Xin các cụ tư vấn cho nhà cháu về máy phun nước áp lực cao

mat_na_den_123

Đi bộ
Nhà cháu đang có ý định mở trạm rửa xe mà trên thị trường có rất nhiều loại máy phun nước áp lực cao,mong các cụ tư vấn nên dùng loại máy của hãng nào là kinh tế và bền ạ.:-B.Cháu xin cảm ơn các cụ trước.(b)

lenguyendv

Xe buýt
Website
www.facebook.com
- Chào Bác! Với tiêu chí: Kinh tế, Chất lượng, Hiệu quả và phụ tùng sẵn có, mời bác alo cho em nhé.
Em cung cấp Máy phun rửa cao áp nhãn hiệu KRANZLE. Bên em đã cung cấp thiết bị này cho thị trường VN từ hơn 10 năm nay, ngoài khách hàng cá nhân, hiệu rửa xe, bên em đã cung cấp cho các cơ quan và khách hàng lớn, như: Bộ Ngoại Giao, Lăng Bác, Bảo Tàng HCM, Thủy điện Sơn La, Than Quảng Ninh, Mía đường Lam sơn...

- Hiện em có sẵn loại: 1 pha xách tay áp: 120, 1 pha 2 bánh xe kéo áp 160 bar và 3pha 4 bánh xe áp max 270bar. Tất cả các máy đều tùy chỉnh áp suất tia nước nhé, chỗ nào có nhiều matít và sơn yếu cụ chỉnh giảm áp, chỗ nào bẩn nhiều thì tăng áp lên.
- Hàng Made in Germany, bên em nhập nguyên hộp ạ. Giá không rẻ nhưng chất lượng cực kỳ!
- Dây thép của em ở dưới ạ. Em sẽ tư vấn cụ thể cho cụ nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Cu_in_Car

Xe điện
cụ cho em cái giá và công năng cơ bản 2 loại trên vào pm cho em nhé

hoabinhauto.com

Xe buýt
Cụ ra chợ giờ làm con máy Makita, tầm 2,5 củ là ngon. Hiện em đang dùng con 1,7 củ Trung quốc dùng từ năm ngoái đến giờ chẳng vấn đề gì. Phun áp lực cao sờ tay vào có mà rát hết tay.

Kiabuoisang

Xe container
Cao vừa thôi các cụ ạ, sơn thì toàn sơn đểu, xit vào nó bong ra từng mảng. Hôm nay em vừa phải đi làm lại một số chỗ chỉ vì cái thằng rửa xe nó dùng 2 máy phun áp loại lớn đấu làm một. Rửa thì nhanh sạch nhưng ôi thôi....một vài chỗ sơn bị bong ra.
Tốt nhất là tìm được loại máy phun ra hình cái quạt ý, áp vẫn mạnh mà diện tích phun lại rộng, đỡ bị bong sơn.

mat_na_den_123

Đi bộ
Cụ ra chợ giờ làm con máy Makita, tầm 2,5 củ là ngon. Hiện em đang dùng con 1,7 củ Trung quốc dùng từ năm ngoái đến giờ chẳng vấn đề gì. Phun áp lực cao sờ tay vào có mà rát hết tay.
Em nghe nói máy của Tầu hay hỏng lắm cụ ạ,nên không dám xài hàng Tầu đâu ạ:P

mat_na_den_123

Đi bộ
Cao vừa thôi các cụ ạ, sơn thì toàn sơn đểu, xit vào nó bong ra từng mảng. Hôm nay em vừa phải đi làm lại một số chỗ chỉ vì cái thằng rửa xe nó dùng 2 máy phun áp loại lớn đấu làm một. Rửa thì nhanh sạch nhưng ôi thôi....một vài chỗ sơn bị bong ra.
Tốt nhất là tìm được loại máy phun ra hình cái quạt ý, áp vẫn mạnh mà diện tích phun lại rộng, đỡ bị bong sơn.
Bẩm cụ là nhà cháu cũng tìm loại vừa phải để rửa xe con thôi chứ không sắm loại để rửa xe tải ạ,cụ nhớ tên loại máy phun ra hình cái quạt không để cháu tìm hiểu xem,cảm ơn cụ trước:x

Kiabuoisang

Xe container
Bẩm cụ là nhà cháu cũng tìm loại vừa phải để rửa xe con thôi chứ không sắm loại để rửa xe tải ạ,cụ nhớ tên loại máy phun ra hình cái quạt không để cháu tìm hiểu xem,cảm ơn cụ trước:x
Tên thì em ứ biết nhưng vài lần rửa xe ở Nguyễn Phong Sắc thì thấy họ có.

guidingstar

Xe tăng
Cụ làm cái con máy của Đài Loan cơ 20 củ, áp lực hơn 100bar, mô tơ 5.5 ngựa thì phải, lưu lượng khá lớn, cái này đồ đạc các thứ rẻ mạt hơn so với đồ tây mà cũng khá bền.
Dùng đồ tây thì thích thật, nhưng piston nó thường bằng sứ, phớt thì loại độc nên nước bẩn hoặc thiếu áp đầu vào là nó cháy phớt tìm đồ khổ lắm.
Bơm tàu hơn củ thì dùng sơ cua được thôi, chứ dùng để kinh doanh thì chỉ nên để rửa xe máy thôi.

banmaijsc.vn

Đi bộ
Đ/C: 11/Ngõ 83 Đường Ngọc Hồi, Hoàng Mai, HN
Website
www.banmaijsc.vn
Chao mat-na-den mình chuyên cung cấp thiết bị rửa xe. Hiện tại trên thị trường rất nhiều loại. Nhưng theo mình bạn nên dùng máy của China hoặc taiwan bạn ah.
Nếu cần mình tư vấn j thì cứ alo theo số này của mình nha: 0986 294235 Mình tên Chung. Hoặc bạn có thể vào site của minh nhé.http://www.banmaijsc.vn
Trân trọng!

