùng vs cái kiểu thuế má ở hà nội :(

goldsunhn

Xe buýt
Anh Hải bắt đầu lắp ráp KM từ năm nào mà cụ tính vòng đời của taxi lên đến 8 năm:-s.Chả cần tính đến bền với ko bền,về options xe nhập đã ăn đứt xe lắp ráp rồi.
Đó là em dự thế :D, nhưng em nghĩ là quá ổn trong tầm tiền, yên tâm trong tầm ngắm, không rối rắm trong tầm yêu, liêu xiêu ta cùng quyết :D

matiz08

Xe điện
thực tình là cháu con rất trẻ, rất rất trẻ là đằng khác nên chưa có gấu đâu :)) cháu nói tuổi ra có khi cụ lại quở trách các cụ nhà cháu sau nuông chiều con cái :))
cháu mới đi làm được mấy năm, được ông bà tổ tiên phù hộ nên có kiếm được mấy tấn chân gà đông lạnh cộng vs tiền tích cóp của các cụ nên quyết định mua cái xe để tránh mưa tránh gió, nhà cháu mua innova mới cứng cụ ạ, phải nói là hãi hùng vs cái kiểu thuế má ở hà nội :(
:)), đã ở HN thì phải dân chơi sợ gì mưa rơi thôi kụ ạ.

hoatra

Xe điện
chỉ sợ mưa DƠI làm ướt áo RÂN CHƠI:P

kiamorning2007

Xe tăng
Theo ý kiến của em cụ mua KM cũng không chạy lâu đâu, vì cứ như bản thân em lúc đầu chạy KM AT cảm giác hơi bị sướng rồi một thời gian thử xe ngon hơn thì chán ngay và lúc nào cũng muốn kiếm con nào ngon hơn (bi giờ em chạy Carens 209 AT)
Nếu cụ mua xe mới, chạy một thời gian muốn đổi xe, bán đi thì cũng lỗ khơ khớ đấy ạ, nhất là mới lái không thể tránh khỏi va quệt ...
Theo em cụ cứ làm con KM cũ từ 209 trở đi đã có biển ở những Gara uy tín một chút, chạy 1 thời gian lại mang qua đấy bán lại, lúc lên đời sẽ không bị thiệt nhiều ạ.
Chúc cụ sớm tậu được V2 ưng ý nhất.