Xin các cụ giúp đỡ mua bảo hiểm thân vỏ cho Forte

win2170

Xe tải
Xin hỏi bảo hiểm PVI va` các anh chị đã sử dụng xe lâu năm

Em mới sử dung 4B : Kiaspectra : đơn giá khấu hao năm 2012 Sở Tai chính 330 triệu (Khi mua áp theo đơn giá Sở ban hanh` hay không?)
Như vậy mua PVI tối thiểu gôm` những loại nao` của PVI va` giá trị bao nhiêu thi` đủ để sử dụng ( như xước vỏ, va chạm, cá nhân, tai` sản la` xe,........)
Em cảm ơn!

vanhai0850

Xe tăng
Xin hỏi bảo hiểm PVI va` các anh chị đã sử dụng xe lâu năm

Em mới sử dung 4B : Kiaspectra : đơn giá khấu hao năm 2012 Sở Tai chính 330 triệu (Khi mua áp theo đơn giá Sở ban hanh` hay không?)
Như vậy mua PVI tối thiểu gôm` những loại nao` của PVI va` giá trị bao nhiêu thi` đủ để sử dụng ( như xước vỏ, va chạm, cá nhân, tai` sản la` xe,........)
Em cảm ơn!
Có cụ nào sale ở PVI tư vấn cho cụ win2170
E thấy PVI có bảo hiểm chỉ thân vỏ đấy. Bên e đã cấp thì chỉ cấp theo gói có đầy đủ quyển lợi luôn ạ

bocudepjai

Xe máy
E lại phiền các cụ KIA-Hyundai lần nữa ạ.
SAu khi vulaazang giải quyết ổn thỏa rồi, giờ e muốn các cụ tư vấn về bảo hiểm thân vỏ xe.
E đang quan tâm 2 loại baỏ hiểm đó là :
+liberty
+ Bảo việt.

-Trong những trường hợp như nào thì mình đc bên bảo hiểm đền bù,
chẳng hạn như là: xe e bị sước nhiều chỗ nhưng mà nho nhỏ, thì muốn đi sơn lại có đc Bảo hiểm họ làm cho ko, hay là chỉ những vết xước to mới đc .
Trước khi mua bảo hiểm , họ khám xe mình từng chi tiết rồi mới bán bảo hiểm chứ ạ
- Tiện thể các cụ tính luôn giá cho e nhé giá niêm yêt mua xe là 562tr
Mua Bảo Hiêm PTI đi Bạn. Nếu Xe như Bạn sẽ được hương mức phí 1.3% đã đủ điêù khoản thay mới không khấu hao, lựa Chon sủa chữa. Mình vừa mua bh cho Em kia moning 2010 slx tổng phí het Có 4.2 triêu

vanhai0850

Xe tăng
Bác vanhai0850 xem cho em vợ 2 Cerato 2010 hết bao nhiêu
E đã PM cụ rồi a. Cụ nghiên cứu giúp e nhé. Ngoài ra e đang có phiếu bảo dưỡng xe (hết hạn 31/12) (mục này k phải là Khuyến mãi của Liberty). Nếu cụ có nhu cầu bảo dưỡng trong tháng này e gửi cụ. Ngược lại e gửi các cụ khác cho đỡ phí.

no-kia

Xe máy
Hôm trước tái tục cái bảo hiểm Liberty. Họ nói bây giờ không còn mức miễn thường bằng 0 nữa. Chỉ có miễn thường bậc thang hoặc miễn thường lớn hơn 1 triệu.

thanh_crv

[Tịch thu bằng lái]
em cũng xài Liberty. Chơi gói mt 1 tr nen cũng k quan tâm các gói khác

carmaxauto

Xe đạp
Số 56 Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Vod cho Lyberty. Em quen đứa em làm ở tổng công ty ko phải đại lý Lyberty, giá cạnh tranh hơn... Bác mua chưa em giới thiệu em nó cho...

vanhai0850

Xe tăng
Vod cho Lyberty. Em quen đứa em làm ở tổng công ty ko phải đại lý Lyberty, giá cạnh tranh hơn... Bác mua chưa em giới thiệu em nó cho...
Liberty trở thành tổng công ty khi nào vậy. Trụ sở chính ở HCM. Bên Carmax cũng có một số bạn giới thiệu KH qua Liberty cho mình. E đố bác Giá ở đâu tốt bằng giá OF đấy

nnm2008

Xe tải
mua bảo hiểm PVI đi cụ, xe em cũng mua bên đó giá cũng rẻ mà, còn mấy cái xước đó thì bảo hiểm làm hết cụ ah, em hay làm ở gara V-Car đối diện sân vận động Mỹ Đình, bên đó làm tốt và nhiệt tình lắm

liberty_vn

Xe máy
E lại phiền các cụ KIA-Hyundai lần nữa ạ.
SAu khi vulaazang giải quyết ổn thỏa rồi, giờ e muốn các cụ tư vấn về bảo hiểm thân vỏ xe.
E đang quan tâm 2 loại baỏ hiểm đó là :
+liberty
+ Bảo việt.

-Trong những trường hợp như nào thì mình đc bên bảo hiểm đền bù,
chẳng hạn như là: xe e bị sước nhiều chỗ nhưng mà nho nhỏ, thì muốn đi sơn lại có đc Bảo hiểm họ làm cho ko, hay là chỉ những vết xước to mới đc .
Trước khi mua bảo hiểm , họ khám xe mình từng chi tiết rồi mới bán bảo hiểm chứ ạ
- Tiện thể các cụ tính luôn giá cho e nhé giá niêm yêt mua xe là 562tr
1) các trường hợp bác được Bảo Hiểm Li đền bù !
+ Hầu hết các trường hợp bác được bảo hiểm ( đâm va, lật đổ, trộm cắp, hành động ác ý, cháy nổ bao gồm bảo hiểm thủy kích 70%.....)
+ Trong trường hợp bác có đi sai luật giao thông như chay quá tốc độ hay vượt đèn đỏ... bác đều được bảo hiểm 100%
+ Liberty loại trừ : KH sử dụng chất kích thích tham gia giao thông gây tai nan, xe bi ngập nước chết máy rồi nhưng cố tình khởi động lại. ( trong trường hợp này bác gọi ngay cho LI để được cứu hộ miễn phí nhé )
2) vết xước nhỏ có được bồi thường không.
- Liberty có nhiều gói khác nhau để KH chọn,
-Gói miễn thường =0 thì công ty sẽ chi trả cho bác 100% đối với 2 vụ đầu tiên, đến vụ thứ 3-4 thì bác hổ trợ vói nhà bảo hiểm 1tr
- Gói miễn thường =1 tr thì những vụ dưới 1tr thì KH sẽ tự làm còn trên 1tr thì công ty bảo hiểm sẽ chi trả phần chênh. gói này chênh vói gói miễn thường =0 tầm 3-5tr. phần này coi như nhà bảo hiểm để lại một khoản tiền trước cho KH để tụ sửa những vết xước đó cho nhanh hơn. Nếu 1 năm không dùng thì KH sẽ tiết kiệm được khoản này, ngoài ra thì bảo hiể cho năm tiếp theo KH sẽ được giảm 20-40% tiền phí nữa.
Nếu để báo giá thì bác cho em xin : tên xe , năm sản xuất. em gửi bác phí tốt nhất.
Thanks

Chỉnh sửa cuối:

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
cháu ứ biết thằng nào ngon vì mấy đời xe chưa đi làm bh bao giờ, nay có ông bạn làm BH Pjico nên cứ choén thôi, quan trọng là có bạn làm lỡ xảy ra việc gì cứ đầu nó mà tóm8-x

namhoang228

Xe máy
Nếu cụ chủ vẫn còn lăn tăn cho em cái email em gửi cái báo giá cho cụ thể. Hôm trước em cũng vừa liên lạc với Liberty định mua bh cho xe em (SLI 2009) nên được gửi lại mấy file bảng phí chuẩn.

vanhai0850

Xe tăng
Cụ cho e số điện thoại , có gì em tư vấn cho về BH thân vỏ ! Em mới đi học lớp bảo hiểm của Liberty về mà !
Cụ lính mới nhiệt huyết còn cao. E làm Liberty 5 năm rồi ạ. Va chạm nhiều rồi.

alongcamepolly

Xe lăn
Theo em thì mua ở đâu cũng được, hãng nào cũng xong nhưng quan trọng chọn chỗ nào có tí quen biết; làm cái gì cũng đỡ lòng vòng; em đã từng làm bảo hiểm (ko phải loại hình xe cơ giới) nhưng cũng biết quy trình thế nào; nếu ko thì mua của các cụ trên of có gì còn bắt đền trên này cho dễ =))

cat8x

Xe đạp
Cụ lính mới nhiệt huyết còn cao. E làm Liberty 5 năm rồi ạ. Va chạm nhiều rồi.
Chuyện lính mới hay lính cũ cũng chỉ là 1 phần, quan trọng là cần sự nhiệt tình và hỗ trợ khách hàng tốt nhất khi cần các cụ nhà mình nhỉ?

vanhai0850

Xe tăng
Chuyện lính mới hay lính cũ cũng chỉ là 1 phần, quan trọng là cần sự nhiệt tình và hỗ trợ khách hàng tốt nhất khi cần các cụ nhà mình nhỉ?
Không phải ai cũng làm được nhiều năm đâu cụ. Phải trải qua thời gian, sự nhiệt tình với Khách hàng, kiễn nhẫn với công việc, thậm chí nhiều lúc rất khó khăn. Tưởng chừng là dễ nhưng rất nhiều người bỏ cuộc đấy.

ThaiDuongnvc

Xe hơi
Bác nhân với giá 1.4 là ra tiền bảo hiểm nhớ mặc cả thêm được 20% chiết khấu nữa. Thường thuơng bên bán họ được chiết khấu như vậy.

ngugap

[Tịch thu bằng lái]
Bác nhân với giá 1.4 là ra tiền bảo hiểm nhớ mặc cả thêm được 20% chiết khấu nữa. Thường thuơng bên bán họ được chiết khấu như vậy.
Bác mua đâu được giá này với điều kiện
- Sửa chữa chính hãng
- Hư hỏng thay mới
Chỉ cho em với. Chọn hãng nào rẻ mua, dịch vụ không đảm bão. Đi đi lại lại e sợ lắm