Dungha

Xe điện
Em nghĩ phun nước hình cái quạt hay thẳng là do cái đầu phun thôi. Chỉ cần thay đầu phun là được. Em mua cái loại đầu phun ở lạng sơn thì nó có nhiều chế độ. bóp nhẹ thf phun thẳng, bóp hết tay nó tòe ra diện rộng. rửa xe tiện lắm.

ngoixem_emkhoc

Xe hơi
Vất vả cho cụ nhỉ :))

Thanhxuan Auto

Xe máy
Car Care 105 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội
Chỉnh sửa cuối:

mio17h8

Xe hơi
Cụ làm cái con máy của Đài Loan cơ 20 củ, áp lực hơn 100bar, mô tơ 5.5 ngựa thì phải, lưu lượng khá lớn, cái này đồ đạc các thứ rẻ mạt hơn so với đồ tây mà cũng khá bền.
Dùng đồ tây thì thích thật, nhưng piston nó thường bằng sứ, phớt thì loại độc nên nước bẩn hoặc thiếu áp đầu vào là nó cháy phớt tìm đồ khổ lắm.
Bơm tàu hơn củ thì dùng sơ cua được thôi, chứ dùng để kinh doanh thì chỉ nên để rửa xe máy thôi.
Em đồng ý với quan điểm của cụ........với lại sắm đồ xịn chi phí đầu tư ban đầu cao quá, nếu kinh doanh cày đến bao giờ lại vốn......dùng mấy đồ như cụ nói là ổn rồi.

Greenstock

Xe tải
Cụ ra metro, có máy Karcher của Đức, khoảng trên dưới 2 củ, dùng ngon.

TanTruongSon

Xe tải
Website
bephoangcuong.com
Bếp từ 3 vùng nấu chính hãng là lựa chọn lý tưởng cho các hộ gia đình, không chỉ giúp công việc nấu nướng hàng ngày trở nên nhanh chóng hơn mà còn giúp bạn hài lòng khi tổ chức những bữa tiệc nhỏ tại nhà.

Bếp từ rất tiết kiệm năng lượng (hiệu suất sử dụng điện 80 – 90%), làm nóng và nấu chín thức ăn rất nhanh (gần gấp đôi bếp gas, bếp điện), thiết kế trang nhã, dễ vệ sinh, nhiều tính năng tiện lợi, an toàn, dễ sử dụng và tỏa ít nhiệt ra khu vực nấu ăn nhất, rất phù hợp với khí hậu nhiệt đới của Việt Nam.

Bếp từ có cấu tạo và nguyên lý hoạt động dựa trên hiện tượng cảm ứng điện từ nên nồi, chảo càng có từ tính cao thì càng tiết kiệm điện, đun nấu nhanh hơn. Ở Việt Nam, bếp từ được phân loại theo số vùng nấu, hiện có 7 loại gồm bếp cảm ứng từ đơn, bếp cảm ứng từ đôi (2 vùng nấu), Bếp từ 3 vùng nấu, 4 vùng nấu, 5 vùng nấu, 6 vùng nấu và bếp cảm ứng từ đa điểm.

Bếp365 đã lựa chọn những sản phẩm Bếp từ 3 vùng nấu chính hãng chất lượng tốt, có linh phụ kiện chất lượng cao, đủ các chức năng an toàn và tiện lợi để giới thiệu tới quý khách hàng. Quý khách mua bếp từ trên Bếp 365 hôm nay sẽ nhận ngay gói ưu đãi độc quyền 365 PowerCare bao gồm:

- Cam kết 100% sản phẩm chính hãng.
- 1 đổi 1 trong vòng 3 ngày.
- Bảo hành chính hãng, gia hạn bảo hành tới 5 năm.
- Miễn phí vận chuyển và lắp đặt nội thành trên toàn hệ thống đại lý, cửa hàng.
- Tư vấn, hướng dẫn sử dụng và hỗ trợ xử lý sự cố miễn phí 24/7.

Một số mã Bếp từ 3 vùng nấu chất lượng tốt, phổ biến trên thị trường: Canzy CZ 67GH, ELECTROLUX EHET66CS, Malloca MH-03IS, Bosch PUC61KAA5E, Hafele 536.01.741, Beko HII 63200 FHT, ...

Bếp 365
Địa chỉ: 459 Hoàng Quốc Việt, Cổ Nhuế, Cầu Giấy, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại 0943848777
Website: https://bep365.vn
Google Map: https://goo.gl/maps/bdTgnqnYTCQMq5Ga9

Chỉnh sửa cuối: